Results from Imperial May 2002 - Amateur Latin 18. maí 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Imperial May 2002
England - Frimley Green 18. maí 2002

Amateur Latin 18. maí 2002

Úrslit

1  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
2  Mauro Rossi & Karina Rubio (aka Rossi) Spánn
3  Robin Sewell & Elisabeth Haralsdottir Ísland
4  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
5  Scott Montague & Elisa Nasato England
6  Kevin Clifton & Anna Melnikova-Duknauske England
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denis Kasper & Ksenia Kasper Rússland
8  Dmitri Demidov & Olesya Borisova Rússland
9  Mikhail Kolomiets & Natalia Maklakova Rússland
10  Oleksii Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
11  Benedetto Capraro & Marta Faiola Ítalía
12  Evgeniy Nazarov & Irina Bezguzova Úkraína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Dmitri Roshchektaev & Anastasia Belykh Rússland
14  Derek Hough & Aneta Piotrowska Pólland
14  Neil Jones & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
14  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
17  Nicolas Quesnoit & Ksenija Pluscec Króatía
18  Michael Miziner & Mary Paterson Ástralía
19  Vladimir Fetisov & Maya Tochelovich Rússland
19  Roman Nabatov & Irina Boubnovskaia Bandaríkin
19  Evgeni Voronin & Elena Grechko Rússland
22  Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland
23  Kirill Shevelev & Alina Grigorieva Rússland
24  Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland

2. umferð (topp 48)

25  Ilia Tokarev & Anastasia Gorokhova Rússland
25  Clive Uter & Lindsey Muckle England
27  Dmitry Chaplin & Ilona Mayzenberg Bandaríkin
27  Aleksandr Golomysov & Elena Poushnya Rússland
29  Stefan Vogel & Irene Moser Þýskaland
30  Yuriy Kutikov & Liliana Giterman Bandaríkin
30  Pavel Yurochkin & Maria Potapova Rússland
32  Adam Kent & Patricia Laine Ástralía
32  Arsen Kishishian & Alarna Donovan Ástralía
34  Wladislaw Lalafarjan & Natalija Burdina Þýskaland
35  Patrick Helm & Lisa Darby England
35  Lu Ning & Wei Wei Kína
37  Boris Leokumovich & Diana Surkis Bandaríkin
37  Zufar Zaripov & Natalia Fridmanovich Rússland
39  Alan Krasilnikov & Anya Katsevman Bandaríkin
39  Christian Millette & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
39  Craig Monley & Sriani Argaet Ástralía
42  Uapan Snidovongs & Worapa Jariyathammarat Tæland
43  Tony Pututau & Shala Parrish Bandaríkin
44  Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
45  Dominic Lacroix & Delphine Romaire Kanada
45  Nico Zickgraf & Leila Zickgraf Þýskaland
47  Satin Gungah & Mansi Amin England
48  Jon Garnett & Cheryl Keepe Ástralía

1. umferð (topp 50)

49  Mario Patane & Julia Bobovik Ísrael
50  Li Ye & Liu Jianrong Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}