Results from International Championships 2012 - Professional Rising Star Latin 9. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Professional Rising Star Latin 9. október 2012

Úrslit

1  Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
2  Vitaly Sevastianov & Anna Stepunina Írland
3  Aleksandr Altukhov & Natalia Barantseva Bandaríkin
4  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
5  Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
6  Wen Li & Huan Huang Kína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [33] Zi Long Wang & Li Yang Hong Kong
8  [32] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
9  [28] Xiao Liu & Wei Wei Kína
9  [28] Andrey Strinadko & Tatiana Banko Bandaríkin
11  [27] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
12  [21] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
13  [20] Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
14  [15] Rafal Piecyk & Betty Attia Kanada

Fjórðungsúrslit

15  [14] Nicolas Garcia & Adriana Torrabadella Spánn
15  [14] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Ítalía
17  [13] Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
17  [13] Sergey Dashkevich & Darina Semenova (aka Basenok) Rússland
17  [13] Richard Still & Morgan Hemphill England
17  [13] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal
21  [11] Arsen Agamalian & Oksana Vasileva Rússland
21  [11] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
21  [11] Michele Prioletti & Julia Polai Austurríki
21  [11] Vladislav Talybin & Evgenia Poskrebysheva Þýskaland
25  [8] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
26  [7] Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
27  [6] Masahiro Yonemochi & Akiko Baba Japan
28  [5] Jake Davies & Olena Kalinina England
28  [5] Ryan Lewis & Tessa Marie Murphy Bandaríkin
28  [5] Djordje Tanasijevic & Emma-Lee Tanasijevic England
31  [2] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland

2. umferð (topp 61)

32  [14] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
32  [14] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
34  [13] Jan Paulovich & Svetlana Roosiparg Bandaríkin
34  [13] Konstantin Perminov & Olga Kobleva Rússland
36  [12] Jin Wen Jie & Zhang An Qi Kína
36  [12] Aleksandr Kazatinskiy & Elena Sosedko Úkraína
36  [12] Ilya Maletin & Julia Zavadska Kanada
36  [12] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
36  [12] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
36  [12] Alessio Tattoli & Valentina Samarelli Ítalía
42  [11] Sergey Kostetsky & Malgorzata Janczewska Pólland
42  [11] Masashi Shibanishi & Maria Kishimoto Japan
42  [11] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
42  [11] Zhang Xiaorui & Ren Yi Kína
46  [10] David Barnes & Loren James England
46  [10] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
46  [10] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan
49  [9] Andrei Bondarev & Olga Lisniak Úkraína
50  [8] Alexander Elizarov & Natalia Ivanova Úkraína
50  [8] Marcin Kisztelinski & Kamila Dabrowska Pólland
50  [8] Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
50  [8] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
54  [7] Wolfgang Raab & Roswitha Wieland Austurríki
55  [6] Denis Baleev & Julia Rakhimova Rússland
55  [6] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
55  [6] Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría
55  [6] Vyacheslav Mostsevoy & Agnieszka Pomorska Pólland
59  [5] Ryno van den Berg & Beatrix Royda Suður Afríka
60  [4] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
60  [4] Olli Syrjälä & Elina Katainen Finnland

1. umferð (topp 79)

62  [21] Florent Trarieux & Diana Buraka Frakkland
63  [20] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
63  [20] Dong-wook Lee & Jeong Hee Song Suður-Kórea
63  [20] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
63  [20] Koumei Ono & Emiri Ono Japan
67  [19] Chen Hao & Wu Yang Kína
67  [19] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
69  [18] Greg Gillespie & Lubomira Petkova England
70  [17] Jonathan Luckcuck & Jannine Davies England
70  [17] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
72  [16] Danny Bell & Mimi Kevan England
72  [16] Ainaras Buozys & Danyelle Clarke England
72  [16] Igor Strukov & Amanda Jacob England
75  [14] Aleksander Kvam & Izabela Szydelko England
75  [14] Wojciech Aleksander Noskowiak & Nadia Kelvin England
77  [13] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
78  [11] Andre Cloete & Beata Cloete Suður Afríka
78  [11] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}