Results from IDSF - IDSF World Youth Standard 26. október 2002
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSF
Rússland - Moscow 26. október 2002

IDSF World Youth Standard 26. október 2002

Úrslit

1  Andrei Chubarev & Veronika Vlasova Rússland
2  Dmitri Krupnov & Evgenia Elfimova Rússland
3  Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
4  Domen Valic & Tjasa Vulic Slóvenía
5  Matic Pavlinic & Lena Pavlinic Slóvenía
6  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
7  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
9  Mark Elsbury & Olga Alissievich England
10  Denys Drozdyuk & Polina Kolodizner Þýskaland
11  Giuseppe Albanese & Michela Bove Ítalía
12  Sergej Diemke & Katerina Timofeeva Hvíta-Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Roman Migunov & Elena Galagan Eistland
14  Eirik Nydal Adolfsen & Monika Nydal Adolfsen Noregur
15  Tadas Ivasauskas & Erika Marengolcaite Litháen
16  Tom Erik Nilsen & Pia Lundanes Loewe Noregur
17  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
17  Martin Køhler & Julie Thagesen Danmörk
19  Igors Kravcenko & Aleksandra Kurusova Lettland
20  Joonas Sakki & Nora Peltola Finnland
21  Michael Glikman & Milana Deitch Ástralía
21  Przemyslaw Juszkiewicz & Paulina Glazik Pólland
21  Sergiu Rusu & Mirona Gliga Rúmenía
24  Dmytro Zimnenko & Iryna Mikhonik Úkraína

2. umferð (topp 48)

25  Denis Novikov & Tatiana Lomako Hvíta-Rússland
25  Kestutuis Zaica & Iveta Kovalenkaite Litháen
27  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
27  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
29  Mihail Ciobanu & Elena Mantaluta Moldovía
29  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
31  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
32  Regis Mastroianni & Aurelie Muller Frakkland
33  Anton Domansky & Erica Ridgeway Bandaríkin
33  Alvaro Insua Castro & Leticia Insua Castro Spánn
33  Ilya Maleko & Kimberley Taylor England
36  Dmitri Vassilenko & Anna Borshch Kanada
37  Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
38  Micki Chow & Asta Sigvaldadottir Danmörk
38  Marko Herceg & Ana Herceg Króatía
38  Johannes Koitz & Katrin Bretterklieber Austurríki
41  Ladislav Gerenyi & Lucia Zavadova Slovakía
42  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
43  Michal Oleszczynski & Magdalena Kordaszewska (aka Maj) Pólland
44  Antal Szabó & Alexandra Zsuppan Ungverjaland
45  Remondo Goedkoop & Serena Goedkoop Holland
45  Timo Kanto & Kati Immonen Finnland
45  Roman Sipkovsky & Laura Zmajkovicova Slovakía
48  Ludvig Jerkander & Henriette Andresen Svíþjóð

1. umferð (topp 59)

49  Thomas Iraeta & Jade Geropp Frakkland
50  Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland
51  Jonathan Näslund & Emelie Briding Svíþjóð
52  Rafael Holody & Agatha Hansen (aka Holody ) Kanada
52  German Tepavicharov & Stela Kukonova Búlgaría
54  Matthew Blackshaw & Helen Candy Nýja Sjáland
54  Leonid Lerner & Ana Lerner Ísrael
56  Denis Pianykh & Alexandra Shut Kasakstan
57  Marcel Oosting & Marleen Suurmeijer Holland
58  Eemonn Crafar Mulqueen & Sarah Hunter Nýja Sjáland
59  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}