Results from Hessen Tanzt 2004 - Youth B Latin 8. maí 2004
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2004
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2004

Youth B Latin 8. maí 2004

Úrslit

1  Rick Hammermüller & Isabell Derichs Þýskaland
2  Christian Langert & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
3  Kim Willecke & Sarah Sophie Ritz Þýskaland
4  Daniel Wesner & Aljona Rubanenko Þýskaland
5  Dimitrij Voroboyov & Maike Neumann Þýskaland
6  Dimitri Neuendank & Anastasia Martynaova Þýskaland
7  Christian Smits & Marta Kuzmenko Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Sebastian Friedrich & Elisabetta Petruzelli Þýskaland
9  Philipp Lechner & Victoria Kleinfelder Þýskaland

Fjórðungsúrslit

10  Johann Deter & Lilia Grenz Þýskaland
10  Marius Eckert & Angelina Samaras Þýskaland
12  Stephan Fleischer & Anne Weber Þýskaland
13  Ronny Damm & Sindy Zaunick Þýskaland
13  Benjamin Ohse & Mona Gauß Þýskaland
15  Rudolf Schepp & Anita Schepp Þýskaland
16  Julian Nguyen Hong & Kathrin Renner Þýskaland
17  Julian Möller & Julia Temtsine Þýskaland
18  Maximilian Von Bredow & Deborah Soldner Þýskaland
18  Benjamin Heuer & Julia Mazurek Þýskaland
18  Andreas Kitsche & Marieann Jacob Þýskaland
21  Dimitrij Margowzew & Anna Ilchenko Þýskaland
22  Michael Maas & Julia Michaelis Þýskaland
23  Sebastian Fleischer & Anne Krüger Þýskaland
24  Christopher Buhr & Katharina Kiehl Þýskaland
24  Florian Kretschmer & Christina Ewald Þýskaland
24  Martin Rikovsky & Yvonne Schröder Þýskaland
24  Torsten Scheithauer & Marina Forster Þýskaland
24  Alexander Tietz & Cornelia Stöske Þýskaland

2. umferð (topp 50)

29  Davide Pace & Alisa Rößling Þýskaland
30  Paul Kasakow & Stephanie Pleiss Þýskaland
31  Jo Niclas Wittig & Diana Materi Þýskaland
32  Michael Hörner & Jennifer Vieheilig Þýskaland
32  Marcel Kunitzsch & Elisa Seifert Þýskaland
32  Kai Stasik & Verena Pape Þýskaland
35  Walter Hirning & Beate Zitzmann Þýskaland
35  Timo Renner & Isabell Fillips Þýskaland
35  Fabian Schmitt & Nicole Franz Þýskaland
38  Marc Lecreq & Jessica Weber Þýskaland
38  Ingo Nöhring & Therese Schaller Þýskaland
40  Patrick Bräuer & Tina Zielke Þýskaland
40  Frank Hermann & Corinna Scheid Þýskaland
40  Simon Schumacher & Susen Strangfeld Þýskaland
43  Manuel Franz & Karina Mertens Þýskaland
43  Jan Frederik Wockenfuss & Lea Yngve Wockenfuss Þýskaland
45  Eric Arndt & Eileen Arndt Þýskaland
45  Tobias Eissmann & Katja Schröpfer Þýskaland
45  Christoph Rosenkranz & Marlen Alexander Þýskaland
45  Florian Von Spiegel & Maria Hengst Þýskaland
45  Domenik Wanner & Rosmarie Eder Þýskaland
45  Matthias Wehrfeld & Stephanie Frank Þýskaland

1. umferð (topp 62)

51  Tom Rössler & Christin Hofmann Þýskaland
52  Christoph Divko & Carina Müller Þýskaland
52  Johannes Kreutzer & Nadja Belke Þýskaland
52  Johannes Lissner & Imke Irmscher Þýskaland
55  Lukas Haselmann & Anne Trummer Þýskaland
56  Marco Blickensdorf & Gloria Trösse Þýskaland
56  Markus Daab & Saskia Kroiss Þýskaland
56  Christoph Hahn & Nadine Hahn Þýskaland
56  Alexander Kirchner & Katrin Droste Þýskaland
56  Klaus Rohatzsch & Jennifer Haus Þýskaland
56  Thomas Tauscher & Christiane Fritsch Þýskaland
62  Uwe Reuschel & Sandra Hirschfeld Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}