Results from IDSC "Gadu Mija 2002/2003" - Junior Open Standard 29. desember 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSC "Gadu Mija 2002/2003"
Lettland - Riga 27. desember 2002

Junior Open Standard 29. desember 2002

Úrslit

1  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
2  Valentin Lusin & Olga Nesterova Þýskaland
3  Bogdan Taranyuk & Karina Bakenova Kasakstan
4  Alanas Gunko & Aleksandra Gorianova Litháen
5  Aivars Gailums & Laura Kosite Lettland
6  Artsiom Kazyra & Katsiaryna Mychkova Hvíta-Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dumitru Doga & Natalia Sandru Moldovía
8  Anton Popichenko & Alexandra Bogdanova Rússland
9  Jegors Sislo & Anastasija Gorbacenko Lettland
10  Olegas Martiniuk & Ala Karpenko Litháen
11  Dmitry Evseev & Anastasia Merzliakova Rússland
12  Stanislav Zubik & Irina Guschina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Denis Balan & Irina Dolinta Moldovía
13  Igor Kudrjavcev & Paula Kokare Lettland
15  Anatolijs Bengards & Nina Bezzubova Lettland
16  Toms Birkavs & Lidija Hlinova Lettland
16  Daniils Kutuzovs & Anastasija Jerjomina Lettland
18  Dmitry Sviridov & Ekaterina Chistaya Hvíta-Rússland
19  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
19  Olegs Kuznecovs & Natalija Grigorjeva Lettland
21  Saulius Raudoniks & Agne Raginyte Litháen
22  Jaak Vainomaa & Irina Dresvjannikova Eistland
23  Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
24  Aivaras Katinas & Evelina Surkeviciute Litháen

2. umferð (topp 48)

25  Egor Filipenko & Svetlana Verbitskaya Hvíta-Rússland
26  Dmitriy Pugachev & Vera Karpukhina Rússland
27  Sander Ots & Inna Prigorovskaja Eistland
27  Dmitriy Suftin & Alexandra Averkieva Rússland
29  Vytis Duknauskas & Milda Briedyte Litháen
29  Bartosz Michalak & Justyna Cylejowska Pólland
29  Timur Namazbayev & Nadezhda Menshikova Rússland
32  Rihards Mailitis & Zane Karnevska Lettland
32  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
34  Roland Rannala & Keit Speigel Eistland
35  Pavels Borunovs & Madara Liepniece Lettland
36  Jörgen Kapp & Aleksandra Zeregelja Eistland
37  Juris Bogdanovs & Lina Krastina Lettland
37  Ruslans Cizevskis & Milana Morozova Lettland
37  Anton Kananen & Mona Redsven Finnland
37  Hardi Rikand & Laura Kask Eistland
37  Linas Sikarskas & Ruta Ramanauskaite Litháen
37  Ceslavs Vojevoda & Inna Gavruseva Lettland
43  Ilja Bahovskij & Radmila Dobrynina Kasakstan
44  Eriks Eglitis & Marija Antipova Lettland
45  Matthew Geronimi & Masha Khazanova Ástralía
46  Aleksejs Ivanovs & Jekaterina Gavrilova Lettland
46  Karlis Liepins & Maija Glazite Lettland
48  Juri Krasnov & Kaisa Edemberg Eistland

1. umferð (topp 67)

49  Andrejs Firjans & Svetlana Kolago Lettland
50  Valters Briksis & Zane Tisina Lettland
50  Maris Puce & Evija Skinca Lettland
52  Jukka Tahti & Riikka Gron Finnland
53  Aleksejs Livcaks & Iveta Medunova Lettland
53  Gennadiy Tsynkevich & Katsiaryna Shynhirei Hvíta-Rússland
55  Nikita Kuznecovs & Santa Dmitrijeva Lettland
55  Mihails Zverevs & Jelena Aljakina Lettland
57  Filips Melesko & Jekaterina Perederejeva Lettland
58  Kaspars Logins & Irina Lecebrina Lettland
59  Andrejs Mihailovs & Jelena Jacmenova Lettland
59  Petru Moscaliuc & Olga Goncearuc Moldovía
61  Maris Laizans & Samanta Jelfimova Lettland
62  Martins Krisans & Liene Liepa Lettland
63  Marius Svela & Cecielie Barsnes Noregur
64  Gatis Larins & Julija Smirnova Lettland
64  Johannes Vanhatalo & Tiina Koskenvalta Finnland
66  Alexander Ognev & Vera Shevchenko Rússland
67  Andris Stipnieks & Aleksandra Lagosa Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}