Results from International Championships 2012 - Under 14 Latin 9. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Under 14 Latin 9. október 2012

Úrslit

1  Ma Dajun & Ding Yumeng Kína
2  Xin Li & Aini Zhao Kína
3  Andrey Vysloukh & Taisiya Chalbasova Rússland
4  Vitaly Dergachev & Molly Taylor Írland
5  Grigoriy Ivanov & Valentina Zafran Rússland
6  Sota Fujii & Mai Ishigaki Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [38] Vladislav Stepurko & Dayana Vasyutiak Úkraína
8  [37] Yuhong Shi & Jiali Xiao Kína
9  [31] Thtian Feng & Beisi Xu Kína
10  [29] Qin Zhong & Chunyu Mao Kína
11  [24] Pan Dianxi & Chen Tianlei Kína
12  [21] Binrui Shi & Jingyi Ma Kína
13  [19] Evgenyy Patrushev & Elizaveta Chudakova Úkraína
14  [16] Wenjia Liu & Yijia Zhou Kína

Fjórðungsúrslit

15  [15] Chaoze Lin & Mengqian Zhang Kína
15  [15] Wei Liu & Miaomiao Yao Kína
15  [15] Mikhail Nikolaev & Kristina Zubchenko Rússland
15  [15] Vito Ottomano & Gabriella Mininni Ítalía
19  [13] Marik Scherbak & Anastasiia Demianenko Úkraína
20  [12] Ato Watanabe & Ami Sato Japan
21  [11] Tymur Bezuhlyi & Darina Bugaeva Úkraína
22  [10] Yiwen Yao & Kaiqi Li Kína
23  [9] Yusif Amsatr & Anastasiya Lisitsina Úkraína
23  [9] Daniil Zadorozhnyy & Yana Firsova Rússland
25  [8] Yuhang Feng & Weijia Gao Kína
26  [7] Samuel Cloke & Alicia Philips-bullock England
26  [7] Denis Savitskiy & Elena Tregub Úkraína
28  [4] Andrey Artemenko & Elizaveta Bulochknikova Úkraína
28  [4] Laurence Morrison & India Phillips-Bullock England
30  [3] Daniil Trutnev & Eseniya Grigoreva Rússland

1. umferð (topp 47)

31  [18] Danping Jin & Yang Xue Kína
31  [18] Danylo Kostyuk & Darya Mazhova Úkraína
31  [18] Bogdan Romanyuk & Anastasiia Lapatina Úkraína
34  [17] Mathew Duffin & Jade McCabe England
35  [16] Oliver Green & Ellie Beacock England
35  [16] Erik Herbert Lohmus & Elisabeth Nursi Eistland
37  [14] Tyler Goldman & Remi Fink Bandaríkin
37  [14] Robert Saluste & Christina-Sandra Sõõrumaa Eistland
39  [12] Oliver Beardmore & Lydia Hedges England
39  [12] Daniel Elliott & Hannah Darling England
39  [12] Alexander Arnstad Stoa & Celine Dehli Cleve Noregur
42  [8] Sander Friis Laukas & Philippa Blichfeldt Thoresen Noregur
42  [8] Christopher Richardson-Hall & Amy Richardson-Hall England
44  [7] Oliver Chattwood & Sophie Robinson England
45  [6] Rhys Hedges & Rosie Swoboda England
46  Chengyu Ge & Lin Guo Kína
46  Bowen Xian & Jingyu Lei Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}