Results from Hradec Kralove Open 2000 - Junior I Latin 2. desember 2000
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hradec Kralove Open 2000
Tékkland - Hradec Kralove 2. desember 2000

Junior I Latin 2. desember 2000

Úrslit

1  Kyryl Kartyshev & Mariya Zaichenko Úkraína
2  Vladyslav Dolyezhalov & Yelyzaveta Nazarenko Úkraína
3  Valentin Vasin & Natalia Granko Úkraína
4  Pawel Godek & Martyna Janik Pólland
5  Jiri Havlicek & Vanda Detinska Tékkland
6  Edvinas Kregzdys & Beata Skaisgiryte Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrey Kravtchenko & Ekaterina Fedosova Rússland
8  Filip Maly & Veronika Mala Tékkland
8  Filip Swetik & Tereza Starichna Tékkland
10  Aurimas Sirka & Simona Mitkute Litháen
11  Ianis Mkrttchian & Elena Svinartchouk Tékkland
12  Nikita Lyssenkov & Olga Samarova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Linas Cikarskas & Indre Pakutkaite Tékkland
13  Saulius Raudoniks & Agne Raginyte Litháen
13  Aleksander Wnuk & Ewelina Jodko Pólland
16  Denis Nazarov & Sofiya Kharine Rússland
16  Andrius Uksas & Elena Uksaite Litháen
18  Peter Mikulec & Patricia Prnova Slovakía
19  Jozef Herak & Veronika Ferancova Slovakía
20  Vitalijus Tarantovas & Jekaterina Magomed Litháen
21  Miroslav Hyza & Denisa Walterova Tékkland
22  Janusz Ptaszek & Monika Fornal Pólland
23  Igor Ogiychuk & Inna Nagrebelna Úkraína
24  Lukas Kovarik & Ivana Chlupova Tékkland
25  Michal Grill & Marketa Tauchmanova Tékkland

2. umferð (topp 37)

26  Aleksandr Lososovskij & Alina Gaidamavichiute Tékkland
27  Ondrej Kysela & Kristyna Kettnerova Tékkland
28  Tomas Antalek & Natalia Glosikova Slovakía
28  Tomas Hroch & Veronika Benyskova Tékkland
28  Nikita Volkov & Maria Velichkina Tékkland
31  Wojciech Kaczmarczyk & Magda Kaczmarczyk Pólland
32  Simeon Timov & Dimitra Nikiforova Búlgaría
33  Aleksey Byelousov & Irina Pavlishyna Úkraína
34  Pavel Kala & Petra Gromesova Tékkland
35  Gleb Goncharov & Svetlana Doushneva Rússland
36  Jiri Vondra & Daniela Pospisilova Tékkland
37  Lukac Pecinka & Zuzana Vuova Tékkland

1. umferð (topp 50)

38  Michal Kloz & Lucie Huckova Tékkland
38  Pawel Pietkiewicz & Marta Baj Pólland
38  Jakub Sulc & Aneta Ticha Tékkland
41  Jiri Feber & Jana Powiesnikova Tékkland
42  Pawel Knozowski & Marta Antoniewicz Pólland
42  Jaroslav Nosek & Barbora Provaznikova Tékkland
44  Steffen Vinholt & Laerke Jensen Danmörk
45  Martin Iversen & Julie Vendal Tékkland
46  Andersen Casper & Sara Stenbaek Tékkland
47  Munk Sigge & Berner Hansen Tékkland
48  David Schavel & Petra Palesova Tékkland
49  Vojtech Papík & Veronika Prouzová Tékkland
50  Pavel Koukol & Lenka Zemkova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}