Results from International Championships 2012 - Professional Latin 9. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Professional Latin 9. október 2012

Úrslit

1  Riccardo Cocchi & Yulia Zagoruychenko Bandaríkin
2  Michal Malitowski & Joanna Leunis England
3  Sergey Sourkov & Agnieszka Melnicka Rússland
4  Maurizio Vescovo & Andra Vaidilaite Kanada
5  Andrej Skufca & Melinda Torokgyorgy Slóvenía
6  Stefano Di Filippo & Daria Chesnokova Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Justinas Duknauskas & Anna Melnikova-Duknauske Litháen
8  [16] Emanuele Soldi & Elisa Nasato Ítalía
9  [11] Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
10  [8] Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Bandaríkin
11  [7] Evgeni Smagin & Polina Kazatchenko Rússland
12  [5] Andrius Kandelis & Elena Zverevshchikova Litháen
12  [5] Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
14  [3] Rachid Malki & Anna Suprun Noregur
15  [1] Evgenij Voznyuk & Motshegetsi Mabuse Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [23] Franco Formica & Olga Müller-Omeltchenko Þýskaland
17  [22] Joshua Keefe & Sara Magnanelli Ástralía
18  [18] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
19  [15] Gregor Rebula & Rachael Heron England
19  [15] Ilia Russo & Oxana Lebedew Þýskaland
21  [14] Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
22  [13] Roman Kovgan & Nataliya Rumyantseva Rússland
23  [12] Andrei Kazlouski & Asta Sigvaldadottir Bandaríkin
24  [11] Igor Yaremenko & Yana Yaroslavskaya Úkraína
25  [10] Manuel Favilla & Nataliya Maidiuk Úkraína
26  [8] Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
27  [6] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
28  [5] Gunnar Gunnarsson & Marika Doshoris England
28  [5] Denis Tagintsev & Olga Urumova Rússland
30  [3] Anton Sboev & Patrizia Ranis England
31  [1] Ivan Mulyavka & Loreta Kriksukaityte Bandaríkin
32  Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland

3. umferð (topp 45)

33  [31] Aleksandr Skarlato & Yulia Lesokhina Úkraína
34  [30] Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
35  [29] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
36  [27] Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
37  [25] Nathan Meyers & Meagan Alderton Ástralía
38  [24] Lenny Gouwerok & Laura Zmajkovicova Slovakía
39  [23] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) England
39  [23] Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
41  [22] Zi Long Wang & Li Yang Hong Kong
42  [20] Vitaly Sevastianov & Anna Sevastianova (aka Stepunina) Írland
43  [17] Sven Ninnemann & Nina Chinju Uszkureit Sviss
44  [14] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
45  [7] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan

2. umferð (topp 81)

46  [16] Oleg Dachkevitch & Tatiana Suslova (aka Gorokhova) Rússland
46  [16] Wen Li & Huan Huang Kína
46  [16] Xiao Liu & Wei Wei Kína
49  [14] Aleksandr Altukhov & Natalia Barantseva Bandaríkin
49  [14] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
49  [14] Rafael Pierce & Betty Attia Kanada
52  [13] Kosuke Matsumoto & Nozomi Katou Japan
52  [13] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
52  [13] Andrey Strinadko & Tatiana Banko Bandaríkin
52  [13] Zhang Xiaorui & Ren Yi Kína
56  [12] Andrey Mikhailovsky & Irina Muratova Rússland
57  [10] Domenik Herrmann & Anna Walz Þýskaland
57  [10] Daisuke Masuda & Mami Tsukada Japan
59  [9] Andrei Bondarev & Olga Lisniak Úkraína
59  [9] Sergey Dashkevich & Darina Semenova (aka Basenok) Rússland
59  [9] Sergey Kostetsky & Malgorzata Janczewska Pólland
62  [8] Ilya Maletin & Julia Zavadska Kanada
63  [7] Arsen Agamalian & Oksana Vasileva Rússland
63  [7] Michele Prioletti & Julia Polai Austurríki
65  [6] Radoslaw Hojsan & Malgorzata Jablonska Pólland
65  [6] Masashi Shibanishi & Maria Kishimoto Japan
67  [5] Alexander Elizarov & Natalia Ivanova Úkraína
67  [5] Róbert Markó & Mara Gattanella Ungverjaland
67  [5] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
67  [5] Alessio Tattoli & Valentina Samarelli Ítalía
71  [4] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Ítalía
71  [4] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
73  [3] Jan Paulovich & Svetlana Roosiparg Bandaríkin
73  [3] Konstantin Perminov & Olga Kobleva Rússland
73  [3] Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
73  [3] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
77  [2] Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
78  [1] Taichi Koga & Yuma Kikuchi Japan
79  Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
79  Djordje Tanasijevic & Emma-Lee Tanasijevic England
79  Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal

1. umferð (topp 117)

82  [19] Keiichi Arai & Naoko Harada Japan
82  [19] Chen Hao & Wu Yang Kína
82  [19] Ryan Lewis & Tessa Marie Murphy Bandaríkin
85  [18] Jake Davies & Olena Kalinina England
85  [18] Jin Wen Jie & Zhang An Qi Kína
85  [18] Vladislav Talybin & Evgenia Poskrebysheva Þýskaland
88  [17] David Barnes & Loren James England
88  [17] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
88  [17] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
91  [16] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
92  [15] Masashi Konishi & Yoko Akiyama Japan
92  [15] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan
94  [14] Wolfgang Raab & Roswitha Wieland Austurríki
94  [14] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
96  [13] Giuseppe Esposito & Roberta Lodato Ítalía
96  [13] Ivan Kostov & Anna Chodyna Búlgaría
96  [13] Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
99  [12] Nicolas Garcia & Adriana Torrabadella Spánn
99  [12] Takashi Takagi & Kiyomi Takashima Japan
101  [10] Aleksander Kvam & Izabela Szydelko England
102  [9] Aleksandr Kazatinskiy & Elena Sosedko Úkraína
103  [8] Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
103  [8] Masahiro Yonemochi & Akiko Baba Japan
105  [7] Koumei Ono & Emiri Ono Japan
105  [7] Shinichiro Sameguchi & Rikako Abe Japan
107  [6] Vyacheslav Mostsevoy & Agnieszka Pomorska Pólland
108  [5] Denis Baleev & Julia Rakhimova Rússland
108  [5] Dong-wook Lee & Jeong Hee Song Suður-Kórea
108  [5] Ryno van den Berg & Beatrix Royda Suður Afríka
111  [4] Wojciech Aleksander Noskowiak & Nadia Kelvin England
112  [3] Roland Mader & Franziska Triebe-Mader Austurríki
112  [3] Lukasz Wisniewski & Agnieszka Filipczak Pólland
114  [1] Ainaras Buozys & Danyelle Clarke England
115  Danny Bell & Mimi Kevan England
115  Andre Cloete & Beata Cloete Suður Afríka
115  Igor Strukov & Amanda Jacob England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}