Results from Holland Masters 2009 - IDSF International Open Latin 10. október 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Holland Masters 2009
Holland - Papendal 10. október 2009

IDSF International Open Latin 10. október 2009

Úrslit

1  Vitali Panteleev & Daria Glukhova Rússland
2  Saverio Loria & Zeudi Zanetti Ítalía
3  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
4  Raimondo Todaro & Francesca Tocca Ítalía
5  Salvatore Bellavita & Mariantonietta Marotta Ítalía
6  Maxym Litiyushkin & Kateryna Yovyk Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Filipp Brykov & Olga Tarassova Rússland
8  Yosi Laskin & Evgenia Libman Ísrael
9  Sergey Plyuta & Debbie Seefeldt Þýskaland
9  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
11  Ilie Bardahan & Ekaterina Kalugina Þýskaland
12  Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland

Fjórðungsúrslit

13  Andreas Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
13  Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
13  Remi Jansen & Debbie Krewinkel Holland
16  Martijn Leunissen & Nathalie Bos Holland
17  Jaroslav Suchy & Irina Maizlish Tékkland
18  Andriy Plotkin & Jorlanda Geier Þýskaland
18  Liran Trosman & Alina Bronov Ísrael
20  Fabian Taeschner & Karina Rudi Þýskaland
21  Richard Riemer & Oxana Chevtchouk Holland
21  Alexander Trushin & Kristina Kretz Þýskaland
23  Michael Horstmann & Denise Heller Belgía
24  Alfred Palmgren-Barrestig & Jeanette Carlsson Svíþjóð

2. umferð (topp 37)

25  Rinaldo Carrilho & Isabel Guyt Holland
25  Michael Stierle & Zsofia Garbe Þýskaland
27  Maurice Ronda & Jolien Dabekausen Holland
28  Kasper Korup & Line Schmidt Danmörk
29  Angelo Schabon & Julia Mescherriakova Belgía
30  Lars Erik Pastor & Malika Dzumaeva Þýskaland
31  Kurt Van Briel & Vanessa Vangeel Belgía
32  Thys Gerritsen & Priscilla De Vries Holland
32  Emir Salihovic & Loes Stevens Holland
34  Rob Haveneers & Leen Schoenmakers Belgía
35  Artur Balandin & Alina Ferrante Þýskaland
36  Kevin Kolaczek & Clementine Rasset Frakkland
36  Stephan Soek & Simone Haans Holland

1. umferð (topp 53)

38  Tim Puts & Tzveta Hristova Holland
39  Nick Kocken & Laura Jottay Holland
40  Nick Mollen & Audreij Van Dalen Holland
41  Maarten Brankaert & Samantha Wooninck Holland
42  Michael Kirsebauer & Katharina Sattelmeier Þýskaland
43  Vincent Schut & Dana De Gier Holland
44  Glenn Van Ginkel & Linda Plaude Holland
44  Jorgo Hameetman & Tamara Van Sluis Holland
44  Andras Koops & Iris Elburg Holland
47  Luciel Stapel & Mireille Piëst Holland
48  Frank Abitz & Melanie Ferreira Þýskaland
48  Cornel Muller & Anna Schilcher Þýskaland
48  Thomas Renkel & Saskia Beck Þýskaland
48  Peter Schaur & Cindy Paulussen Holland
48  Mark Anthony Van Amstel & Patricia Kleppe Holland
48  Xander Van Kempen & Priscilla Van Kempen Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}