Results from Hessen Tanzt 2004 - Amateur S Standard 8. maí 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2004
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2004

Amateur S Standard 8. maí 2004

Úrslit

1  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
2  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
3  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
4  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
5  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
6  Michael Seidel & Lydia Hellmann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Stanislav Toroubarov & Rebecca Schick Þýskaland
8  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
9  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
10  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
11  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
12  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
13  Anton Nazarov & Katherine Engelking Þýskaland
13  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Dennis Garrapa & Marisa Hubl Þýskaland
15  Oliver Rau & Susanne Holaus Þýskaland
17  Peter Hahn & Victoria Jakubovsky Þýskaland
17  Sergiu Luca & Ramona Dinu-biringer Þýskaland
19  Sven Grigowski & Mathilde Haeseler Þýskaland
19  Richard Weigel & Doreen Weigel Þýskaland
21  Frank Jorgens & Alexandra Brixa (aka Jorgens) Þýskaland
22  Sebastian Jagiella & Ellen Kirst Þýskaland
23  Martin Scammel & Katja Vörtler Þýskaland
24  Ronny Hörig & Henriette Schaller Þýskaland
25  Marc Schuck & Andrea Vöhringer Þýskaland

2. umferð (topp 50)

26  Dmytry Pidlbnyy & Friederike Tischendorf Þýskaland
27  Tim Bonkowski & Alexandra Bonkowski Þýskaland
27  Wanja Halmschlag & Silke Kraft Þýskaland
27  Rico Schlammer & Marit Kramski Þýskaland
30  Stephan Fleischer & Anne Weber Þýskaland
30  Lenny Howard & Jenny Kipper Þýskaland
30  Mariusz Zakrzewski & Susanne Reffert Þýskaland
33  Timo Neumann & Katharina Lange Þýskaland
33  Sascha Wakup & Ekaterina Arefieva Þýskaland
35  Alexander Schalk & Meike Drews Þýskaland
36  Hendrik Claassen & Claudia Schmidt (aka Schäfer) Þýskaland
37  Anton Becker & Anna Tiz Þýskaland
37  Florian Kunkel & Anastasia Ushakova Þýskaland
39  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
40  Daniel Beuter & Heike Frommherz Þýskaland
40  Karsten Nägler & Franziska Friedrich Þýskaland
40  Kay Schneutzer & Jenny Kampfrath Þýskaland
43  Andreas Andersen & Christiane Deus Þýskaland
43  Thomas Grusser & Claudia Seidel Þýskaland
43  Michael Junges & Sabine Scheller Þýskaland
43  Carsten Petsch & Alexandra Petsch (aka Bublies) Þýskaland
43  Steffen Schade & Sandra Weiss Þýskaland
48  Markus Krebes & Jenny Thiel Þýskaland
48  Napoleon Wittig & Yvonne Scheller Þýskaland
50  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland

1. umferð (topp 84)

51  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
52  Thorge Merkhoffer & Sylvia Schaaf Þýskaland
52  Andreas Rosendahl & Claudia Kaminski Þýskaland
54  Alexander Disam & Jasmin Kölz Þýskaland
55  Markus Bensch & Johanna Bensch Þýskaland
56  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
57  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
57  Martin Schmiel & Sophie Hertel Þýskaland
59  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
59  Sven De Causmaecker & Gill De Causmaecker Belgía
59  Marco Schetler & Maria Borgwardt Þýskaland
63  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland
64  Jürgen Gabriel & Tanja Zimmermann Þýskaland
64  Mathias Sommer & Melanie Fladung Þýskaland
66  Armin Kress & Karin Dick Þýskaland
66  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
68  Nils Ciechowski & Stefanie Priemer Þýskaland
69  Ronny Arndt & Gloria Gröpler Þýskaland
69  Lutz Niebank & Michaela Niebank Þýskaland
71  Jan Willem Heitkamp & Natalia Reichert Þýskaland
71  Markus Jäger & Stella Pionczewski Þýskaland
71  Christian Klein & Kerstin Klein Þýskaland
71  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
75  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
75  Erik Neumayr & Claudia Balzer (aka Lennert ) Þýskaland
75  Udo Quattelbaum & Sabine Spill Þýskaland
78  Robert Panther & Julika Winkler Þýskaland
78  Christian Schroder & Sabrina Hartwig Þýskaland
80  Peter Janoschka & Elisabeth Janoschka (aka Heil) Þýskaland
80  Heiko Marschall & Nicole Bildner (aka Mohaupt) Þýskaland
80  Ralph Swinka & Katharina Sauthoff Þýskaland
83  David Blazek & Lena Wallat Þýskaland
83  Thomas Mueller & Ulrike Berenz Þýskaland
83  Alexander Teltscher & Karin Fischer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}