Results from Holland Masters 2009 - IDSF Senior I Open Standard 10. október 2009
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Holland Masters 2009
Holland - Papendal 10. október 2009

IDSF Senior I Open Standard 10. október 2009

Úrslit

1  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
2  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
3  Oliver Geulen & Tanja Geulen (aka Beitz) Þýskaland
4  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
5  Giuseppe Arzilli & Debora Maltomini Ítalía
6  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alois Schwarzenbeck & Monika Schwarzenbeck Þýskaland
8  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
9  Roland Holub & Eleonore Gerl Austurríki
10  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
11  Bert Egelmeers & Marion Egelmeers Holland
11  Eddy Nowicki & Erna Willems Belgía

Fjórðungsúrslit

13  Jean-Hugues Henneghien & Eun-sook Scherf Belgía
14  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
15  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
16  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
16  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
18  Stephan Protogerakis & Marion Protogerakis (aka Heuser ) Þýskaland
19  Richard Bruurmijn & Claudia Bruurmijn Holland
20  Wolfgang Binder & Gudrun Schürrle Þýskaland
21  Ronny Ten Have & Anita Ten Have (aka Papiermole) Holland
22  Hansjörg Hopp & Birgit Hopp Þýskaland
23  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
24  Bas Peters & Gonda Peters Holland
24  Paul van den Rul & Nini van den Rul (aka Kuypers) Belgía

2. umferð (topp 36)

26  Heinz Jürgen Kühl & Jutta Kühl Þýskaland
27  Harry Boog & Miranda Boog Holland
28  Martin Hofmeijer & Jacqueline Hofmeijer Holland
29  Hans Blaauw & Belinda Blaauw Holland
29  Wim Van De Perre & Anja Huyghe Belgía
31  Siegbert Hübner & Annette Hübner Þýskaland
32  Derk De Kloet & Nelly De Kloet Holland
33  Matthias Schoof & Anja Eilers-Schoof Þýskaland
34  Torge Rieper & Gisela Rieper Þýskaland
35  Kristoff Heyse & Katrien Lens Belgía
36  Leo Geenen & Barbara Weyer Belgía

1. umferð (topp 42)

37  Bert Versluis & Christel Versluis Holland
38  Jan Kooijman & Marianne Kooijman Holland
39  Klaus Wendl & Ruth Wendl Austurríki
40  Johan Scheuder & Ankje Schans Holland
41  Jos Van Sloun & Hanny Pijnenburg Holland
42  Mark Bierenbroodspot & Christie Besseling Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}