Results from Holland Masters 2000 - IDSF International Open Latin 6. október 2000
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Holland Masters 2000
Holland - Arnhem 6. október 2000

IDSF International Open Latin 6. október 2000

Úrslit

1  Darren Bennett & Lilia Kopylova England
2  Juraj Faber & Jeanette Faberova Slovakía
3  Sven Ninnemann & Fabienne Liechti Sviss
4  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
5  Andrei Mosejcuk & Eva Pohl Þýskaland
6  Tuomo Pynttäri & Katriina Puro Finnland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bas Van Der Zanden & Leila Akcelik Holland
8  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
9  Jaimy Cremers & Victoria Martin Holland
10  Alan Krasilnikov & Anya Katsevman Bandaríkin
11  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
12  Karsten Grob & Jasmin Schaudinn Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Marco Jansen & Marielle Kampert Holland
14  Lucio Cocchi & Federica Malaguti Ítalía
14  Jeroen Struylaart & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
16  Patrick Trojer & Johanna Handl Austurríki
17  Rolf-Andreas Laubert & Natalia Boutsenina Þýskaland
18  Jiri Kosydar & Kamila Dostalova Tékkland
19  Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
20  Damien Ciranna & Chenelle Dewar Holland
21  Jani Rasimus & Milla Virtanen Finnland
22  Stefan Erdmann & Martina Ludwig Þýskaland
23  Erik Kock & Nataliya Kravets Holland
24  Peter Geulinckx & Isabelle Geulinckx Belgía

1. umferð (topp 48)

25  Emy Cassar & Stephanie Chircop (aka Cassar) Malta
26  Beljean & Heuse Belgía
26  Menno Hogeveen & Mary-jane Beijer Holland
28  Meik Sauer & Bianca Sauer (aka Johrden) Þýskaland
29  Chris Bernaards & Diane De L'eau Holland
30  Daniel Hümberli & Pia Diriwächter Sviss
31  Michael Klinkhammer & Sofia Bogdanova Þýskaland
32  Karl Heinz Glander & Britta Flockenhaus Þýskaland
32  Andre Reinhardt & Franziska Becker Þýskaland
34  Kurt Van Briel & Mareike Enders Belgía
35  Boris Christoph & Jeannette Seydich Þýskaland
36  Mischa Schneeberger & Nanette Rimli Sviss
36  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
38  Sebastien Secci & Fabienne Cognieaux Belgía
38  Erik Soeterboek & Kim Koumans Holland
40  Keith Karl Grima & Adonella Gauchi Malta
40  Erik Zuur & Tamara Oorschot Holland
42  Tiziano Cardella & Ornella Fontanella Belgía
43  Norman Polc & Rubina Piredda Þýskaland
44  Torben Bölk & Annemarie Thaurer Þýskaland
44  Yurin Gauchi & Larraine Cassar Malta
46  Andre Kukuk & Eva Geburzi Þýskaland
47  Joost Broekhans & Carolien Van Der Korput Holland
47  Mario Schiena & Sandra Hartl Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}