Results from IDSF - International Open Standard 27. október 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSF
Rússland - Moscow 26. október 2002

International Open Standard 27. október 2002

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
3  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
4  Maksim Kotlov & Elena Uspenskaya Rússland
5  Denis Kutepov & Marina Vasilieva Rússland
6  Sergey Mikheev & Anastasia Sidoran Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mikhail Lenski & Alexandra Postelniak Rússland
8  Max Melekhine & Natalia Mitiakina Rússland
9  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
10  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
10  Nikolai Darin & Iulia Tutushina Rússland
12  Dmitri Krupnov & Evgenia Elfimova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Alexander Muretov & Olga Serpikova Rússland
14  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
15  Andrei Riapasov & Svetlana Perlova Rússland
16  Philip Redmond & Svetlana Ivanova Írland
16  Alexander Tchesnokov & Salome Lomsadze Georgía
18  Dmitry Zharkov & Svetlana Zamolotskikh Rússland
19  Alexandr Sergeev & Natalia Zhaglevskaya Rússland
20  Roman Migunov & Elena Galagan Eistland
21  Denis Molkov & Vera Chernomorskaia Rússland
21  Domen Valic & Tjasa Vulic Slóvenía
23  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
24  Evgeni Grigorov & Renata Lusin (aka Busheeva) Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Przemyslaw Juszkiewicz & Paulina Glazik Pólland
26  Anton Efremov & Oxana Landyreva Rússland
26  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
26  Evgeni Savatin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
26  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
30  Eldar Dzhafarov & Aleksandra Kakurina Rússland
30  Andrei Filippov & Inna Svechnikova Rússland
32  Vasili Sazonov & Tatyana Livatova Rússland
32  Andrei Trofimov & Yulia Plakhotina Rússland
34  Nikolai Dzhamberbaev & Tatiana Donskova Rússland
35  Yuri Chestnykh & Irina Emashova Rússland
36  Tadas Ivasauskas & Erika Marengolcaite Litháen
36  Aleksandr Ostrovsky & Anastasia Gamalynova Rússland
38  Sergei Krivov & Yulia Saikina Rússland
39  Vladimir Karpov & Tatiana Gorodilina Rússland
39  Mikhail Sokolov & Ekaterina Korenkova Rússland
40  Mikhail Breev & Alina Valchuk Rússland
40  Alexander Vanchugin & Oxana Skripnik Rússland
43  Alexandr Sokolov & Iulia Plakhotina
44  Anton Lebedev & Maria Kozlova Rússland
44  Anton Semionov & Anastasiya Dolinina Rússland
44  Stepan Skok & Maria Vaytsehovich Rússland
47  Pavel Buchnev & Yulia Belyak Rússland
47  Sergei Savchenko & Ekaterina Strokina Rússland

1. umferð (topp 95)

49  Alexei Danilin & Anna Savinkina Rússland
50  Dmitriy Mogusev & Daria Orlova Rússland
51  Dmitri Shubskiy & Yaroslava Shubskaya (aka Pupalovskaya) Rússland
51  Artem Zhilev & Anastasia Shalimova Rússland
53  Oleg Kharlamov & Svetlana Chaikova Rússland
53  Anton Petrov & Anna Nalivaiko Rússland
53  Rustam Shayahmetov & Olga Kulikova Rússland
53  Timofey Uvarov & Ekaterina Alekseeva Rússland
57  Mikhail Orlov & Olga Blinova Rússland
58  Evgeni Moshenin & Elena Kuvikova Rússland
58  Pavel Yurochkin & Maria Potapova Rússland
60  Alexei Kravets & Liudmila Drugova Rússland
60  Stepan Pogorelskij & Olga Pogorelskaya (aka Tiulpa) Rússland
62  Pavel Nepomniaschi & Ludmila Belskaia Rússland
62  Alexandr Zateischikov & Elena Belova Rússland
62  Aleksandr Zhiratkov & Yuliya Volkova Rússland
65  Sergei Gladkikh & Tatiana Gladkikh Rússland
66  Albert Galeev & Anastasia Sgibneva Rússland
66  Sergey Parakhin & Elena Vlasova
66  Dmitri Sergunin & Natalia Anikina Rússland
66  Ivan Tarkhanov & Evguenia Pashkina Rússland
70  Denis Mukhin & Ekaterina Orlova Rússland
71  Pavel Edinov & Tatiana Kudriavtseva Rússland
71  Vladimir Makunin & Anna Kamina Rússland
73  Alexandr Fedorov & Ekaterina Bogoush Rússland
74  Denis Donskoy & Natalia Smirnova Rússland
74  Dmitriy Milekhin & Irina Muratova Rússland
74  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
77  Vitali Golovin & Elena Vagunova Rússland
78  Dmitry Dikarev & Jana Zelinskaya Rússland
78  Alexei Lozhkin & Oxana Bulyga Rússland
80  Maxim Buzunov & Veronika Liashko Rússland
80  Aleksandr Goncharov & Oksana Nevinnova Rússland
80  Dmitri Krasnianski & Maria Nikitina Rússland
83  Evgeni Borovikov & Yulia Bokova Rússland
83  Sergei Kosarina & Ekaterina Pastukhova Rússland
83  Andrey Mikhailovsky & Anastasia Belostotskaia Rússland
83  Maxim Pilschikov & Regina Bikmullina Rússland
87  Aleksander Demkin & Maria Pomerantseva Rússland
87  Konstantin Kolesnik & Svetlana Khafizova Rússland
87  Dmitri Kosargin & Anna Khrapova Rússland
90  Roman Alekseev & Marina Milovanova Rússland
91  Dmitri Spirin & Elena Spirin (aka Kholina) Rússland
92  Anton Silantev & Marina Shpagina Rússland
93  Daniil Kutiev & Milena Lekveishvili Rússland
93  Andrei Shalygin & Irina Shalygina Rússland
95  Roman Kochetov & Olga Kostriukova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}