Results from Hradec Kralove Open 2000 - IDSF International Open Standard 3. desember 2000
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hradec Kralove Open 2000
Tékkland - Hradec Kralove 2. desember 2000

IDSF International Open Standard 3. desember 2000

Úrslit

1  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
2  Nicola Zuccarello & Stefania De Boni Ítalía
3  Pavel Dvorak & Jitka Walischova Tékkland
4  Luca Bussoletti & Cinzia Birarelli Ítalía
5  Tomasz Konury & Izabela Weiss Pólland
6  Anton Lebedev & Maria Kozlova Rússland
7  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrej Hromadka & Silvia Kadnarova Slovakía
9  Christian Krenthaller & Agnes Twaroch Austurríki
10  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
11  Robert Faoro & Elena Faoro Ítalía
12  Christian Smith & Katja Lindholm Svíþjóð

Fjórðungsúrslit

13  Krzysztof Psciuk & Dorota Makar Pólland
14  Ondrey Ledabyl & Eva Strelcova Tékkland
15  Julius Seniauskas & Neringa Joneliunaite Litháen
15  Vladislav Vinogradov & Anastasia Muravyova Rússland
17  Jozef Koubek & Jana Krtickova Tékkland
17  Lukasz Zamojski & Ula Mendyka Pólland
19  Juris Uzegovs & Marina Aleksejeva Lettland
20  Adomas Muralis & Ieva Zajanckauskaite Litháen
21  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
22  Jan Halir & Marketa Sramkova Tékkland
23  Filip Gregoriades & Lenka Voborilova (aka Gregoriadesova) Tékkland
24  Michael Gmoser & Kerstin Danzer Austurríki

2. umferð (topp 48)

25  Iavor Valchev & Iglika Popova Búlgaría
26  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
27  Maciej Cieszynski & Agnieszka Malinowska Pólland
28  Slawomir Sochacki & Marzena Stachura Pólland
29  Igors Briedis & Ilze Ratfeldere Lettland
29  Milan Mikyska & Lenka Holubova Tékkland
29  Pawel Switalski & Kamila Drezno Pólland
29  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
33  Jindrich Cincura & Zuzana Bouskova Tékkland
34  Miroslav Brozovsky & Veronika Veliskova Tékkland
35  Krzysztof Krzemianowski & Paulina Majerowska Pólland
36  Radoslav Zofcin & Petra Stefankova Slovakía
37  Remigijus Suslavicius & Astra Vilinauskaite Litháen
38  Vladimir Antonov & Svetlana Stepanova Rússland
39  Tomas Bren & Daniela Hylebrantova Tékkland
39  Robert Smitek & Magdalena Smitkova Tékkland
41  Lukas Mazanek & Alice Pokorna Tékkland
42  Florian Eisenmagen & Elisabeth Schatten Austurríki
42  Jaroslav Frantisek & Ilona Mühlbacherova Tékkland
42  Vojtech Zabransky & Martina Ryskova Tékkland
45  Karol Brüll & Lucia Kocanova Slovakía
46  Artur Dabrowski & Eliza Sabik Pólland
47  Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
47  Jakub Pavlik & Veronika Barcalova Tékkland

1. umferð (topp 70)

49  Ivailo Gerakov & Marion Saleta Austurríki
49  Martin Houska & Lucie Chvatalova Tékkland
51  Jens Schubert & Gabi Schubert Þýskaland
52  Vit Hornicek & Kristyna Pohlova Tékkland
52  Martin Mendl & Katerina Fucikova Tékkland
54  Michal Lupac & Slavka Kubistova Tékkland
54  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
56  Milan Pilous & Petra Pilousova (aka Mladicova) Tékkland
57  Petr Kunc & Lucie Krtickova Tékkland
58  Marc Sole & Gemma Porta Spánn
59  Filip Krivda & Andrea Mihalikova Slovakía
60  Marc Cardo & Maribel Casanova Spánn
61  Miroslav Svoboda & Helena Haskova Tékkland
62  Alexander Litvinov & Natalia Alexandrova Tékkland
62  Sebastian Rzepnicki & Urszula Boguslawska Pólland
64  Felix Andreaus & Silvia Haller Austurríki
64  Michal Erban & Ivana Hudcova Tékkland
64  Stanislav Uxa & Lenka Ritterova Tékkland
67  Ondrej Busek & Petra Blizikova Tékkland
68  Juanjo Hinojosa & Marta Hinojosa Spánn
68  Andreas Schogger & Alice Schogger Austurríki
70  Libor Novak & Silvie Barnetova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}