Results from IDSF World Youth Standard Championships - IDSF World Youth Standard 12. maí 2001
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSF World Youth Standard Championships
Austurríki - Bärnbach 12. maí 2001

IDSF World Youth Standard 12. maí 2001

Úrslit

1  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen
2  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía
3  Vaidotas Lacitis & Aurelija Griciute Litháen
4  Evgeni Stepanov & Maria Goncharuk Rússland
5  Matic Pavlinic & Lena Pavlinic Slóvenía
6  Valeri Zakharov & Natalia Mitiakina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ettore Azzarone & Giorgia Sala Ítalía
7  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
9  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
10  Janis Kukainis & Valentina Oseledko Lettland
11  Björn Bitsch & Stine Dalsgaard Danmörk
12  Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
13  Christopher Short & Joanne Clifton England

Fjórðungsúrslit

14  Stasys Brilis & Juliana Sheviakova Eistland
14  Marc Christensen & Therese Holck (aka Pedersen) Danmörk
16  Marcus Kautzner & Ariane Ploetz Þýskaland
17  Danel Hirbaum & Karin Rooba Eistland
17  Petr Zabystrzan & Jitka Konderlova Tékkland
19  Mark Elsbury & Kerri Ann Donaldson England
19  Yahor Maltsau & Katsiaryna Tsimafeyeva Hvíta-Rússland
21  Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
22  Maciej Cieszynski & Agnieszka Malinowska Pólland
23  Konstantin Slaven & Iryna Mikhonik Úkraína
24  Gustaf Lundin & Agnieszka Kazmierczak Svíþjóð
24  Regis Mastroianni & Aurelie Muller Frakkland

2. umferð (topp 48)

26  Isak Halldorsson & Helga Helgadottir Ísland
27  Roberts Nemiro & Dace Matisa Lettland
28  Calin Panaite & Margarita Mantaluta Moldovía
28  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
30  Michael Kulig & Simone Mayr Austurríki
31  Przemyslaw Modrzynski & Natalia Piecewicz Pólland
31  Eirik Nydal Adolfsen & Monika Nydal Adolfsen Noregur
31  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
34  Vadim Usovitch & Olga Petyuli Hvíta-Rússland
35  Jakub Spissky & Andrea Halkova Slovakía
36  Patric Brunberg & Sara Wibreus Svíþjóð
36  Mark Perkovich & Sharna Burgess Ástralía
38  Toni Rasimus & Laura Haapaniemi Finnland
39  Zoltán Belucz & Nikolett Csikota Ungverjaland
39  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
41  Johannes Koitz & Katrin Bretterklieber Austurríki
42  Stefan Green & Helen Candy Nýja Sjáland
42  Yaniv Kakun & Ayala Frenkel Ísrael
42  Tomas Surovec & Michaela Markova Slovakía
45  Matus Averbuch & Ekaterina Fadeeva Kanada
46  Terence Cheng & Margaryta Tchouikevitch Kanada
46  Christopher Finstadt & Kathrine Naden Noregur
46  Justin Moulton & Zalie Merrett Ástralía

1. umferð (topp 62)

49  Marko Herceg & Ana Herceg Króatía
50  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
51  Emil Kontinen & Serita Nyman Finnland
52  Andrei Duca & Roxana Duca Rúmenía
53  Anton Mayantsev & Irina Gorolevici (aka Gareyeva) Kasakstan
54  Dakir Akhmetov & Olga Bazyak Kasakstan
54  Martin Franja & Ivana Kus Króatía
56  Thomas Iraeta & Jade Geropp Frakkland
57  Andre Cloete & Beata Cloete Suður Afríka
58  Kieran Smith & Lindsey Osborne England
59  Martin Mihailov Gochev & Ivelina Kaseva Búlgaría
60  Paul Van De Riet & Sanneke Van De Riet Holland
61  Jimmy Chao & Chen Yi Hou Tævan
61  Remondo Goedkoop & Serena Goedkoop Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}