Results from Hradec Kralove Open 2000 - IDSF International Open Standard 3. desember 2000
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hradec Kralove Open 2000
Tékkland - Hradec Kralove 2. desember 2000

IDSF International Open Standard 3. desember 2000

Úrslit

1  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
2  Nicola Zuccarello & Stefania De Boni Ítalía
3  Pavel Dvorak & Jitka Walischova Tékkland
4  Luca Bussoletti & Cinzia Birarelli Ítalía
5  Tomasz Konury & Izabela Weiss Pólland
6  Anton Lebedev & Maria Kozlova Rússland
7  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrej Hromadka & Silvia Kadnarova Slovakía
9  Christian Krenthaller & Agnes Twaroch Austurríki
10  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
11  Robert Faoro & Elena Faoro Ítalía
12  Christian Smith & Katja Lindholm Svíþjóð

Fjórðungsúrslit

13  Krzysztof Psciuk & Dorota Makar Pólland
14  Ondrey Ledabyl & Eva Strelcova Tékkland
15  Julius Seniauskas & Neringa Joneliunaite Litháen
15  Vladislav Vinogradov & Anastasia Muravyova Rússland
17  Jozef Koubek & Jana Krtickova Tékkland
17  Lukasz Zamojski & Ula Mendyka Pólland
19  Juris Uzegovs & Marina Aleksejeva Lettland
20  Adomas Muralis & Ieva Zajanckauskaite Litháen
21  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
22  Jan Halir & Marketa Sramkova Tékkland
23  Filip Gregoriades & Lenka Voborilova (aka Gregoriadesova) Tékkland
24  Michael Gmoser & Kerstin Danzer Austurríki

2. umferð (topp 48)

25  Iavor Valchev & Iglika Popova Búlgaría
26  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
27  Maciej Cieszynski & Agnieszka Malinowska Pólland
28  Slawomir Sochacki & Marzena Stachura Pólland
29  Igors Briedis & Ilze Ratfeldere Lettland
29  Milan Mikyska & Lenka Holubova Tékkland
29  Pawel Switalski & Kamila Drezno Pólland
29  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
33  Jindrich Cincura & Zuzana Bouskova Tékkland
34  Miroslav Brozovsky & Veronika Veliskova Tékkland
35  Krzysztof Krzemianowski & Paulina Majerowska Pólland
36  Radoslav Zofcin & Petra Stefankova Slovakía
37  Remigijus Suslavicius & Astra Vilinauskaite Litháen
38  Vladimir Antonov & Svetlana Stepanova Rússland
39  Tomas Bren & Daniela Hylebrantova Tékkland
39  Robert Smitek & Magdalena Smitkova Tékkland
41  Lukas Mazanek & Alice Pokorna Tékkland
42  Florian Eisenmagen & Elisabeth Schatten Austurríki
42  Jaroslav Frantisek & Ilona Mühlbacherova Tékkland
42  Vojtech Zabransky & Martina Ryskova Tékkland
45  Karol Brüll & Lucia Kocanova Slovakía
46  Artur Dabrowski & Eliza Sabik Pólland
47  Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
47  Jakub Pavlik & Veronika Barcalova Tékkland

1. umferð (topp 70)

49  Ivailo Gerakov & Marion Saleta Austurríki
49  Martin Houska & Lucie Chvatalova Tékkland
51  Jens Schubert & Gabi Schubert Þýskaland
52  Vit Hornicek & Kristyna Pohlova Tékkland
52  Martin Mendl & Katerina Fucikova Tékkland
54  Michal Lupac & Slavka Kubistova Tékkland
54  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
56  Milan Pilous & Petra Pilousova (aka Mladicova) Tékkland
57  Petr Kunc & Lucie Krtickova Tékkland
58  Marc Sole & Gemma Porta Spánn
59  Filip Krivda & Andrea Mihalikova Slovakía
60  Marc Cardo & Maribel Casanova Spánn
61  Miroslav Svoboda & Helena Haskova Tékkland
62  Alexander Litvinov & Natalia Alexandrova Tékkland
62  Sebastian Rzepnicki & Urszula Boguslawska Pólland
64  Felix Andreaus & Silvia Haller Austurríki
64  Michal Erban & Ivana Hudcova Tékkland
64  Stanislav Uxa & Lenka Ritterova Tékkland
67  Ondrej Busek & Petra Blizikova Tékkland
68  Juanjo Hinojosa & Marta Hinojosa Spánn
68  Andreas Schogger & Alice Schogger Austurríki
70  Libor Novak & Silvie Barnetova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}