Results from Holland Masters 2009 - IDSF Senior I Open Standard 10. október 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Holland Masters 2009
Holland - Papendal 10. október 2009

IDSF Senior I Open Standard 10. október 2009

Úrslit

1  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
2  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
3  Oliver Geulen & Tanja Geulen (aka Beitz) Þýskaland
4  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
5  Giuseppe Arzilli & Debora Maltomini Ítalía
6  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alois Schwarzenbeck & Monika Schwarzenbeck Þýskaland
8  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
9  Roland Holub & Eleonore Holub (aka Gerl) Austurríki
10  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
11  Bert Egelmeers & Marion Egelmeers Holland
11  Eddy Nowicki & Erna Willems Belgía

Fjórðungsúrslit

13  Jean-Hugues Henneghien & Eun-sook Scherf Belgía
14  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
15  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
16  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
16  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
18  Stephan Protogerakis & Marion Protogerakis (aka Heuser ) Þýskaland
19  Richard Bruurmijn & Claudia Bruurmijn Holland
20  Wolfgang Binder & Gudrun Schürrle Þýskaland
21  Ronny Ten Have & Anita Ten Have (aka Papiermole) Holland
22  Hansjörg Hopp & Birgit Hopp Þýskaland
23  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
24  Bas Peters & Gonda Peters Holland
24  Paul van den Rul & Nini van den Rul (aka Kuypers) Belgía

2. umferð (topp 36)

26  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
27  Harry Boog & Miranda Boog Holland
28  Martin Hofmeijer & Jacqueline Hofmeijer Holland
29  Hans Blaauw & Belinda Blaauw Holland
29  Wim Van De Perre & Anja Huyghe Belgía
31  Siegbert Hübner & Annette Hübner Þýskaland
32  Derk De Kloet & Nelly De Kloet Holland
33  Matthias Schoof & Anja Eilers-Schoof Þýskaland
34  Torge Rieper & Gisela Rieper Þýskaland
35  Kristoff Heyse & Katrien Lens Belgía
36  Leo Geenen & Barbara Weyer Belgía

1. umferð (topp 42)

37  Bert Versluis & Christel Versluis Holland
38  Jan Kooijman & Marianne Kooijman Holland
39  Klaus Wendl & Ruth Wendl Austurríki
40  Johan Scheuder & Ankje Schans Holland
41  Jos Van Sloun & Hanny Pijnenburg Holland
42  Mark Bierenbroodspot & Christie Besseling Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}