Results from Imperial 2011 - Professional Latin 9. október 2011
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Imperial 2011
England - Frimley Green 9. október 2011

Professional Latin 9. október 2011

Úrslit

1  Lu Ning & Jasmine Ding Fang Zhang Kína
2  Evgenij Voznyuk & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
3  Dmitry Kurakin & Violetta Kurakina Bandaríkin
4  Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína
5  Ke Qiang Shao & Na Yang Kína
6  Igor Volkov & Ella Ivanova Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [22] Gunnar Gunnarsson & Amy Bennett England
8  [19] Ivan Mulyavka & Loreta Kriksukaityte Bandaríkin
8  [19] Anton Sboev & Patrizia Ranis England
10  [16] Ilia Borovski & Veronika Klyushina Hong Kong
11  [11] Yegor Novikov & Yana Blinova Bandaríkin
12  [10] Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
13  [9] Xiao Liu & Wei Wei Kína
14  [6] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan

Fjórðungsúrslit

15  [18] Ma Ming & Yi Sha Kína
16  [17] Carlos Custodio & Elena Custodio (aka Plescenco) Portúgal
16  [17] Roman Italyankin & Olga Kordevich Bandaríkin
16  [17] Wen Li & Huan Huang Kína
16  [17] Alexander Tchesnokov & Julia Tchesnokov Rússland
20  [15] Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
21  [14] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
22  [13] Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
23  [10] Vadim Lyubushkin & Viktoriya Fadina Bandaríkin
24  [8] Mitko Dimitrov & Pelagia Kalyva Grikkland
25  [4] Fabio Scuderi & Ornella Boccafoschi Ítalía
26  [1] Valera Musuc & Nina Trautz Þýskaland

2. umferð (topp 48)

27  [20] Takahiro Nakamura & Takako Yamada Japan
27  [20] Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
29  [19] Do Hyeon Kim & Su Myo Park Suður-Kórea
29  [19] Dmitrii Taruta & Yelena Parshukova Moldovía
31  [15] Aleksandr Kovalchuk & Kristina Plescheva Rússland
32  [14] Joel Conroy & Abbey Ross Ástralía
32  [14] Frank Luan Jiang & Liu Jing Kína
32  [14] Tsuneki Masutani & Megumi Saito Japan
32  [14] Bing Wang & Xuxue Zhou Kína
36  [13] Yuki Nishii & Azusa Haruna Japan
37  [11] Anton Skaskiv & Polina Skaskiv (aka Kobzeva) Úkraína
38  [9] Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
38  [9] Oleksandr Gorodetskyy & Olena Dyban Úkraína
40  [8] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
40  [8] Fabio Modica & Tinna Hoffmann Ítalía
42  [7] Vyacheslav Legkovenko & Lyudmyla Gashytska Úkraína
42  [7] Julian Manderson & Carlisa Candy England
42  [7] Dmitri Syzrantsev & Alena Syzrantseva (aka Strelkova) Rússland
45  [5] Sebastian Costa & Amanda Garner Ástralía
46  [3] Jin Wen Jie & Zhang An Qi Kína
47  [2] Denys Demovskyy & Worapa Jariyathammarat Tæland
47  [2] Damien Jacquot & Emilie Bouguin Frakkland

1. umferð (topp 63)

49  [28] Guo Jingyang & Kang Jing Kína
49  [28] Yang Xin Wu & Dan Wu Suður-Kórea
51  [27] Martin Spina & Valeria Serpi Ítalía
52  [26] Masashi Shibanishi & Maria Kishimoto Japan
53  [24] Jinwoo Myung & Yuseon Jung Suður-Kórea
54  [22] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
54  [22] Wei Shiou Tseng & Mio Kusakabe Japan
54  [22] Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk
57  [16] Wojciech Aleksander Noskowiak & Amanda Kaddu (aka Leftly) Pólland
58  [13] Huang Qiang & Hou Yu Na Hong Kong
59  [10] Jonathan Morrison & Sergio Brilhante England
60  [3] Danny Bell & Danyelle Clarke England
60  [3] Yakinthos Christou & Kristi Kotsifaki England
62  [2] Kyle Fisher & Jade Main England
63  Vasili Marchenkov & Marina Skripnichenko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}