Results from International Championships 2009 - Junior Standard 14. október 2009
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

International Championships 2009
England - Brentwood/London 13. október 2009

Junior Standard 14. október 2009

Úrslit

1  Dmitriy Kapusta & Ekaterina Karaschuk Rússland
2  Errol Williamson & Christine Hojmark Thomsen Danmörk
3  Matteo Trincia & Giulia Di Nardo Ítalía
4  Yuan Shao Yang & Long Shu Yi Kína
5  Roberto Carano & Valentina Ricco Ítalía
6  Winson Tam & Anna Nina Kus Kanada
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [40] Mai Jia Cheng & Yin Xue Qin Kína
8  [36] Long Qi Yu & Audrey Anne Siegel Kína
9  [34] Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
10  [27] Kristaps Melko & Inara Eline Balina Lettland
11  [24] Leonid Akulenko & Ekaterina Bykova Rússland
12  [22] Roman Zinovev & Elena Popova Rússland
13  [12] Vladimir Kasilov & Yaroslava Tkach Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  [16] Viacheslav Karasev & Anastasiya Zakharchuk Rússland
14  [16] Adrian Kopczynski & Natalia Glebocka Pólland
14  [16] Ioan Bogdan Talpiga & Ana Mirela Talpiga Rúmenía
17  [15] Michail Dezhurov & Alina Epeykina Rússland
17  [15] Qiu Yuming & Xu Wan Kína
19  [14] Armand Fazullin & Marit Mets Eistland
19  [14] Alex Pritchard & Chloe Hewitt England
21  [12] Michael Foskett & Carla Garratt England
21  [12] Gaga Todua & Mariya Vasenda Úkraína
23  [10] Roman Redzyuk & Valeria Malenko Úkraína
24  [9] Pavlo Khondar & Dayana Khedzhadzi Úkraína
24  [9] Vladimir Pavlov & Elizaveta Gudkevich Litháen
26  [8] Mario De Rose & Simona Cavaliere Ítalía
27  [7] Yevgeniy Taranyuk & Anastasiya Zvereva Úkraína
28  [4] Oleksandr Frantsen & Olga Shchuchynska Úkraína
28  [4] Luke Miller & Hanna Cresswell-Melstrom England
30  Alex Plant & Faye Edge England

2. umferð (topp 60)

31  [17] Miles Chapman & Lorna Arnold England
31  [17] Kristian Galanti & Giulia Spalla Ítalía
33  [16] Yan Bang Bang & Wie Shi Yao Kína
33  [16] Dmitro Paley & Oksana Tsykalyuk Úkraína
35  [15] Codrin Boldea & Diana Corina Albeanu Rúmenía
35  [15] Hans Christian Kogsboll & Michala Schultz Danmörk
37  [14] Kirill Nemov & Karina Zadoyan Rússland
37  [14] Yanan Qiao & Yuting Wang Kína
39  [13] Aleksandr Chukharev & Kseniya Beleush Rússland
39  [13] Kun Xuan Gu & Qiong Wu Kína
41  [12] Nicolai Samuelsen & Mie Lincke Funch Danmörk
42  [11] Thorkell Jonsson & Hrefna Halldorsdottir Ísland
42  [11] Mads Klyhn Andersen & Evangeline Norgaard Danmörk
44  [10] Andrea Carubelli & Martina Di Dedda Ítalía
44  [10] Wu Liu Fu & Tang Hong Kína
44  [10] Dusan Grula & Alexandra Ksiazekova Slovakía
44  [10] Sam Hunter & Charlotte Plant England
44  [10] Tommy Sheen & Esme Campbell England
44  [10] Eduard Tsukota & Dariya Palyey Úkraína
50  [9] Roope Antila & Emilia Murto Finnland
50  [9] Aleksandr Sedykh & Polina Khamova Rússland
52  [8] Elliott Whittaker & Emily Carder England
53  [7] Andrey Cheshkov & Natalia O''Connor Rússland
53  [7] Federico Guiberti & Roberta Barbetta Ítalía
53  [7] Martino Alberto Hojlo & Charlotte Winding Larsen Danmörk
56  [6] Hin Ting Lam & Chan Chui Mei Hong Kong
56  [6] Valentin Loftsson & Tinna Gunnarsdottir Ísland
58  [4] Sergiy Chernykov & Valeriya Volodko Úkraína
58  [4] Shane Leen & Donna Cullen Írland
60  [3] Daniel Jacobs & Nadine Kriel Suður Afríka

1. umferð (topp 79)

61  [21] Silas Kunkel & Merlene Gerstmann Þýskaland
61  [21] Andri Petursson & Helga Sigrun Hermannsdottir Ísland
61  [21] Curtis Pritchard & Kimberley Jones England
61  [21] Li Ming Yang & Cai Ya Wen Kína
65  [20] Dan Malov & Elena Lewis England
66  [19] Valerijs Borovojs & Inna Orlova Írland
66  [19] Jacob Campbell & Hayley Young England
66  [19] Aleksandr Melnychenko & Olesya Berest Úkraína
69  [18] Mykola Lasarev & Oleksandra Kharchenko Úkraína
70  [17] Edvinas Belousovas & Anastasija Piazenko Litháen
70  [17] Bradley Evans & Alice Martin England
72  [16] Robin Andreasson & Shannon Taylor Svíþjóð
73  [14] Alasdair Dykes & Nancy Fearfield England
73  [14] Vytautas Seputis & Samanta Lukosaityte Litháen
75  [13] Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
76  [12] Carl Hannon & Ciara O'brien Írland
77  [10] Lewis Bailey & Ellen Barnes England
77  [10] Kristofer Hauksson & Herborg Ludviksdottir Ísland
79  [7] Stephen O'neill & Tanya Keogh Írland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}