Results from International Championships 2012 - Amateur Latin 9. október 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Amateur Latin 9. október 2012

Úrslit

1  Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
2  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
3  Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
4  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
5  Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
6  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
7  Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [24] Nikita Brovko & Anastasiya Melnikova Rússland
9  [14] Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
10  [13] Ruslan Aydaev & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
11  [11] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
12  [6] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
13  [4] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía
14  [1] Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
15  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [26] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
16  [26] Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
18  [24] Andrei Kiselev & Anastasia Balaeva Rússland
19  [21] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
20  [16] Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
20  [16] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
20  [16] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
23  [15] Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
24  [14] Denys Samson & Yuliya Nikitenko Rússland
24  [14] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
26  [12] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Ítalía
27  [11] Sam Shamseili & Arina Grishanina Danmörk
28  [10] Matteo Cossu & Zia James England
29  [9] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
30  [1] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk

4. umferð (topp 45)

31  [36] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
32  [35] Stefano Moriondo & Darya Byelikova Ítalía
33  [34] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
34  [32] Lorenzo Valerio La Pietra & Antonella Illuzzi Ítalía
34  [32] Salvatore Sinardi & Anastasia Kuzieva Ítalía
34  [32] Igor Wilczynski & Karolina Urban Pólland
37  [28] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
38  [27] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
39  [25] Gleb Chernyavsky & Yelyzaveta Savchenko Úkraína
39  [25] Ben Hardwick & Kristina Beregova England
39  [25] Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Ítalía
42  [22] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
43  [20] Kirilo Vasyuk & Anastasiya Cherepkova Úkraína
44  [19] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
45  [18] Sergiy Chyslov & Darya Chyslova (aka Kadenkova) Úkraína

3. umferð (topp 81)

46  [18] Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
47  [17] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
48  [16] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
48  [16] Wang Yu Guang & Chen Nan Kína
50  [15] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
50  [15] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
50  [15] Dmytro Ryabchych & Anna Lisova Úkraína
50  [15] Chan Hing Wai & Tin Lai Ki Hong Kong
54  [14] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
54  [14] Li Di & Zhao Lei Kína
56  [13] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
56  [13] Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
58  [12] Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
58  [12] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
60  [11] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
61  [10] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
61  [10] Aleksandr Zevelev & Kseniya Zaputryaeva Rússland
63  [9] Yan Bang Bang & Zhu Jing Kína
63  [9] Bogdan Oligov & Dariya Sereda Úkraína
63  [9] Gleb Pylypaka & Aleksandra Burakova Úkraína
66  [8] Kan Sun & Zhu Siying Kína
66  [8] Andriy Voloshko & Kateryna Kyrylenko Úkraína
68  [7] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
68  [7] Jia Jun Ma & Fan Xia Kína
70  [6] Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
71  [5] Benjamin Jones & Amy Dowden England
71  [5] Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
73  [4] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
73  [4] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
73  [4] Jun Luo & Zicheng Wu Kína
76  [3] Li Yu Kin & Shao Zhang Mai Kína
76  [3] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
76  [3] Kwok Chun Sing & Zhu Jia Yang Kína
79  [2] Gyorgy Lehoczky & Boglarka Czina Ungverjaland
79  [2] Igor Plukarski & Paulina Filipczuk Pólland
81  [1] Yan Sorokin & Veronika Karimova Rússland

2. umferð (topp 139)

82  [15] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
82  [15] Vitor Lemos Fernandes & Victoria Feneley England
82  [15] Zhou Liu & Yi Mei Yin Kína
82  [15] Dmitriy Semyenuk & Aleksandra Kovtunenko Úkraína
86  [14] Edgars Brivks & Nicole Gynga Kanada
86  [14] Roman Grytsyna & Darya Kravchuk Úkraína
86  [14] Jakub Lipowski & Milla Lykke Danmörk
89  [13] Blazej Lewandowski & Marta Kapanowska Pólland
89  [13] Anton Sergeev & Elizaveta Monikaynen Rússland
89  [13] Aleksandr Zhimalov & Darya Kartyshova Rússland
92  [12] Carlo Valerio Aloia & Ylenia Intravaia Ítalía
92  [12] Cristian Corda & Denise Corda Ítalía
92  [12] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
92  [12] Vasily Nikolayevsky & Darya Shelestova Rússland
92  [12] Artem Rybalkin & Larisa Zueva Rússland
92  [12] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
92  [12] Pawel Tekiela & Aleksandra Konstantinova Pólland
99  [11] Georgiy Nechuykin & Ekaterina Mikhaylova Rússland
99  [11] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
99  [11] Evgeniy Raev & Gabriella Sabler Bandaríkin
102  [10] Chen Yi Chao & Liu Xin Chen Japan
102  [10] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
102  [10] Jorgen Nilsen & Elena Mantaluta Noregur
102  [10] Daniel Power & Victoria Holmes England
102  [10] Oleg Yakushev & Valeriya Kazakova Rússland
107  [9] Marco Bonavolta & Anna D'angelo Ítalía
107  [9] Pirayut Saharifa & Suweenut Noinoul Tæland
109  [8] Francesco Garofalo & Marika Laraspata Ítalía
109  [8] Edward Golbert & Maryanna Krasko Bandaríkin
109  [8] Joao Pedro Gomez & Joana Nyna Ferreira Portúgal
109  [8] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
109  [8] Pasquale La Rocca & Kristina Pfeffer England
109  [8] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
109  [8] Radoslaw Rykowski & Magdalena Kogut Pólland
109  [8] Sun Xiang & Chen Jia Kína
117  [7] Steven Greenwood & Hannah O'donovan Ástralía
117  [7] Ernest Jelen & Anna Khrycheva Pólland
117  [7] Ben Milan-Vega & Kerry Dennehy England
117  [7] Marco Moreira & Anna Galysheva Portúgal
117  [7] Maksim Ryzhov & Kristina Makarova Rússland
117  [7] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
123  [6] Victor Kukharskyy & Oksana Tsykalyuk Úkraína
123  [6] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
123  [6] Darren Morrissey & Christina Morrissey Ástralía
123  [6] Pawel Obrocki & Jo Han Ho England
127  [5] Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
127  [5] Tomas Antalek & Natalia Glosikova Slovakía
127  [5] Dmytro Bidyuk & Alina Voytenko Úkraína
127  [5] Alessio Galocchio & Marta Botta Ítalía
127  [5] Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
127  [5] Yaroslav Radzikhovskyi & Mariya Evtoshuk Úkraína
127  [5] David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
134  [4] Yuri Rezepin & Veronika Rezepina Rússland
135  [3] Sebastiano Mele & Maria Skyum Danmörk
136  [2] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
136  [2] Stefano Ceccarelli & Debora Papi Ítalía
136  [2] Daniele Fulvi & Danielle Toal England
139  [1] Mario Giuseppe Carciotto & Ilaria Caratelli Ítalía

