Results from Holland Masters 2000 - IDSF International Open Latin 6. október 2000
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Holland Masters 2000
Holland - Arnhem 6. október 2000

IDSF International Open Latin 6. október 2000

Úrslit

1  Darren Bennett & Lilia Kopylova England
2  Juraj Faber & Jeanette Faberova Slovakía
3  Sven Ninnemann & Fabienne Liechti Sviss
4  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
5  Andrei Mosejcuk & Eva Pohl Þýskaland
6  Tuomo Pynttäri & Katriina Puro Finnland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Bas Van Der Zanden & Leila Akcelik Holland
8  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
9  Jaimy Cremers & Victoria Martin Holland
10  Alan Krasilnikov & Anya Katsevman Bandaríkin
11  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
12  Karsten Grob & Jasmin Schaudinn Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Marco Jansen & Marielle Kampert Holland
14  Lucio Cocchi & Federica Malaguti Ítalía
14  Jeroen Struylaart & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
16  Patrick Trojer & Johanna Handl Austurríki
17  Rolf-Andreas Laubert & Natalia Boutsenina Þýskaland
18  Jiri Kosydar & Kamila Dostalova Tékkland
19  Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
20  Damien Ciranna & Chenelle Dewar Holland
21  Jani Rasimus & Milla Virtanen Finnland
22  Stefan Erdmann & Martina Ludwig Þýskaland
23  Erik Kock & Nataliya Kravets Holland
24  Peter Geulinckx & Isabelle Geulinckx Belgía

1. umferð (topp 48)

25  Emy Cassar & Stephanie Chircop (aka Cassar) Malta
26  Beljean & Heuse Belgía
26  Menno Hogeveen & Mary-jane Beijer Holland
28  Meik Sauer & Bianca Johrden Þýskaland
29  Chris Bernaards & Diane De L'eau Holland
30  Daniel Hümberli & Pia Diriwächter Sviss
31  Michael Klinkhammer & Sofia Bogdanova Þýskaland
32  Karl Heinz Glander & Britta Flockenhaus Þýskaland
32  Andre Reinhardt & Franziska Becker Þýskaland
34  Kurt Van Briel & Mareike Enders Belgía
35  Boris Christoph & Jeannette Seydich Þýskaland
36  Mischa Schneeberger & Nanette Rimli Sviss
36  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
38  Sebastien Secci & Fabienne Cognieaux Belgía
38  Erik Soeterboek & Kim Koumans Holland
40  Keith Karl Grima & Adonella Gauchi Malta
40  Erik Zuur & Tamara Oorschot Holland
42  Tiziano Cardella & Ornella Fontanella Belgía
43  Norman Polc & Rubina Piredda Þýskaland
44  Torben Bölk & Annemarie Thaurer Þýskaland
44  Yurin Gauchi & Larraine Cassar Malta
46  Andre Kukuk & Eva Geburzi Þýskaland
47  Joost Broekhans & Carolien Van Der Korput Holland
47  Mario Schiena & Sandra Hartl Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}