Results from International Championships 2012 - Amateur Latin 9. október 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2012
England - Brentwood/London 9. október 2012

Amateur Latin 9. október 2012

Úrslit

1  Neil Jones & Ekaterina Jones (aka Sokolova) England
2  Troels Bager & Ina Ivanova Jeliazkova Danmörk
3  Kirill Belorukov & Elvira Skrylnikova Rússland
4  Ferdinando Iannaccone & Yulia Musikhina Ítalía
5  Mirco Risi & Maria Ermatchkova Ítalía
6  Morten Löwe & Roselina Doneva Danmörk
7  Marek Fiksa & Kinga Jurecka-Fiksa Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [24] Nikita Brovko & Anastasiya Melnikova Rússland
9  [14] Klemen Prasnikar & Alexandra Averkieva Slóvenía
10  [13] Ruslan Aydaev & Valeriya Kozharinova Bandaríkin
11  [11] Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
12  [6] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
13  [4] Arkady Bakenov & Rosa Filippello Ástralía
14  [1] Pasha Pashkov & Daniella Karagach Bandaríkin
15  Anton Nesterko & Dariya Maryuschenko Úkraína

To check what crystals are used by the masters visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [26] Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
16  [26] Vladimir Litvinov & Olga Nikolajeva Rússland
18  [24] Andrei Kiselev & Anastasia Kiseleva Rússland
19  [21] Denys Drozdyuk & Antonina Skobina Bandaríkin
20  [16] Francesco Bertini & Sabrina Manzi Ítalía
20  [16] Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
20  [16] Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
23  [15] Damir Haluzan & Anna Mashchyts Slóvenía
24  [14] Denys Samson & Yuliya Nikitenko Rússland
24  [14] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
26  [12] Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Ítalía
27  [11] Sam Shamseili & Arina Grishanina Danmörk
28  [10] Matteo Cossu & Zia James England
29  [9] Ryan Mcshane & Ksenia Zsikhotska England
30  [1] Sergey Maksyuta & Jenna Bagge Knudsen Danmörk

4. umferð (topp 45)

31  [36] Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
32  [35] Stefano Moriondo & Darya Byelikova Ítalía
33  [34] Luca Urso & Alessandra Tripoli Ítalía
34  [32] Lorenzo Valerio La Pietra & Antonella Illuzzi Ítalía
34  [32] Salvatore Sinardi & Anastasia Kuzieva Ítalía
34  [32] Igor Wilczynski & Karolina Urban Pólland
37  [28] Dmytro Pankov & Olesya Pankova Úkraína
38  [27] Yi Long Xu & Lin Yue Shi Kína
39  [25] Gleb Chernyavsky & Yelyzaveta Savchenko Úkraína
39  [25] Ben Hardwick & Kristina Beregova England
39  [25] Evgeny Orlov & Inga Kapkanschikova Ítalía
42  [22] Ji Wang & Pan Jianhui Kína
43  [20] Kirilo Vasyuk & Anastasiya Cherepkova Úkraína
44  [19] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
45  [18] Sergiy Chyslov & Darya Chyslova (aka Kadenkova) Úkraína

3. umferð (topp 81)

46  [18] Petar Daskalov & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
47  [17] Pavel Troshychev & Olga Zalivalova Rússland
48  [16] Wu Liu Fu & Yu Jun Du Kína
48  [16] Wang Yu Guang & Chen Nan Kína
50  [15] Andrew Escolme & Amy Louise Baker England
50  [15] Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
50  [15] Dmytro Ryabchych & Anna Lisova Úkraína
50  [15] Chan Hing Wai & Tin Lai Ki Hong Kong
54  [14] Konstantin Chigirev & Daria Mikhalskaya Rússland
54  [14] Li Di & Zhao Lei Kína
56  [13] Artem Okharimenko & Maryna Steshenko Úkraína
56  [13] Ilya Sizov & Yulia Koshkina Rússland
58  [12] Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
58  [12] Julian Tocker & Annalisa Zoanetti Írland
60  [11] Daniel Juvet & Zuzana Sykorova Sviss
61  [10] Dmitriy Semeshkin & Karina Zadoyan Rússland
61  [10] Aleksandr Zevelev & Kseniya Zaputryaeva Rússland
63  [9] Yan Bang Bang & Zhu Jing Kína
63  [9] Bogdan Oligov & Dariya Sereda Úkraína
63  [9] Gleb Pylypaka & Aleksandra Burakova Úkraína
66  [8] Kan Sun & Zhu Siying Kína
66  [8] Andriy Voloshko & Kateryna Kyrylenko Úkraína
68  [7] Meng Jia Cui & Jiang Yu Lin Kína
68  [7] Jia Jun Ma & Fan Xia Kína
70  [6] Alexander Chernositov & Regina Maziarz Bandaríkin
71  [5] Benjamin Jones & Amy Dowden England
71  [5] Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
73  [4] Michael Johnson & Sally Rose Beardall England
73  [4] Igor Kuzmenko & Tetyana Kuzmenko Úkraína
73  [4] Jun Luo & Zicheng Wu Kína
76  [3] Li Yu Kin & Shao Zhang Mai Kína
76  [3] Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
76  [3] Kwok Chun Sing & Zhu Jia Yang Kína
79  [2] Gyorgy Lehoczky & Boglarka Czina Ungverjaland
79  [2] Igor Plukarski & Paulina Filipczuk Pólland
81  [1] Yan Sorokin & Veronika Karimova Rússland

