Results from Hessen Tanzt 2010 - Juvenile D Latin 8. maí 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2010
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2010

Juvenile D Latin 8. maí 2010

Úrslit

1  Martin Graf & Sabrina Maier Þýskaland
2  Christian Tschernych & Evelyn-marie Vasilyev Þýskaland
3  Evgenij Plekan & Marianna Roschnov Þýskaland
4  Rudolf Gefenitor & Renata Satalganova Þýskaland
5  Felix Wagner & Anna Merk Þýskaland
6  Viktor Elsesser & Enya Elsesser Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Maurice Rahaus & Louisa Neuhof Þýskaland
8  Evgenij Mik & Lisa Kehm Þýskaland
9  Jonas Wacker & Stefanie Schwan Þýskaland
10  Maxim Kotlov & Agatha Kolesova Þýskaland
11  Mark Rolinski & Linda Husainov Þýskaland
12  Oliver Wiens & Vanessa Skrastina Þýskaland
13  Schlegel Daniel & Celina Nietzschmann Þýskaland
13  Paul Steindl & Vanessa Engel Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Michael Schmied & Anna-maria Borgens Þýskaland
16  Maximilian Enns & Vanessa Harder Þýskaland
17  Tamirian Asadov & Lena Babenko Þýskaland
17  Arthur Komerloh & Viktoria Polanskiy Þýskaland
17  Eduard Mainik & Anna Stubert Þýskaland
20  Vitalis Albrandt & Vanessa Goryayewa Þýskaland
21  Sebastian Bindewald & Francesca Maria Zeller Þýskaland
21  Steven Rau & Alexandra Moskalenko Þýskaland
23  Roman Paul & Leonie Sterzer Þýskaland
24  Ronny Hein & Sina Scholz Þýskaland
24  Jan Schulze & Jennifer Schill Þýskaland
26  Gian Paolo Picariello & Teresa Taranto Þýskaland

1. umferð (topp 47)

27  Marcel Behling & Svenja Hof Þýskaland
27  Sascha Kaiser & Carolina Alt Þýskaland
27  Wladimir Lavrentiev & Olga Lavrentiev Þýskaland
27  John Paul & Laura Antonia Brede Þýskaland
27  Andre Sommer & Isabel Bogusch Þýskaland
27  Patrick Wisser & Lucy Hoffmann Þýskaland
33  Artem Dick & Nicole Karpov Þýskaland
33  Christopher Fogel & Alina Raabe Þýskaland
33  German Laukert & Anneta Krasnjanska Þýskaland
36  Julien Geier & Jessica Müller Þýskaland
36  Julian Hirsch & Selina Grebe Þýskaland
36  Ilja Lytkin & Laura Rücker Þýskaland
39  Denis Herdt & Eleonora Kulgunina Þýskaland
39  Kai Sommer & Christina Solimando Þýskaland
41  Antonji Gleim & Maria Kroneberg Þýskaland
41  Viktor Rumm & Alina Aschenbrenner Þýskaland
43  David Derr & Eileen Völler Þýskaland
43  Andreas Dosenbetov & Alwina Scharf Þýskaland
43  Daniel Lenz & Daniella Talikova Þýskaland
46  David Gharakhanian & Alina Bratchikova Þýskaland
47  Jeremy Do Carmo & Tymi Megi Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}