1. umferð (topp 196)

140  [22] Zheng Qing Huang & Li Xiaoshuang Kína
140  [22] Kirill Netsvetaev & Kseniya Netsvetaeva Rússland
140  [22] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
143  [21] Wei Xiong Chen & Chao Jie Xiong Kína
143  [21] Simone Colella & Courtney Payne England
143  [21] Jader De Pazzi & Jessica De Bona Ítalía
143  [21] Aleksander Holod & Natalia Krzystoszek Pólland
143  [21] Yuriy Kurilov & Veronika Svyrydova Úkraína
143  [21] Yi Wang Pei & Cheng Qian Kína
149  [20] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
149  [20] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
151  [19] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
151  [19] Mikhail Mashkov & Alina Fisenko Rússland
153  [18] Krzysztof Grzelak & Leila Stewart England
153  [18] Clemente Lauretti & Tania Cerra Ítalía
153  [18] Marcin Szymutko & Ksenia Szymutko Írland
156  [17] Claudio Fratini & Jessica Sgavicchia Ítalía
156  [17] Denis Lopatin & Anna Gubantseva Rússland
156  [17] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
159  [16] Gennadiy Baydukov & Olga Baydukova Rússland
159  [16] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
159  [16] Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
159  [16] Puttipong Saharifa & Sutatip Bunvilai Tæland
159  [16] Zhang Ting & Miao Ya Ting Kína
164  [15] Yuchen Du & Fan Gao Kína
164  [15] Dawid Michalak & Kinga Machnik Pólland
164  [15] Marcello Nuzio & Anna Martynova Ítalía
164  [15] Gianalberto Pasqui & Alessia Biondi Ítalía
164  [15] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
169  [14] Damian Blackburn & Bryony Fielding England
169  [14] Alon Davidovsky & Elina Shustin Ísrael
169  [14] Dzianis Marasin & Magdalena Perlinska Pólland
172  [13] Phillip Kudryavtsev & Ashley Goldman Bandaríkin
172  [13] Tom Parkes & Lauren Haymes England
172  [13] Kamil Sliwowski & Sylwia Madenska Pólland
175  [12] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Rúmenía
176  [11] Luca Di Pumpo & Laura Sasso Ítalía
176  [11] Huo Yu Jia & Ma Yu Ting Kína
176  [11] Roberto Ranfa & Arianna Buttigli Ítalía
179  [10] Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
179  [10] Wei-Chen Lee & Irina Decoux England
181  [9] Péter Kecskemethy & Janet Gooi England
182  [8] Gabriele Crocicchia & Desiree Agostini Ítalía
182  [8] Przemyslaw Jarosiewicz & Kristi Kotsifaki Pólland
182  [8] Harijs Locs & Kimberley Jones England
182  [8] Xiong Yuxuan & Zhang Pan Kína
186  [7] Han Ly & Crystal Li Kanada
186  [7] Jun Zheng & Ruolan Wang Kína
188  [5] Christopher Burrell & Emma Burrell England
188  [5] Weizhe Li & Jiahui He Kína
190  [4] Gianluca Bonavolta & Olena Kovalenko Ítalía
190  [4] Marcus Lee & Hayley Young England
192  [2] Bruno Aniceto & Marisa Carvalho Portúgal
193  [1] Mihhail Aizatulin & Rachel Hardisty England
193  [1] Magnus Edvald Halldorsson & Anna Soley Sveinsdottir Ísland
193  [1] Stefan Mctighe & Emma-Marie Sweatland England
196  Ermek Bakeev & Tarja De Silva England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}