Results from Hradec Kralove Open 2000 - IDSF International Open Latin 2. desember 2000
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hradec Kralove Open 2000
Tékkland - Hradec Kralove 2. desember 2000

IDSF International Open Latin 2. desember 2000

Úrslit

1  Zdenek Rezler & Pavla Pazdirkova Tékkland
2  Vaidotas Skimelis & Jurga Pupelyte Litháen
3  Werner Figar & Karin Figar Austurríki
4  Saulius Skambinas & Olga Kosmina Eistland
5  Evgeniy Nazarov & Irina Bezguzova Úkraína
6  Lukas Cep & Simona Svrckova Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
7  Marcin Szuwarski & Katarzyna Kawalec Pólland
9  Patryk Mierzwa & Dominika Kublik Pólland
10  Miroslav Hartman & Andrea Deskova Tékkland
11  Nedas Grigaliunas & Sandra Kniazeviciute Litháen
12  Ivailo Tonchev & Natalia Velikaya Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Kirill Nikitin & Olga Bardysheva Rússland
14  Grzegorz Winiarski & Katarzyna Wieczorek Pólland
15  Stanislav Galinov Kaltschev & Mihaela Hari Ganeshavel Búlgaría
16  Tomasz Fras & Magdalena Jaskulska Pólland
16  Janis Rava & Jolanta Popova Lettland
16  Tomas Sieder & Magdalena Teslikova Tékkland
16  Remigijus Suslavicius & Astra Vilinauskaite Litháen
20  Slawomir Sochacki & Marzena Stachura Pólland
21  Juanjo Hinojosa & Marta Hinojosa Spánn
22  Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
22  Milan Mikyska & Lenka Holubova Tékkland
24  Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland

2. umferð (topp 48)

25  Francesco Paris & Erika Buzzoni Ítalía
26  Trendafil Sarmov & Daniela Gavrilova Búlgaría
27  Petr Kovac & Sarka Stepankova Slovakía
28  Michal Parma & Petra Vladovona Tékkland
29  Luca Bussoletti & Cinzia Birarelli Ítalía
30  Robert Tesar & Vendula Burkonova Tékkland
31  Vladislav Vinogradov & Anastasia Muravyova Rússland
32  Jindrich Cincura & Zuzana Bouskova Tékkland
32  Michal Szuba & Aleksandra Wysocka Pólland
34  Jakub Pankowski & Aneta Czarnecka Pólland
34  Christian Smith & Katja Lindholm Svíþjóð
36  Jiri Vagner & Sarka Hladikova Tékkland
37  Ladislav Franek & Zuzana Pazourkova Tékkland
38  Ilian Chakarov & Biliana Chakarova Búlgaría
38  Andreas Gelemanovic & Andrea Gelemanovic Austurríki
40  Tomas Moravek & Andrea Honkova Tékkland
41  Marc Cardo & Maribel Casanova Spánn
41  Miroslav Martinovic & Vanda Polakova Slovakía
43  Shterion Kamburov & Ralitza Manolova Búlgaría
44  Jivo Iankov & Kremena Koleva Búlgaría
44  Michal Revaj & Jana Resova Tékkland
44  Josef Synek & Eva Krejcirova Tékkland
47  Kamil Holub & Marcela Kafkova Tékkland
47  Konstantin Zimine & Ksenia Sanko Tékkland

1. umferð (topp 61)

49  Radim Sluzy & Hana Novakova Tékkland
50  Vladimir Antonov & Svetlana Stepanova Rússland
51  Tomas Foltan & Alla Kushnirchuk Tékkland
52  Marc Sole & Gemma Porta Spánn
53  Ivo Bures & Simona Cervenkova Tékkland
53  Sebastian Rzepnicki & Urszula Boguslawska Pólland
55  Nikolay Manolov & Pavlina Valcheva Búlgaría
56  Kaloyan Garov & Silvia Stefanova Búlgaría
57  Radoslav Kozarev & Elena Stoianova Búlgaría
58  Stefan Arany & Klaudia Kaliova Slovakía
59  Martin Macoun & Viktoria Senesova Tékkland
60  Pavel Pavlov & Svetozara Aleksieva Búlgaría
61  Evlogi Murad & Vasilena Dulgerova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}