Results from Hessen Tanzt 2010 - Senior I S Standard 8. maí 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2010
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2010

Senior I S Standard 8. maí 2010

Úrslit

1  Jörg Hillenbrand & Ute Hillenbrand Þýskaland
2  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
3  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
4  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
5  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
6  Jürgen Beck & Claudia Kleineheismann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Fabian Lohauss & Simone Braunschweig Þýskaland
8  Klaus Padberg & Dunja Jansen Þýskaland
9  Michael Gross & Angelika Gross Þýskaland
10  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
11  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
12  Marc Bieler & Sandra Mösch Þýskaland
12  Hendrik Claassen & Claudia Schmidt (aka Schäfer) Þýskaland
12  Wolfgang Tauscher & Susanne Scheuböck Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
16  Ralf Lämmermaier & Stella Lammermaier (aka Pionczewski) Þýskaland
16  Frank Maninski & Sandra Undine Muhr (aka Till) Þýskaland
18  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
19  Torsten Dallmann & Meike Dallmann Þýskaland
20  Kim Bartels & Silke Bartels Þýskaland
21  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
22  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
23  Kai Schönherr & Silke Ludwig Þýskaland
24  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
24  Knut Wichmann & Antje Wichmann Þýskaland
26  Holger Eissing & Birgit Tomesch Þýskaland
26  Michael Steingen & Andrea Steingen (aka Schulz) Þýskaland

3. umferð (topp 52)

28  Michael Sipek & Susanne Sipek Þýskaland
29  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
30  Andreas Kraushaar & Anja Hesele Þýskaland
30  Rolf Pernat & Iris Pernat Þýskaland
32  Stefan Bersal & Nicole Dietz Þýskaland
33  Karl Didzun & Susanne Grbec Þýskaland
33  Michael Hesse & Gabriele Müller Þýskaland
33  Norbert Jäger & Beate-christine Jäger (aka Eberhardt) Þýskaland
33  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
33  Holger Wenzel & Monika Schmitt Þýskaland
38  Andreas Malik & Christine Malik Þýskaland
38  Serge Quazzotti & Peggy Quazzotti Fogel Þýskaland
38  Alois Schwarzenbeck & Monika Schwarzenbeck Þýskaland
41  Edward Van Essen & Ilse Mielke Þýskaland
42  Nils Goral & Anja Goral Þýskaland
42  Uwe Hans & Christine Hans (aka Jörg) Þýskaland
44  Jürgen Claus & Birgit Claus Þýskaland
45  Stefan Ramacher & Yvonne Ramacher Þýskaland
45  Daniel Rautenbach & Andrea Rautenbach (aka Staack) Þýskaland
47  Holger Koschinski & Ruth Schulz Þýskaland
47  Holger Staub & Birgit Staub Þýskaland
49  Michael Alm & Kerstin Alm Þýskaland
50  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
50  Martin Kirsch & Claudia Hanke Þýskaland
50  Rainer Martius & Manuela Martius Þýskaland

2. umferð (topp 70)

53  Axel Mischewski & Susan Hortmann Þýskaland
53  Gerhard Pfünder & Jasmin Esther Flor-Lampert Þýskaland
55  Dieter Kuchenbecker & Annette Kuchenbecker Þýskaland
55  Mathias Neufeldt & Stephanie Neufeldt Þýskaland
57  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
57  Torsten Henck & Britta Krellenberg Þýskaland
57  Uwe Schreiber & Ursula Schreiber Þýskaland
60  Oliver Landler & Sabine Landler Þýskaland
60  Mario Müller & Michaela Frahm Þýskaland
62  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
62  Dietmar Jungmann & Susanne Jungmann Þýskaland
64  Achim Stegemann & Heike Stegemann Þýskaland
65  Ralf Pfitzner & Eva Pfitzner Þýskaland
65  Torge Rieper & Gisela Rieper Þýskaland
65  Thomas Schulz & Annette Bauer Þýskaland
65  Marius Torka & Barbara Torka Þýskaland
69  Thomas Anhofer & Cordula Gehring Þýskaland
69  Klaus Meng & Gabriele Kunau Þýskaland

1. umferð (topp 89)

71  Gerhard Lamprecht & Christine Lamprecht Þýskaland
71  Guido Pohlmann & Ulrike Meyer Þýskaland
71  Andre Waibel & Birgit Waibel Þýskaland
74  Heinrich Berger & Alexandra Berger Þýskaland
74  Martin Beumer & Annette Beumer Þýskaland
76  Jörg Böhm & Heike Böhm Þýskaland
76  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
76  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
76  Thomas Nowinski & Sabine Nowinski Þýskaland
76  Peter Vogt & Alexandra Vogt Þýskaland
81  Ulrich Conrad & Sibylle Conrad (aka Hepp ) Þýskaland
82  Markus Hopmeier & Manuela Prater Þýskaland
82  Helge Neuner & Tanja Neuner (aka Gödecke) Þýskaland
82  Armin Winter & Angela Winter Þýskaland
85  Peter Esser & Vera Esser Þýskaland
85  Michael Noichl & Barbara Noichl Þýskaland
87  Ekkehart Class & Gudrun Engert Austurríki
87  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
87  Stefan Schwarzkopf & Carmen Carl Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}