Results from Hessen Tanzt 2003 - Junior II C Latin 11. maí 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2003
Þýskaland - Frankfurt 10. maí 2003

Junior II C Latin 11. maí 2003

Úrslit

1  Daniel Wesner & Aljona Rubanenko Þýskaland
2  Benjamin Heuer & Julia Mazurek Þýskaland
3  Pascal Lechner & Pia Lechner Þýskaland
4  Manuel Franz & Karina Mertens Þýskaland
5  Tim Lange & Stefanie Ganter Þýskaland
6  Tobias Pyttel & Michaela Nejmann Þýskaland
7  Toni Hölzl & Steffi Wallensteiner Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Christopher Imberg & Jessica Leu Þýskaland
8  Dominik Marten & Laura Marten Þýskaland
10  Toni Engelhardt & Lisa Forker Þýskaland
11  Domenik Wanner & Rosmarie Eder Þýskaland
11  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
13  Matthias Burk & Svitlana Nykyforova Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Pascal Badziong & Maria Schwarzkopf Þýskaland
14  Robert Malitz & Lisa Neumann Þýskaland
16  Markus Daab & Saskia Kroiss Þýskaland
16  Oswin Nitschke & Lena Kaag Þýskaland
18  Fabian Schmitt & Nicole Franz Þýskaland
18  Fabian Schuhmacher & Julia Schweigert Þýskaland
20  Tino Sonntag & Sarah Kinne Þýskaland
21  Benjamin Buttler & Josephine Knauth Þýskaland
22  Marco Blickensdorf & Gloria Trösse Þýskaland
23  Carsten Wirth & Cora Dittmann Þýskaland

1. umferð (topp 33)

24  Tobias Eissmann & Katja Schröpfer Þýskaland
24  Lukas Haselmann & Anne Trummer Þýskaland
24  Sascha Zimmermann & Tanja Zimmermann Þýskaland
27  Michael Makovec & Julia Pircher Þýskaland
28  Joachim Divko & Isabel Kaa Þýskaland
29  Charalambos Ioannidis & Anne Werner Þýskaland
30  Alexander Belyamna & Kathi Hornberger Þýskaland
31  Tim Seifarth & Lydia Mehlberg Þýskaland
32  Steffen Mennigke & Sissy Richter Þýskaland
33  Christian Moser & Claudia Schorch Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}