Results from Hessen Tanzt 2010 - Adult S Standard (Rating) 8. maí 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2010
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2010

Adult S Standard (Rating) 8. maí 2010

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
3  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
4  Felix Teufert & Anne Weber Þýskaland
5  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
6  Evgeny Vinokurov & Christina Luft Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
8  Dumitru Doga & Sarah Ertmer Þýskaland
8  Anatoly Novoselov & Tasja Schulz Þýskaland
10  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
11  Markus Ziebegk & Jenny Müller (aka Jähne ) Þýskaland
12  Alexander Einfinger & Juliane Strehmann Þýskaland
12  Artjom Potapow & Mai Mentzoni Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Dragan Meshkov & Oksana Pasternak Þýskaland
15  Daniel Wellhöfer & Marion Hopf Þýskaland
16  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
17  Rene Marquardt & Yvonne Marquardt Þýskaland
18  Sebastian Jorgens & Lisa Mareike Landefeld Þýskaland
19  Ilie Bardahan & Anastasia Bodnar Þýskaland
20  Andrey Kitsun & Ekaterina Kalugina Þýskaland
21  Andriy Plotkin & Jorlanda Geier Þýskaland
22  Martin Herrmann & Sandra Tippel Þýskaland
22  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
24  Thomas Jauerneck & Melanie Heider Þýskaland
24  Rico Schlammer & Astrid Schäfer Þýskaland

2. umferð (topp 49)

26  Thomas Grusser & Melanie Taubold Þýskaland
26  Sebastian Lucke & Ingrid Altmann Þýskaland
28  Jan-tobias Linke & Caterina Schaefer Þýskaland
28  Lars Erik Pastor & Malika Dzumaeva Þýskaland
30  Andreas Lippok & Karin Eva Seitz Þýskaland
30  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
32  Tim Steinmetz & Andrea Pihl Þýskaland
33  Sandro-pascal Bahke & Jeannine Sagner Þýskaland
34  Timo Henkes & Carolin Teschke Þýskaland
35  Dennis Ciomber & Franziska Wetjen Þýskaland
35  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
37  Stephan Keller & Katharina Keller Þýskaland
37  Robert Rothmiller & Yvonne Aurbacher Þýskaland
37  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
40  Sven Kreicha & Kirsten Blaum Þýskaland
40  Markus Lilli & Manuela Wichmann Þýskaland
42  Frank Schulnies & Katja Döring Þýskaland
43  Torsten Buschmann & Mareike Mayer Þýskaland
43  Fabian Müller & Natalie Schlinke Þýskaland
43  Serkan Ötztürk & Anastasia Pukhova Þýskaland
46  Andreas Tippel & Jana Langlotz Þýskaland
47  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
47  Andreas Matery & Katharina Matery Þýskaland
47  Napoleon Wittig & Yvonne Scheller Þýskaland

1. umferð (topp 82)

50  Lars Goerigk & Jocheved Rosenkranz Þýskaland
50  Lenny Howard & Franziska Köhler Þýskaland
50  Nils Vormelker & Larissa Latzer Þýskaland
53  Oliver Simon & Claudia Venter Þýskaland
54  Jorg Neuhaus & Ruth Gerwing Þýskaland
54  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
56  Fabian Wendt & Anne Steinmann Þýskaland
56  Mirko Westermeier & Alena Bergmann Þýskaland
58  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
58  Alexander Gadenne & Sylvia Gessler Þýskaland
58  Erik Heyden & Julia Luckow Þýskaland
58  Patrick Miller & Julia Pavlik Þýskaland
62  Jasper Sonnevelt & Gonja Tambach Holland
62  Joschka Wulle & Mirijam Wulle Þýskaland
64  Christian Lang & Eva Litzenberger Þýskaland
64  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
64  Claus Micka & Solveig Geisinger Þýskaland
67  Gregor Pagel & Isabel Bauer Þýskaland
67  Tom Uhlig & Lisa Uhlig Þýskaland
69  Eike Arndt & Sabrina Donix Þýskaland
69  Christian Sachtschal & Anja Zellermayr Þýskaland
71  Christian Neher & Tatiana Windbühl Þýskaland
72  Anton Badazhkov & Monika Rothenfusser Þýskaland
72  Sebastian Spörl & Kristina Rodinova Þýskaland
74  Steve Luy & Stephanie Zscherper Þýskaland
74  Thomas Müller & Sonja Borchert Þýskaland
74  Gunnar Zidella & Karin Oberleiter Þýskaland
77  Peter Janoschka & Elisabeth Janoschka (aka Heil) Þýskaland
77  Oliver Wöstenfeld & Laura Pohlmann Þýskaland
79  Björn Castner & Barbara Sandmeier Þýskaland
79  Björn Hendrik Datz & Miriam Bambl Þýskaland
79  Stefan Stolzki & Corinna Bettinger Þýskaland
79  Christian Urban & Alexandra Urban (aka Jäkel) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}