Results from Hessen Tanzt 2004 - Amateur S Standard 8. maí 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2004
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2004

Amateur S Standard 8. maí 2004

Úrslit

1  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
2  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
3  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
4  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
5  Valentin Lusin & Renata Lusin (aka Busheeva) Þýskaland
6  Michael Seidel & Lydia Hellmann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Stanislav Toroubarov & Rebecca Schick Þýskaland
8  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
9  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
10  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
11  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
12  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
13  Anton Nazarov & Katherine Engelking Þýskaland
13  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Dennis Garrapa & Marisa Hubl Þýskaland
15  Oliver Rau & Susanne Holaus Þýskaland
17  Peter Hahn & Victoria Jakubovsky Þýskaland
17  Sergiu Luca & Ramona Dinu-biringer Þýskaland
19  Sven Grigowski & Mathilde Haeseler Þýskaland
19  Richard Weigel & Doreen Weigel Þýskaland
21  Frank Jorgens & Alexandra Brixa (aka Jorgens) Þýskaland
22  Sebastian Jagiella & Ellen Kirst Þýskaland
23  Martin Scammel & Katja Vörtler Þýskaland
24  Ronny Hörig & Henriette Schaller Þýskaland
25  Marc Schuck & Andrea Vöhringer Þýskaland

2. umferð (topp 50)

26  Dmytry Pidlbnyy & Friederike Tischendorf Þýskaland
27  Tim Bonkowski & Alexandra Bonkowski Þýskaland
27  Wanja Halmschlag & Silke Kraft Þýskaland
27  Rico Schlammer & Marit Kramski Þýskaland
30  Stephan Fleischer & Anne Weber Þýskaland
30  Lenny Howard & Jenny Kipper Þýskaland
30  Mariusz Zakrzewski & Susanne Reffert Þýskaland
33  Timo Neumann & Katharina Lange Þýskaland
33  Sascha Wakup & Ekaterina Arefieva Þýskaland
35  Alexander Schalk & Meike Drews Þýskaland
36  Hendrik Claassen & Claudia Schmidt (aka Schäfer) Þýskaland
37  Anton Becker & Anna Tiz Þýskaland
37  Florian Kunkel & Anastasia Ushakova Þýskaland
39  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
40  Daniel Beuter & Heike Frommherz Þýskaland
40  Karsten Nägler & Franziska Friedrich Þýskaland
40  Kay Schneutzer & Jenny Kampfrath Þýskaland
43  Andreas Andersen & Christiane Deus Þýskaland
43  Thomas Grusser & Claudia Seidel Þýskaland
43  Michael Junges & Sabine Scheller Þýskaland
43  Carsten Petsch & Alexandra Petsch (aka Bublies) Þýskaland
43  Steffen Schade & Sandra Weiss Þýskaland
48  Markus Krebes & Jenny Thiel Þýskaland
48  Napoleon Wittig & Yvonne Scheller Þýskaland
50  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland

1. umferð (topp 84)

51  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
52  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
52  Andreas Rosendahl & Claudia Kaminski Þýskaland
54  Alexander Disam & Jasmin Kölz Þýskaland
55  Markus Bensch & Johanna Bensch Þýskaland
56  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
57  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
57  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
59  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
59  Sven De Causmaecker & Gill De Causmaecker Belgía
59  Marco Schetler & Maria Borgwardt Þýskaland
63  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
64  Jürgen Gabriel & Tanja Zimmermann Þýskaland
64  Mathias Sommer & Melanie Fladung Þýskaland
66  Armin Kress & Karin Dick Þýskaland
66  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
68  Nils Ciechowski & Stefanie Priemer Þýskaland
69  Ronny Arndt & Gloria Gröpler Þýskaland
69  Lutz Niebank & Michaela Niebank Þýskaland
71  Jan Willem Heitkamp & Natalia Reichert Þýskaland
71  Markus Jäger & Stella Lammermaier (aka Pionczewski) Þýskaland
71  Christian Klein & Kerstin Klein Þýskaland
71  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
75  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
75  Erik Neumayr & Claudia Balzer (aka Lennert ) Þýskaland
75  Udo Quattelbaum & Sabine Spill Þýskaland
78  Robert Panther & Julika Winkler Þýskaland
78  Christian Schroder & Sabrina Hartwig Þýskaland
80  Peter Janoschka & Elisabeth Janoschka (aka Heil) Þýskaland
80  Heiko Marschall & Nicole Bildner (aka Mohaupt) Þýskaland
80  Ralph Swinka & Katharina Sauthoff Þýskaland
83  David Blazek & Lena Wallat Þýskaland
83  Thomas Mueller & Ulrike Berenz Þýskaland
83  Alexander Teltscher & Karin Fischer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}