Results from Holland Masters 2006 - IDSF International Open Standard 15. október 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Holland Masters 2006
Holland - Arnhem 13. október 2006

IDSF International Open Standard 15. október 2006

Úrslit

1  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
2  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Írland
3  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
4  Alexander Muretov & Olga Serpikova Rússland
5  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
6  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
8  Giuseppe Longarini & Valentina Basili Ítalía
9  Chris Nugteren & Rebecca Blummel Holland
10  Michael Wenger & Melanie Ahl Þýskaland
11  Robert Faoro & Malgorzata Grzadka Pólland
12  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland

Fjórðungsúrslit

13  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
13  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
15  Evgeniy Mushtukov & Yuliya Rodina Rússland
16  Edwin Chabot & Anouk Van Hoeven Holland
17  Stanislaw Hermann & Cathrin Hissnauer Þýskaland
18  Rene Marquardt & Yvonne Marquardt Þýskaland
19  Robert Westerveen & Aleksandra Wojtysiak Holland
20  Robert Chabot & Heleen Molina Baerselman Holland
20  Thomas Fischer & Natalie Von Cieminski Þýskaland
20  Jorgen Hultermans & Shirly Habets Holland
23  Jeroen Luijer & Stefanie Maycock Þýskaland
23  Nikolai Pilipenchuk & Natalia Skorikova Hvíta-Rússland
23  Rolf Van Laan & Inez Mertens Holland
23  Martijn Wesseling & Denise Qualm Holland

2. umferð (topp 35)

27  Evgeny Trifonov & Ekaterina Lobova Rússland
28  Paul Van De Riet & Simone Schäfer Holland
29  Peter Schapers & Tessa De Jong Holland
30  Tom Boumans & Ciska Baarda Holland
31  Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
31  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
33  Joost Findhammer & Kimberly De Jong Holland
34  Jens Matuschek & Regina Krings Matuschek Þýskaland
35  Dennis Voermans & Samantha Voermans (aka Kolijn) Holland

1. umferð (topp 47)

37  Marcel Wisman & Leanne Everwijn Holland
38  Jan Joost & Marjolein Baks Holland
38  Holger Wilts & Ilka Jacobs Þýskaland
40  Ivan Chaykin & Anastasia Philippova Rússland
41  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
41  Arjan Mondria & Wendy Bosch Holland
41  Remco Van Sabben & Kim Van Sabben Holland
44  Martin Beek & Dagmar Vrasdonk Holland
44  Andor Lukacs & Anneke Poort Holland
44  Luciel Stapel & Priscilla De Vries Holland
47  Edwin Blok & Sandra Leuvekamp Holland
48  Yvo Van Bosch & Sze Ar Wong Holland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}