Results from Hessen Tanzt 2004 - Amateur C Standard 9. maí 2004
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2004
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2004

Amateur C Standard 9. maí 2004

Úrslit

1  Armin Gerstbauer & Katharina Hochwind Austurríki
2  Anton Pschenjow & Nadine Hoffmann Þýskaland
3  Christian Hölzle & Janina Hirzel Þýskaland
4  Andreas Lippok & Karin Josephs Þýskaland
5  Björn Hendrik Datz & Miriam Bambl Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

6  Werner Antensteiner & Christine Antensteiner Austurríki
6  Arwed Hostmann & Anett Ladegast Þýskaland
6  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
9  Christian Hartmann & Christin Hierer Þýskaland
10  Martin Berger & Elisabeth Lumetsberger Austurríki
11  Patrique Dömeland & Judith Reisert Þýskaland
12  Peter Chen & Ursula Robl Austurríki

Fjórðungsúrslit

13  Tobias Glahn & Annegret Haubeil Þýskaland
13  Thorsten Zielke & Katharina Trippler Þýskaland
15  Rudolf Thilenius & Anne Kainzlsperger Þýskaland
16  Thomas Neudhart & Ulrike Neudhart Austurríki
16  Karsten Wendt & Sylvia Weise Þýskaland
18  Marcel Brüske & Sonja Floh Þýskaland
19  Christopher Eder & Anika Schlosser Þýskaland
19  Albert Salzinger & Claudia Ringer Þýskaland
21  Martin Windisch & Alexandra Windisch Austurríki
22  Jaroslav Korolew & Polina Berezovskaya Þýskaland
22  Christian Stahlschmidt & Katja Stahlschmidt Þýskaland
24  Rene Dall & Mona Grabowski Þýskaland

2. umferð (topp 50)

25  Peter Schaur & Christina Mair Austurríki
26  Michael Forster & Stefanie Forster Þýskaland
26  Marco Rockel & Tanja Reker Þýskaland
26  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
26  Stefan Ulrich & Martina Steffen Þýskaland
30  Uwe Fermum & Ulla Schmidt-fetzer Þýskaland
30  Jan Pincsek & Edith Carder (aka Pincsek) Austurríki
30  Florian Scheffler & Melanie Streiter Þýskaland
33  Andreas Hellendahl & Susanne Krimp Þýskaland
33  Ronny Hormann & Angelika Haase Þýskaland
35  Peter Keckeis & Stephanie Zeume Þýskaland
36  Jan-carsten Burkuhl & Sabine Linke Þýskaland
36  Tobias Euler & Swetlana Reich Þýskaland
36  Jens Haselbauer & Stefanie Eichhorn Þýskaland
36  Tobias Rütting & Christina Kessler Þýskaland
40  Oliver Forstner & Christina Kratzer Austurríki
41  Andreas Rohlmann & Eva Kovrig Þýskaland
42  Jan Keller & Stefanie Soyk Þýskaland
42  Heiko Merz & Sabine Schemm Þýskaland
44  Paul Heinze & Sara Scatasta Þýskaland
44  Alexander Piekos & Anja Gross Þýskaland
46  Christian Gründl & Christine Vossen Þýskaland
46  Matthias Hunger & Stefanie Eidmann Þýskaland
46  Marcel Schulze & Nadine Meier Þýskaland
46  Nico Straßenburg & Ines Weiß Þýskaland
46  Michael Vesper & Stefanie Fett Þýskaland

1. umferð (topp 77)

51  Patrick Bonner & Rebecca Risch Þýskaland
51  Jens Dziambor & Miriam Drzisga Þýskaland
51  Andreas Ey & Daniela Ey Þýskaland
51  Armin Hirt & Denise Hirt Þýskaland
51  Roger Porath & Susanne Machauer Þýskaland
56  Daniel Euler & Patricia Bönisch Þýskaland
56  Tobias Loeck & Janina Harms (aka Bach) Þýskaland
56  Alexander Puchmayr & Julia Greunz Þýskaland
56  Christoph Ross & Denise Kessebohm Þýskaland
60  Stefan Kluver & Andrea Kluver Þýskaland
60  Jens Vogelgesang & Franziska Vogelgesang (aka Queck) Þýskaland
60  Rainer Weller & Jana Mitregovà Þýskaland
60  Thomas Zembok & Birgit Zembok Þýskaland
64  Heiko Knorr & Nicole Bürding Þýskaland
64  Matthias Lindner & Sabine Lindner Þýskaland
64  Notger Noll & Erika Ernst Þýskaland
64  Andy Terpitz & Sandy Terpitz Þýskaland
68  Daniel Hoffmann & Anne Schlenzig Þýskaland
68  Oliver Schrangs & Simone Elflein Þýskaland
68  Ralf Triebel & Gabi Triebel (aka Knorr) Þýskaland
71  Dirk Erdmann & Alexandra Bartels Þýskaland
72  Christian Lorenz & Katrin Krüll Þýskaland
73  Roman Bux & Karin Lehner Þýskaland
73  Christian Holle & Tanja Ramisch Þýskaland
75  Peter Zumbruch & Martina Schneider Þýskaland
76  Olaf Becker & Anne Stampfus Þýskaland
77  Stephan Fülfe & Birgit Fülfe Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}