Results from IDSC "Gadu Mija 2002/2003" - Youth Latin 29. desember 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSC "Gadu Mija 2002/2003"
Lettland - Riga 27. desember 2002

Youth Latin 29. desember 2002

Úrslit

1  Dmitrij Arestov & Viktoria Horeva Lettland
2  Elmar Ianushkevich & Dina Shekhovtsova Rússland
3  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
4  Sandris Cirulis & Kristine Jaunzeme Lettland
5  Aleksejs Suslovs & Viola Abramova Lettland
6  Justinas Duknauskas & Jurgit Liangaudaite Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Igors Kravcenko & Anna Baholdina Lettland
8  Aleksandr Prigorovski & Karin Rooba Eistland
9  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
9  Luca Grasso & Antonia Goffredo Ítalía
11  Dmitriy Nikolaev & Anastasia Antelava Hvíta-Rússland
12  Ilia Russo & Yulia Russo Hvíta-Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Edward Zarudnev & Elena Livadina Rússland
14  Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
15  Dmitrijs Kurcevskis & Elena Kvartalova Lettland
16  Andris Apsvalks & Daiga Gaubija Lettland
17  Rihards Dusa & Baiba Grinvalde Lettland
17  Ivan Filipenko & Olga Tribushevskaja Hvíta-Rússland
19  Andrejs Rogovenko & Irina Lubarskaja Lettland
19  Vadims Virvluskis & Natalia Cirklua Lettland
21  Vitali Kozmin & Diana Kurilovits Eistland
21  Illarion Sapkin & Jelena Moltsanova Eistland
23  Ernests Greizis & Aija Gierkena Lettland
24  Pavel Kuzmin & Elsi Leist Eistland

1. umferð (topp 45)

25  Aleksei Yudin & Daria Vassilevitch Hvíta-Rússland
26  Viacheslav Chizhik & Kristina Dedok Hvíta-Rússland
27  Konstantins Suslovs & Jekaterina Guseva Lettland
28  Guntars Svanks & Anna Buzikova Lettland
29  Romans Peregrimovs & Alise Lipska Lettland
29  Ilia Vinokurovs & Ilze Andrushkina Lettland
31  Dmitriy Sotnikov & Olga Reut Hvíta-Rússland
32  Aleksandr Tsesnokov & Alissa Vassilkova Eistland
33  Oskars Bunkis & Gita Skromane Lettland
33  Viktor Fateev & Irina Makoed Hvíta-Rússland
33  Arturs Kaulins & Eva Surgofe Lettland
33  Nikita Tsernov & Aleksandra Kozlova Lettland
37  Aleksandr Katunin & Ekaterina Khokhlova Rússland
38  Jaanus Käärmann & Helen Uibo Eistland
38  Rolands Trencis & Sanita Tunce Lettland
40  Denis Timofejevs & Eliza Upena Lettland
41  Vitalijs Vainovs & Julija Ljatijeva Lettland
42  Egils Balodis & Liene Kince Lettland
42  Oskars Buls & Anna Lasko Lettland
42  Jurijs Lusikovs & Julija Serebrjannikova Lettland
42  Maris Pozdnaks & Ieva Damlica Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}