Results from Hessen Tanzt 2004 - Amateur B Latin 9. maí 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2004
Þýskaland - Frankfurt 8. maí 2004

Amateur B Latin 9. maí 2004

Úrslit

1  Michael Schmalzbauer & Christiana Leuthner Þýskaland
2  Stefan Pilch & Sabine Späth Þýskaland
3  Sebastian Kröger & Janna Freitag Þýskaland
4  Armin Schimpf & Kristina Unrau Þýskaland
5  Felix Demme & Julia Geis Þýskaland
6  Tilo Hellmann & Denise Büttner Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sonny Bedenik & Tanja Sempner Þýskaland
8  Tobias Krüger & Nicole Pöhler Þýskaland
8  Christian Przygoda & Katrin Przygoda Þýskaland
10  Dominik Schaefer & Eva Pospiech Þýskaland
11  Friedrich Jager & Emily-claire Leipold Þýskaland
12  Matthäus Lissek & Martha Lissek Þýskaland
13  Maximilian Scheuermann & Marina Müller Þýskaland
14  Peter Chen & Ursula Robl Austurríki
15  Paul Pohoralek & Anna Chalak Þýskaland
16  Paolo Iannello & Alwina Bode Þýskaland

Fjórðungsúrslit

17  Tobias Blödner & Susan Kurth Þýskaland
17  Rene Stölting & Sandra Richter Þýskaland
19  Tobias Heermeier & Stephanie Werner Þýskaland
19  Florian Schupp & Renate Mehl Þýskaland
21  Andreas Fett & Ina Steiner Þýskaland
22  Björn Drews & Marina Rüll Þýskaland
23  Tao Jiang & Jessica Hutzl Þýskaland
23  Andreas Wolff & Caroline Rolle Þýskaland
25  Joachim Hansen & Anne Wunderle Þýskaland

3. umferð (topp 49)

26  Andreas Hirschmann & Sabine Götz Þýskaland
27  Bernd Volkhausen & Daniela Kückelmann Þýskaland
28  Christian Bielz & Selina Gonzales Þýskaland
28  Markus Junker & Julia Lange Þýskaland
30  Christopher Buchmann & Wiebke Schlabohm Þýskaland
31  Farid Darwish & Anna Blechschmidt Þýskaland
31  Jan Keller & Stefanie Soyk Þýskaland
31  Andreas Vorbrink & Melanie Kreß Þýskaland
34  Andrej Epp & Tatjana Bergmann Þýskaland
34  Florian Kutschera & Jasmin Gärtner Þýskaland
36  Peter Brunzel & Janina Wrede Þýskaland
36  Timo Göbel & Jennifer Fischer Þýskaland
38  Martin Gancarczyk & Valentina Ohrmann Þýskaland
38  Alexander Schwaderer & Anja Greis Þýskaland
40  Lukas Knoll & Sabine Seibl Þýskaland
41  Florian Müller & Linda Eggerichs Þýskaland
42  Martin Daniel & Susanne Jung Þýskaland
42  Matthias Gippert & Desirèe Rothenbücher Þýskaland
42  Felix Riether & Meike Dittmann Þýskaland
45  Markus-klopotek Von Glovcewski & Jana Gefken Þýskaland
45  Benjamin Kaltenbrunn & Martina Koch Þýskaland
47  Alexander Gast & Sabrina Kolb Þýskaland
47  Mark Jecu & Stephanie Reinke Þýskaland
47  Thorsten Latz & Julia Zimmermann Þýskaland

2. umferð (topp 96)

50  Patrick Bonner & Rebecca Risch Þýskaland
51  Marc Kumpmann & Kirsten Neumann Þýskaland
51  Manuel Müller & Anne Luise Geimer Þýskaland
51  Lars Purschke & Svetlana Brener Þýskaland
54  Burkhard Hans & Sandra Schucker Þýskaland
54  Nils Jagdfeld & Nathalie Wolf Þýskaland
54  Lars Kaiser & Diana Dillmann Þýskaland
54  Oliver Schleifenbaum & Anne Müssig Þýskaland
58  Peter Keckeis & Stephanie Zeume Þýskaland
58  Christian Penzel & Anja Rudat Þýskaland
58  Fabian Stöbener & Nicole Stöbener (aka Grehl) Þýskaland
61  Christian Krämer & Martina Allmann Þýskaland
61  Willi Lampe & Sonja Olschewski Þýskaland
61  Robert Rothkegel & Kathrin Groß Þýskaland
64  Nils Friedrichs & Isabelle Willach Þýskaland
64  Aleksander Mackiewicz & Sonja Rank Þýskaland
64  Nico Sauer & Melanie Mickan Þýskaland
64  Martin Schlichting & Leona Steinack Þýskaland
64  Paul Trinidad & Ivanowa Nelli Þýskaland
69  Martin Bewersdorf & Daniela Bathke Þýskaland
69  Daniel Hoffmann & Anne Schlenzig Þýskaland
69  Tim Timmen & Mareike Müller Þýskaland
72  Guenther Veit & Kristina Heim Þýskaland
73  Daniel Hesse & Melanie Göbel Þýskaland
73  Fabian Keller & Nicole Gugger Sviss
75  Hansjürgen Ehebauer & Katja Ehebauer Þýskaland
76  Jaroslav Korolew & Polina Berezovskaya Þýskaland
76  Harald Kothe & Iris Edlich Þýskaland
76  Alexander Kwijas & Uta Wolff Þýskaland
76  Dominic Transier & Saskia Marker Þýskaland
80  Paul Heinze & Sara Scatasta Þýskaland
80  Peter Kasobke & Katja Weiße Þýskaland
80  Markus Zeller & Regina Frey Þýskaland
83  Karsten Trost & Nina Zimmermann Þýskaland
84  Christopher Eck & Vanessa Schneider Þýskaland
84  Oliver Weiß & Maria Guckenberger Þýskaland
86  Sebastian Berndt & Annett Mobius Þýskaland
86  Sven Feller & Verena Schmauz Þýskaland
86  Thomas Zembok & Birgit Zembok Þýskaland
89  Dennis Kahrs & Janin Miethe Þýskaland
89  Martin Kirsch & Claudia Hanke Þýskaland
89  Carsten Weber & Jessica Mersch Þýskaland
92  Achim Biedermann & Sabrina Vogel Þýskaland
92  Marcel Hilbig & Ellen Hilbig Þýskaland
92  Lothar Peschel & Jeanette Purr Þýskaland
95  Johannes Döring & Marlen Bildhäuser Þýskaland
95  Gert Kauntz & Veronica Lahl Þýskaland

1. umferð (topp 99)

97  Holger Brosig & Anja Kammerzell Þýskaland
97  Sven Schnepf & Bettina Kühn Þýskaland
97  Bernd Schorner & Claudia Schröllkamp Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}