2. umferð (topp 139)

82  [15] Jonas Kazlauskas & Jasmine Chan Litháen
82  [15] Vitor Lemos Fernandes & Victoria Feneley England
82  [15] Zhou Liu & Yi Mei Yin Kína
82  [15] Dmitriy Semyenuk & Aleksandra Kovtunenko Úkraína
86  [14] Edgars Brivks & Nicole Gynga Kanada
86  [14] Roman Grytsyna & Darya Kravchuk Úkraína
86  [14] Jakub Lipowski & Milla Lykke Danmörk
89  [13] Blazej Lewandowski & Marta Kapanowska Pólland
89  [13] Anton Sergeev & Elizaveta Monikaynen Rússland
89  [13] Aleksandr Zhimalov & Darya Kartyshova Rússland
92  [12] Carlo Valerio Aloia & Ylenia Intravaia Ítalía
92  [12] Cristian Corda & Denise Corda Ítalía
92  [12] Yang Hang & Yan Yan Yanise Choy Hong Kong
92  [12] Vasily Nikolayevsky & Darya Shelestova Rússland
92  [12] Artem Rybalkin & Larisa Zueva Rússland
92  [12] Yuki Suzuki & Ayaka Harada Japan
92  [12] Pawel Tekiela & Aleksandra Konstantinova Pólland
99  [11] Georgiy Nechuykin & Ekaterina Mikhaylova Rússland
99  [11] Gong Chao Qun & Zhuo Lian Wei Kína
99  [11] Evgeniy Raev & Gabriella Sabler Bandaríkin
102  [10] Chen Yi Chao & Liu Xin Chen Japan
102  [10] Alessio Manni & Giulia Antonelli Ítalía
102  [10] Jorgen Nilsen & Elena Mantaluta Noregur
102  [10] Daniel Power & Victoria Holmes England
102  [10] Oleg Yakushev & Valeriya Kazakova Rússland
107  [9] Marco Bonavolta & Anna D'angelo Ítalía
107  [9] Pirayut Saharifa & Suweenut Noinoul Tæland
109  [8] Francesco Garofalo & Marika Laraspata Ítalía
109  [8] Edward Golbert & Maryanna Krasko Bandaríkin
109  [8] Joao Pedro Gomez & Joana Nyna Ferreira Portúgal
109  [8] Marc Jimenez Blanch & Valeryia Urymahava Spánn
109  [8] Pasquale La Rocca & Kristina Pfeffer England
109  [8] Cristian Priori & Eleonora Riccardi Ítalía
109  [8] Radoslaw Rykowski & Magdalena Kogut Pólland
109  [8] Sun Xiang & Chen Jia Kína
117  [7] Steven Greenwood & Hannah O'donovan Ástralía
117  [7] Ernest Jelen & Anna Khrycheva Pólland
117  [7] Ben Milan-Vega & Kerry Dennehy England
117  [7] Marco Moreira & Anna Galysheva Portúgal
117  [7] Maksim Ryzhov & Kristina Makarova Rússland
117  [7] Chaochen Yan & Liu Yutong Kína
123  [6] Victor Kukharskyy & Oksana Tsykalyuk Úkraína
123  [6] Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
123  [6] Darren Morrissey & Christina Morrissey Ástralía
123  [6] Pawel Obrocki & Jo Han Ho England
127  [5] Anton Abramenkov & Natalya Petryakova Rússland
127  [5] Tomas Antalek & Natalia Glosikova Slovakía
127  [5] Dmytro Bidyuk & Alina Voytenko Úkraína
127  [5] Alessio Galocchio & Marta Botta Ítalía
127  [5] Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
127  [5] Yaroslav Radzikhovskyi & Mariya Evtoshuk Úkraína
127  [5] David Riegler & Julia Jussel Þýskaland
134  [4] Yuri Rezepin & Veronika Rezepina Rússland
135  [3] Sebastiano Mele & Maria Skyum Danmörk
136  [2] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
136  [2] Stefano Ceccarelli & Debora Papi Ítalía
136  [2] Daniele Fulvi & Danielle Toal England
139  [1] Mario Giuseppe Carciotto & Ilaria Caratelli Ítalía

