Results from IDSF - IDSF World Youth Standard 26. október 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSF
Rússland - Moscow 26. október 2002

IDSF World Youth Standard 26. október 2002

Úrslit

1  Andrei Chubarev & Veronika Vlasova Rússland
2  Dmitri Krupnov & Evgenia Elfimova Rússland
3  Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
4  Domen Valic & Tjasa Vulic Slóvenía
5  Matic Pavlinic & Lena Pavlinic Slóvenía
6  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
7  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
9  Mark Elsbury & Olga Alissievich England
10  Denys Drozdyuk & Polina Kolodizner Þýskaland
11  Giuseppe Albanese & Michela Bove Ítalía
12  Sergej Diemke & Katerina Timofeeva Hvíta-Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Roman Migunov & Elena Galagan Eistland
14  Eirik Nydal Adolfsen & Monika Nydal Adolfsen Noregur
15  Tadas Ivasauskas & Erika Marengolcaite Litháen
16  Tom Erik Nilsen & Pia Lundanes Loewe Noregur
17  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
17  Martin Køhler & Julie Thagesen Danmörk
19  Igors Kravcenko & Aleksandra Kurusova Lettland
20  Joonas Sakki & Nora Peltola Finnland
21  Michael Glikman & Milana Deitch Ástralía
21  Przemyslaw Juszkiewicz & Paulina Glazik Pólland
21  Sergiu Rusu & Mirona Gliga Rúmenía
24  Dmytro Zimnenko & Iryna Mikhonik Úkraína

2. umferð (topp 48)

25  Denis Novikov & Tatiana Lomako Hvíta-Rússland
25  Kestutuis Zaica & Iveta Kovalenkaite Litháen
27  Erik Páli & Viktoria Pali Ungverjaland
27  Roman Zedan & Marian Zedan Rúmenía
29  Mihail Ciobanu & Elena Mantaluta Moldovía
29  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
31  Pavel Bic & Silvie Konderlova Tékkland
32  Regis Mastroianni & Aurelie Muller Frakkland
33  Anton Domansky & Erica Ridgeway Bandaríkin
33  Alvaro Insua Castro & Leticia Insua Castro Spánn
33  Ilya Maleko & Kimberley Taylor England
36  Dmitri Vassilenko & Anna Borshch Kanada
37  Inaki Albiol & Maria Carbonell Spánn
38  Micki Chow & Asta Sigvaldadottir Danmörk
38  Marko Herceg & Ana Herceg Króatía
38  Johannes Koitz & Katrin Bretterklieber Austurríki
41  Ladislav Gerenyi & Lucia Zavadova Slovakía
42  Christoph Santner & Maria Santner Austurríki
43  Michal Oleszczynski & Magdalena Kordaszewska (aka Maj) Pólland
44  Antal Szabó & Alexandra Zsuppan Ungverjaland
45  Remondo Goedkoop & Serena Goedkoop Holland
45  Timo Kanto & Kati Immonen Finnland
45  Roman Sipkovsky & Laura Zmajkovicova Slovakía
48  Ludvig Jerkander & Henriette Andresen Svíþjóð

1. umferð (topp 59)

49  Thomas Iraeta & Jade Geropp Frakkland
50  Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland
51  Jonathan Näslund & Emelie Briding Svíþjóð
52  Rafael Holody & Agatha Hansen (aka Holody ) Kanada
52  German Tepavicharov & Stela Kukonova Búlgaría
54  Matthew Blackshaw & Helen Candy Nýja Sjáland
54  Leonid Lerner & Ana Lerner Ísrael
56  Denis Pianykh & Alexandra Shut Kasakstan
57  Marcel Oosting & Marleen Suurmeijer Holland
58  Eemonn Crafar Mulqueen & Sarah Hunter Nýja Sjáland
59  Diogo Beirante & Marisa Ferreira Portúgal
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}