Results from Hessen Tanzt 2003 - DTV Amateur Standard Ranking 10. maí 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2003
Þýskaland - Frankfurt 10. maí 2003

DTV Amateur Standard Ranking 10. maí 2003

Úrslit

1  Urs Geisenhainer & Annette Sudol Þýskaland
2  Marc Scheithauer & Kerstin Stettner Þýskaland
3  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
4  Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
5  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
6  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
8  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
9  Gabor Hoffmann & Tatiana Belayeva Þýskaland
10  Christoph Gross & Nadia Somfleth Þýskaland
11  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
11  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
13  Dominique Rene Fara & Sonja Hahn Þýskaland
13  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
13  Maksim Tschernin & Sonja Schwarz Þýskaland

Fjórðungsúrslit

16  Oliver Rau & Susanne Holaus Þýskaland
17  Michael Kluge & Marlene Quenzel Þýskaland
18  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
19  Nico Burkel & Andrea Pihl Þýskaland
19  Olaf Koschnitzki & Susan Grigowski Þýskaland
19  Sebastian Wagenbach & Bianca Stängle Þýskaland
19  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
23  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
24  Christian Lange & Anna Korbutt Þýskaland
25  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
26  Felix Schäfer & Melanie Ahl Þýskaland
27  Gintautas Bulotas & Annette Ziller Þýskaland
28  Dimitri Lobov & Tanja Mohr Þýskaland

3. umferð (topp 49)

29  Jan Marcel Rahder & Ariane Ploetz Þýskaland
29  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
29  Stanislav Toroubarov & Rebecca Schick Þýskaland
32  Alexander Diernberger & Nathalie Briem Þýskaland
32  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
32  Martin Reiss & Corinna Sadowski Þýskaland
35  Peter Liebsch & Dorthe Liebsch (aka Najafzadeh ) Þýskaland
35  Patrick Misgaiski & Wladislawa Umanskaya Þýskaland
35  Richard Weigel & Doreen Weigel Þýskaland
38  Andreas Hötzel & Cindy Weist Þýskaland
39  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
40  Klaus Genterczewsky & Nicole Furtner Þýskaland
40  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
40  Sebastian Jagiella & Ellen Kirst Þýskaland
40  Frank Jorgens & Alexandra Brixa (aka Jorgens) Þýskaland
44  Stephan Bannier & Ines Fischer Þýskaland
45  Alexander Gadenne & Nelli Frank Þýskaland
46  Marc Bieler & Eva Kempf Þýskaland
46  Alexander Einfinger & Juliane Strehmann Þýskaland
46  Klaus Franzkowiak & Claudia Nandzik Þýskaland
49  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland

2. umferð (topp 97)

49  Andreas Andersen & Sabine Heuser Þýskaland
49  Martin Scammel & Katja Vörtler Þýskaland
49  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
53  Markus Krebes & Jenny Thiel Þýskaland
54  Andreas Baumgart & Heike Frommherz Þýskaland
55  Dennis Garrapa & Marisa Hubl Þýskaland
55  Kay Schneutzer & Jette Schimmel Þýskaland
57  Alexander Schalk & Meike Drews Þýskaland
58  Tim Bonkowski & Alexandra Bonkowski Þýskaland
58  Christian Sommer & Isabella Sommer Þýskaland
60  Wanja Halmschlag & Diana Möde Þýskaland
60  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
60  Martin Kohler & Daniela Pieringer Þýskaland
60  Wolfgang Lauer & Michaela Rothlaender Þýskaland
60  Anton Nazarov & Katherine Engelking Þýskaland
65  Marcel Ruygvoorn & Christine Ruygvoorn Holland
66  Sascha Otto & Nadejda Drujinina Þýskaland
66  Carsten Petsch & Alexandra Petsch (aka Bublies) Þýskaland
68  Florian Kunkel & Anastasia Ushakova Þýskaland
70  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
70  Gerrit Burghardt & Anke Müller Þýskaland
70  Fabian Lohauss & Anke Gillner Þýskaland
70  Sergiu Luca & Ramona Dinu-biringer Þýskaland
74  Christian Hirzinger & Christine Knackfuss Þýskaland
74  Thomas Mierisch & Nicole Sprenger Þýskaland
74  Bruno Wissenz & Tina Molter Þýskaland
77  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
77  Andreas Bittorf & Sabine Haas Þýskaland
77  Patrick Defayay & Sara Wagner Þýskaland
77  Oliver Deutschmann & Verena Kubitschek Þýskaland
77  Till Gerlach & Eva Röhn Þýskaland
83  Sascha Kuhlmann & Stefanie Jonas Þýskaland
84  Stephan Brückner & Stefanie Maycock Þýskaland
84  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
84  Roland Mayr & Annette Hühn Þýskaland
87  Jürgen Claus & Birgit Claus Þýskaland
87  Erik Neumayr & Claudia Balzer (aka Lennert ) Þýskaland
87  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
87  Christian Schroder & Sabrina Hartwig Þýskaland
87  Roland Tines & Sabine Scheller Þýskaland
92  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
92  Martin Reich & Nadja Reich Þýskaland
94  Oliver Borchard & Regine Ratke (aka Borchard ) Þýskaland
94  Jan Willem Heitkamp & Natalia Reichert Þýskaland
96  Björn Castner & Claudia Maierl Þýskaland
96  Andreas Rosendahl & Claudia Kaminski Þýskaland
96  Bernd Steines & Silvia Friedenberger Þýskaland
96  Wolfgang Tauscher & Susanne Scheuböck Þýskaland

1. umferð (topp 107)

100  Carsten Heidler & Maria Heidler Þýskaland
100  Jörg Hofmeister & Susanne Kauer Þýskaland
100  Andreas Kraushaar & Gitta Kraushaar Þýskaland
100  Armin Kress & Karin Dick Þýskaland
100  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
100  Daniel Morgant & Tamara Schult Þýskaland
100  Stephan Otte & Carolin Schollmayer Þýskaland
100  Thomas Schäfer & Sybille Scheufler Þýskaland
100  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
109  Rudolf Hoch & Claudia Stock Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}