Results from IDSC "Gadu Mija 2002/2003" - IDSF International Open Latin 29. desember 2002
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

IDSC "Gadu Mija 2002/2003"
Lettland - Riga 27. desember 2002

IDSF International Open Latin 29. desember 2002

Úrslit

1  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
2  Mikhail Kolomiets & Natalia Maklakova Rússland
3  Mikko Kaasalainen & Hanna Haarala Finnland
4  Ojars Bacis & Santa Lodina Lettland
5  Vitalijs Polikarpovs & Agita Baranovska Lettland
6  Marijus Germanavicius & Anastasija Kraitor Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Kirill Shevelev & Alina Grigorieva Rússland
8  Saulius Skambinas & Sandra Lipinskaite Litháen
9  Martynas Kura & Karina Kaselaite Litháen
10  Ivan Zderciuc & Olga Ciubari Moldovía
11  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
12  Sergejs Frolovs & Zane Svejcere Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Anton Koukareko & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Hvíta-Rússland
14  Alexandr Fedorov & Ekaterina Bogoush Rússland
15  Dmitrij Arestov & Viktoria Horeva Lettland
15  Aleksandrs Gulko & Katrina Ziberte Lettland
17  Dmitri Shipilov & Daria Ivanova Rússland
18  Elmar Ianushkevich & Dina Shekhovtsova Rússland
19  Lauris Mikenas & Liene Skrabina Lettland
19  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
21  Gints Dancitis & Ieva Kemlere Lettland
22  Igors Kravcenko & Anna Baholdina Lettland
22  Roberts Nemiro & Dace Matisa Lettland
24  Sandris Cirulis & Kristine Jaunzeme Lettland

2. umferð (topp 36)

25  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
26  Ville Roos & Reija Riitta Lehtinen Finnland
27  Eldar Dzhafarov & Aleksandra Kakurina Rússland
28  Agris Bertulsons & Olga Karnauhova Lettland
28  Luca Grasso & Antonia Goffredo Ítalía
30  Justinas Duknauskas & Jurgit Liangaudaite Litháen
31  Guntars Svanks & Anna Buzikova Lettland
32  Kamil Urbaniak & Katarzyna Kapral Pólland
33  Ilia Russo & Yulia Russo Hvíta-Rússland
34  Dimitri Barili & Jana Kurilovitsh Eistland
35  Tomi Liitiainen & Tiina Liisa Ristolainen Finnland
36  Konstantin Arkhipkine & Anna Zelenova Rússland

1. umferð (topp 50)

37  Alexandr Zateischikov & Elena Belova Rússland
38  Dmitriy Nikolaev & Anastasia Antelava Hvíta-Rússland
39  Josef Sesse & Ekaterina Kostromskaya Rússland
40  Dmitrijs Kurcevskis & Elena Kvartalova Lettland
41  Edward Zarudnev & Elena Livadina Rússland
42  Vitali Kozmin & Diana Kurilovits Eistland
43  Lauris Viksne & Zane Viksna Lettland
44  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
45  Karel Väli & Lagle Saga Eistland
46  Matti Puro & Sanna Hirvaskari Finnland
47  Jari Huhtaniemi & Piia Rantanen Finnland
48  Jari Aaltonen & Leena Aaltonen Finnland
48  Aleksandrs Aloshins & Inguna Blumbaha Lettland
48  Marat Bakh & Irina Pinigina Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}