Results from IDSF - International Open Standard 27. október 2002
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSF
Rússland - Moscow 26. október 2002

International Open Standard 27. október 2002

Úrslit

1  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
2  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
3  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland
4  Maksim Kotlov & Elena Uspenskaya Rússland
5  Denis Kutepov & Marina Vasilieva Rússland
6  Sergey Mikheev & Anastasia Sidoran Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Mikhail Lenski & Alexandra Postelniak Rússland
8  Max Melekhine & Natalia Mitiakina Rússland
9  Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
10  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
10  Nikolai Darin & Iulia Tutushina Rússland
12  Dmitri Krupnov & Evgenia Elfimova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Alexander Muretov & Olga Serpikova Rússland
14  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
15  Andrei Riapasov & Svetlana Perlova Rússland
16  Philip Redmond & Svetlana Ivanova Írland
16  Alexander Tchesnokov & Salome Lomsadze Georgía
18  Dmitry Zharkov & Svetlana Zamolotskikh Rússland
19  Alexandr Sergeev & Natalia Zhaglevskaya Rússland
20  Roman Migunov & Elena Galagan Eistland
21  Denis Molkov & Vera Chernomorskaia Rússland
21  Domen Valic & Tjasa Vulic Slóvenía
23  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
24  Evgeni Grigorov & Renata Busheeva Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Przemyslaw Juszkiewicz & Paulina Glazik
26  Anton Efremov & Oxana Landyreva Rússland
26  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
26  Evgeni Savatin & Ekaterina Arzhannikova Rússland
26  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
30  Eldar Dzhafarov & Aleksandra Kakurina Rússland
30  Andrei Filippov & Inna Svechnikova Rússland
32  Vasili Sazonov & Tatyana Livatova Rússland
32  Andrei Trofimov & Yulia Plakhotina Rússland
34  Nikolai Dzhamberbaev & Tatiana Donskova Rússland
35  Yuri Chestnykh & Irina Emashova Rússland
36  Tadas Ivasauskas & Erika Marengolcaite Litháen
36  Aleksandr Ostrovsky & Anastasia Gamalynova Rússland
38  Sergei Krivov & Yulia Saikina Rússland
39  Vladimir Karpov & Tatiana Gorodilina Rússland
39  Mikhail Sokolov & Ekaterina Korenkova Rússland
40  Mikhail Breev & Alina Valchuk Rússland
40  Alexander Vanchugin & Oxana Skripnik Rússland
43  Alexandr Sokolov & Iulia Plakhotina
44  Anton Lebedev & Maria Kozlova Rússland
44  Anton Semionov & Anastasiya Dolinina Rússland
44  Stepan Skok & Maria Vaytsehovich Rússland
47  Pavel Buchnev & Yulia Belyak Rússland
47  Sergei Savchenko & Ekaterina Strokina Rússland

1. umferð (topp 95)

49  Alexei Danilin & Anna Savinkina Rússland
50  Dmitriy Mogusev & Daria Orlova Rússland
51  Dmitri Shubskiy & Yaroslava Shubskaya (aka Pupalovskaya) Rússland
51  Artem Zhilev & Anastasia Shalimova Rússland
53  Oleg Kharlamov & Svetlana Chaikova Rússland
53  Anton Petrov & Anna Nalivaiko Rússland
53  Rustam Shayahmetov & Olga Kulikova Rússland
53  Timofey Uvarov & Ekaterina Alekseeva Rússland
57  Mikhail Orlov & Olga Blinova Rússland
58  Evgeni Moshenin & Elena Kuvikova Rússland
58  Pavel Yurochkin & Maria Potapova Rússland
60  Alexei Kravets & Liudmila Drugova Rússland
60  Stepan Pogorelskij & Olga Pogorelskaya (aka Tiulpa) Rússland
62  Pavel Nepomniaschi & Ludmila Belskaia Rússland
62  Alexandr Zateischikov & Elena Belova Rússland
62  Aleksandr Zhiratkov & Yuliya Volkova Rússland
65  Sergei Gladkikh & Tatiana Gladkikh Rússland
66  Albert Galeev & Anastasia Sgibneva Rússland
66  Sergey Parakhin & Elena Vlasova
66  Dmitri Sergunin & Natalia Anikina Rússland
66  Ivan Tarkhanov & Evguenia Pashkina Rússland
70  Denis Mukhin & Ekaterina Orlova Rússland
71  Pavel Edinov & Tatiana Kudriavtseva Rússland
71  Vladimir Makunin & Anna Kamina Rússland
73  Alexandr Fedorov & Ekaterina Bogoush Rússland
74  Denis Donskoy & Natalia Smirnova Rússland
74  Dmitriy Milekhin & Irina Muratova Rússland
74  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
77  Vitali Golovin & Elena Vagunova Rússland
78  Dmitry Dikarev & Jana Zelinskaya Rússland
78  Alexei Lozhkin & Oxana Bulyga Rússland
80  Maxim Buzunov & Veronika Liashko Rússland
80  Aleksandr Goncharov & Oksana Nevinnova Rússland
80  Dmitri Krasnianski & Maria Nikitina Rússland
83  Evgeni Borovikov & Yulia Bokova Rússland
83  Sergei Kosarina & Ekaterina Pastukhova Rússland
83  Andrey Mikhailovsky & Anastasia Belostotskaia Rússland
83  Maxim Pilschikov & Regina Bikmullina Rússland
87  Aleksander Demkin & Maria Pomerantseva Rússland
87  Konstantin Kolesnik & Svetlana Khafizova Rússland
87  Dmitri Kosargin & Anna Khrapova Rússland
90  Roman Alekseev & Marina Milovanova Rússland
91  Dmitri Spirin & Elena Spirin (aka Kholina) Rússland
92  Anton Silantev & Marina Shpagina Rússland
93  Daniil Kutiev & Milena Lekveishvili Rússland
93  Andrei Shalygin & Irina Shalygina Rússland
95  Roman Kochetov & Olga Kostriukova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}