1. umferð (topp 196)

140  [22] Zheng Qing Huang & Li Xiaoshuang Kína
140  [22] Kirill Netsvetaev & Kseniya Netsvetaeva Rússland
140  [22] Mickael Vaganay & Amandine Mauceri Frakkland
143  [21] Wei Xiong Chen & Chao Jie Xiong Kína
143  [21] Simone Colella & Courtney Payne England
143  [21] Jader De Pazzi & Jessica De Bona Ítalía
143  [21] Aleksander Holod & Natalia Krzystoszek Pólland
143  [21] Yuriy Kurilov & Veronika Svyrydova Úkraína
143  [21] Yi Wang Pei & Cheng Qian Kína
149  [20] Jack Johnson & Joanne De Jager Ástralía
149  [20] Denys Leonidov & Valeriya Bushuk Úkraína
151  [19] Joseph Hopwood & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
151  [19] Mikhail Mashkov & Alina Fisenko Rússland
153  [18] Krzysztof Grzelak & Leila Stewart England
153  [18] Clemente Lauretti & Tania Cerra Ítalía
153  [18] Marcin Szymutko & Ksenia Szymutko Írland
156  [17] Claudio Fratini & Jessica Sgavicchia Ítalía
156  [17] Denis Lopatin & Anna Gubantseva Rússland
156  [17] Gregory Mcdonough & Kathryn Jones England
159  [16] Gennadiy Baydukov & Olga Baydukova Rússland
159  [16] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
159  [16] Ignat Calasnic & Olivia Gjelfort Danmörk
159  [16] Puttipong Saharifa & Sutatip Bunvilai Tæland
159  [16] Zhang Ting & Miao Ya Ting Kína
164  [15] Yuchen Du & Fan Gao Kína
164  [15] Dawid Michalak & Kinga Machnik Pólland
164  [15] Marcello Nuzio & Anna Martynova Ítalía
164  [15] Gianalberto Pasqui & Alessia Biondi Ítalía
164  [15] Marcin Zaprawa & Aleksandra Jurga Pólland
169  [14] Damian Blackburn & Bryony Fielding England
169  [14] Alon Davidovsky & Elina Shustin Ísrael
169  [14] Dzianis Marasin & Magdalena Perlinska Pólland
172  [13] Phillip Kudryavtsev & Ashley Goldman Bandaríkin
172  [13] Tom Parkes & Lauren Haymes England
172  [13] Kamil Sliwowski & Sylwia Madenska Pólland
175  [12] Bogdan Alexandru Voicu & Ana Maria Dima Rúmenía
176  [11] Luca Di Pumpo & Laura Sasso Ítalía
176  [11] Huo Yu Jia & Ma Yu Ting Kína
176  [11] Roberto Ranfa & Arianna Buttigli Ítalía
179  [10] Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
179  [10] Wei-Chen Lee & Irina Decoux England
181  [9] Péter Kecskemethy & Janet Gooi England
182  [8] Gabriele Crocicchia & Desiree Agostini Ítalía
182  [8] Przemyslaw Jarosiewicz & Kristi Kotsifaki Pólland
182  [8] Harijs Locs & Kimberley Jones England
182  [8] Xiong Yuxuan & Zhang Pan Kína
186  [7] Han Ly & Crystal Li Kanada
186  [7] Jun Zheng & Ruolan Wang Kína
188  [5] Christopher Burrell & Emma Burrell England
188  [5] Weizhe Li & Jiahui He Kína
190  [4] Gianluca Bonavolta & Olena Kovalenko Ítalía
190  [4] Marcus Lee & Hayley Young England
192  [2] Bruno Aniceto & Marisa Carvalho Portúgal
193  [1] Mihhail Aizatulin & Rachel Hardisty England
193  [1] Magnus Edvald Halldorsson & Anna Soley Sveinsdottir Ísland
193  [1] Stefan Mctighe & Emma-Marie Sweatland England
196  Ermek Bakeev & Tarja De Silva England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}