Results from Hessen Tanzt 2004 - Amateur C Latin 9. maí 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2004
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2004

Amateur C Latin 9. maí 2004

Úrslit

1  Manuel Hercygier & Kathi Willberg Þýskaland
2  Christian Büning & Kristin Klitza Þýskaland
3  Daniele Varallo & Simone Worm Þýskaland
4  Maxim Vassilev & Tatjana Eichler Þýskaland
5  Sebastian Görtz & Alena Babina Þýskaland
6  Bence Csaranko & Katharina Siebert Þýskaland
7  Ivo Vrankic & Angela Wenger Sviss
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Alexander Danek & Franziska Freyer Þýskaland
9  Uwe Becke & Elizaweta Lermann Þýskaland
10  Stefan Schadowski & Sabrina Vette Þýskaland
11  Frank Drenda & Vicky Brückner Þýskaland
12  Urlich Karkmann & Natalija Lotz Þýskaland
13  Kai Safferling & Angela Rittersbacher Þýskaland
14  Karsten Wolter & Janine Weber Þýskaland
15  Markus Wödlinger & Sara Stummer Austurríki

Fjórðungsúrslit

16  Marco Steffan & Andrea Damm Þýskaland
16  Holger Thiede & Tanja Mederer Þýskaland
18  Tiziano Molinari & Olga Gudaew Þýskaland
19  Dominik Kriegner & Tina Zahlberger Austurríki
20  Andreas Saemann & Anja Häusler Þýskaland
21  Abraham Kern & Barbara Biedermann Þýskaland
22  Michael Kuhfahl & Juliane Krahn Þýskaland
22  Mathias Schnichels & Jessica Wiedlich Þýskaland
22  Ilker Türkmen & Chiara Präg Þýskaland
25  Ralf Lambertz & Doreen Passehl Þýskaland
25  Marco Venohr & Svanja Kleemann Þýskaland
27  Jan Knoll & Susann Schaller Þýskaland
28  Johannes Traudt & Nicole Georg Þýskaland
29  Andreas Furtenbacher & Doris Chlumetzky Austurríki

2. umferð (topp 55)

30  Sebastian Hochmuth & Nina Reiff Þýskaland
30  Sebastian Petersen & Carolin Peikert Þýskaland
32  Michael Deelwater & Maike Lichtenfels Þýskaland
32  Christopher Geyer & Lara Lacheta Þýskaland
32  Rouven Grassel & Sabrina Donix Þýskaland
32  Michael Heinold & Silke Hoheisel Þýskaland
36  Alexander Vogelsberger & Maryam En-nosse Þýskaland
36  Christian Wabro & Nadja Korlatzki Þýskaland
38  Daniel Lindt & Nicole Richter Þýskaland
38  Matthias Müller & Franziska Humann Þýskaland
40  Björn Berg & Miriam Gayer Þýskaland
41  Uwe Fermum & Ulla Schmidt-fetzer Þýskaland
41  Swen Wittig & Julia Egmond Þýskaland
43  Artem Balitzkiy & Swetlana Balitzka
43  Conrad Engelmayer & Pia Dürmoser Austurríki
43  Christian Jessen & Linda Degenhardt Þýskaland
46  Noel Borchardt & Loredana Cosenza Þýskaland
46  Martin Förtig & Anne Rümenapp Þýskaland
46  Andreas Kellermann & Ramona Mossl Þýskaland
49  Simon Dinse & Beate Gneuß Þýskaland
50  Tobias Schmitz & Petra Steinhardt Þýskaland
51  Markus Kohler & Katja Leimann Þýskaland
52  Sebastian Von Spiegel & Katja Döring Þýskaland
53  Jean-Claude Schneider & Karin Kipfer Sviss
54  Claudio Di Lorenzo & Anne Kisser Þýskaland
54  Alexander Piekos & Anja Gross Þýskaland

1. umferð (topp 103)

56  Christian Acker & Christiane Michlbauer Þýskaland
56  Rudolf Aust & Doris Aust Þýskaland
56  Jens Hohlwein & Nicole Blume Þýskaland
56  Matthias Voth & Silja Bernecker Þýskaland
60  Sebastian Götz & Sina Möhl Þýskaland
61  Sven Conrad & Rebecca Peter Þýskaland
61  Martin Delbeck & Christiane Fleischer Þýskaland
61  Florian Faller & Verena Rupp Þýskaland
61  Ramon Roxner & Eveline Eitel Þýskaland
65  Moritz Arlt & Catherina Grein (aka Arlt) Þýskaland
65  Marco Bauer & Anke Navisotschnig Þýskaland
65  Cliff Schmidt & Katja Wertzlaff Þýskaland
68  Jürgen Bänsch & Beatrix Studierach Austurríki
68  Gebhard Von Gadenstedt & Laura Dutiné Þýskaland
70  Adrien Emrich & Kirsten Meyer Þýskaland
70  Mark Krug & Anne Glanz Þýskaland
70  Michael Vesper & Stefanie Fett Þýskaland
70  Karsten Wendt & Sylvia Weise Þýskaland
74  Manuel Borner & Sandra Schilling Þýskaland
74  Markus Gramlich & Patricia Bals Þýskaland
74  Kai Griesbacher & Margit Lammel Þýskaland
74  Sascha Henke & Milena Pfeiffer Þýskaland
74  Sascha Janzen & Griseldis Grahmann Þýskaland
79  Christian Kessler & Karoline Kraska Þýskaland
79  Rocco Schlegel & Verena Quell Þýskaland
81  Jens Dziambor & Miriam Drzisga Þýskaland
81  Manuel Lenz & Sandra Noll Þýskaland
81  Davide Sparti & Johanna Döring Þýskaland
81  Rainer Weller & Jana Mitregovà Þýskaland
85  Jens Vogelgesang & Franziska Vogelgesang (aka Queck) Þýskaland
85  Bernhard Weber & Ania Capizzo Þýskaland
87  Philipp Spitzer & Tina Hähnel Þýskaland
88  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
88  Egon Pircher & Lydia Pircher Austurríki
90  Peter Göbel & Olivia Stanko Austurríki
90  Mario Gruchow & Carina Grzyb Þýskaland
90  Markus Schrader & Andrea Klingenberg Þýskaland
93  Torsten Franz & Diana Grundmann Þýskaland
93  Alexander Hartung & Antonia Hartung Þýskaland
95  Torsten Bierz & Rebecca Karsunke Þýskaland
95  Ralf Ellermann & Beate Ellermann (aka Zeitzen) Þýskaland
95  Christian Holle & Tanja Ramisch Þýskaland
95  Martin Stammwitz & Melanie Taubold Þýskaland
95  Andy Terpitz & Sandy Terpitz Þýskaland
100  Sascha Eppel & Katharina Schütz Þýskaland
100  Klaus Jahn & Maxi Kuchmann Þýskaland
100  Carsten Martikke & Judith Czock (aka Martikke) Þýskaland
100  Albert Salzinger & Claudia Ringer Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}