Results from Hessen Tanzt 2003 - DTV Amateur Standard Ranking 10. maí 2003
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2003
Þýskaland - Frankfurt 10. maí 2003

DTV Amateur Standard Ranking 10. maí 2003

Úrslit

1  Urs Geisenhainer & Annette Sudol Þýskaland
2  Marc Scheithauer & Kerstin Stettner Þýskaland
3  Stanislaw Massold & Christine Deck Þýskaland
4  Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
5  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
6  Oliver Rehder & Jasmin Rehder Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrei Mosejcuk & Susanne Miscenko Þýskaland
8  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
9  Gabor Hoffmann & Tatiana Belayeva Þýskaland
10  Christoph Gross & Nadia Somfleth Þýskaland
11  Stefan Klebsch & Juliane Klebsch Þýskaland
11  Simon Reuter & Julia Niemann Þýskaland
13  Dominique Rene Fara & Sonja Hahn Þýskaland
13  Adrian Klisan & Johanna Klisan (aka Hahn) Þýskaland
13  Maksim Tschernin & Sonja Schwarz Þýskaland

Fjórðungsúrslit

16  Oliver Rau & Susanne Holaus Þýskaland
17  Michael Kluge & Marlene Quenzel Þýskaland
18  Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
19  Nico Burkel & Andrea Pihl Þýskaland
19  Olaf Koschnitzki & Susan Grigowski Þýskaland
19  Sebastian Wagenbach & Bianca Stängle Þýskaland
19  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
23  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
24  Christian Lange & Anna Korbutt Þýskaland
25  Alexander Schack & Susi Susa Þýskaland
26  Felix Schäfer & Melanie Ahl Þýskaland
27  Gintautas Bulotas & Annette Ziller Þýskaland
28  Dimitri Lobov & Tanja Mohr Þýskaland

3. umferð (topp 49)

29  Jan Marcel Rahder & Ariane Ploetz Þýskaland
29  Thorsten Strauss & Sabine Jacob Þýskaland
29  Stanislav Toroubarov & Rebecca Schick Þýskaland
32  Alexander Diernberger & Nathalie Briem Þýskaland
32  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
32  Martin Reiss & Corinna Sadowski Þýskaland
35  Peter Liebsch & Dorthe Liebsch (aka Najafzadeh ) Þýskaland
35  Patrick Misgaiski & Wladislawa Umanskaya Þýskaland
35  Richard Weigel & Doreen Weigel Þýskaland
38  Andreas Hötzel & Cindy Weist Þýskaland
39  Lars Jonasson & Kamilla Urbanski Þýskaland
40  Klaus Genterczewsky & Nicole Furtner Þýskaland
40  Hans-Juergen Gross & Martina Gross (aka Gbur) Þýskaland
40  Sebastian Jagiella & Ellen Kirst Þýskaland
40  Frank Jorgens & Alexandra Brixa (aka Jorgens) Þýskaland
44  Stephan Bannier & Ines Fischer Þýskaland
45  Alexander Gadenne & Nelli Frank Þýskaland
46  Marc Bieler & Eva Kempf Þýskaland
46  Alexander Einfinger & Juliane Strehmann Þýskaland
46  Klaus Franzkowiak & Claudia Nandzik Þýskaland
49  Patrick van der Meer & Sabrina van der Meer (aka Beck) Þýskaland

2. umferð (topp 97)

49  Andreas Andersen & Sabine Heuser Þýskaland
49  Martin Scammel & Katja Vörtler Þýskaland
49  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
53  Markus Krebes & Jenny Thiel Þýskaland
54  Andreas Baumgart & Heike Frommherz Þýskaland
55  Dennis Garrapa & Marisa Hubl Þýskaland
55  Kay Schneutzer & Jette Schimmel Þýskaland
57  Alexander Schalk & Meike Drews Þýskaland
58  Tim Bonkowski & Alexandra Bonkowski Þýskaland
58  Christian Sommer & Isabella Sommer Þýskaland
60  Wanja Halmschlag & Diana Möde Þýskaland
60  Marc Hotfilder & Heike Macke Þýskaland
60  Martin Kohler & Daniela Pieringer Þýskaland
60  Wolfgang Lauer & Michaela Rothlaender Þýskaland
60  Anton Nazarov & Katherine Engelking Þýskaland
65  Marcel Ruygvoorn & Christine Ruygvoorn Holland
66  Sascha Otto & Nadejda Drujinina Þýskaland
66  Carsten Petsch & Alexandra Petsch (aka Bublies) Þýskaland
68  Florian Kunkel & Anastasia Ushakova Þýskaland
70  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
70  Gerrit Burghardt & Anke Müller Þýskaland
70  Fabian Lohauss & Anke Gillner Þýskaland
70  Sergiu Luca & Ramona Dinu-biringer Þýskaland
74  Christian Hirzinger & Christine Knackfuss Þýskaland
74  Thomas Mierisch & Nicole Sprenger Þýskaland
74  Bruno Wissenz & Tina Molter Þýskaland
77  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
77  Andreas Bittorf & Sabine Haas Þýskaland
77  Patrick Defayay & Sara Wagner Þýskaland
77  Oliver Deutschmann & Verena Kubitschek Þýskaland
77  Till Gerlach & Eva Röhn Þýskaland
83  Sascha Kuhlmann & Stefanie Jonas Þýskaland
84  Stephan Brückner & Stefanie Maycock Þýskaland
84  Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
84  Roland Mayr & Annette Hühn Þýskaland
87  Jürgen Claus & Birgit Claus Þýskaland
87  Erik Neumayr & Claudia Balzer (aka Lennert ) Þýskaland
87  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
87  Christian Schroder & Sabrina Hartwig Þýskaland
87  Roland Tines & Sabine Scheller Þýskaland
92  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
92  Martin Reich & Nadja Reich Þýskaland
94  Oliver Borchard & Regine Ratke (aka Borchard ) Þýskaland
94  Jan Willem Heitkamp & Natalia Reichert Þýskaland
96  Björn Castner & Claudia Maierl Þýskaland
96  Andreas Rosendahl & Claudia Kaminski Þýskaland
96  Bernd Steines & Silvia Friedenberger Þýskaland
96  Wolfgang Tauscher & Susanne Scheuböck Þýskaland

1. umferð (topp 107)

100  Carsten Heidler & Maria Heidler Þýskaland
100  Jörg Hofmeister & Susanne Kauer Þýskaland
100  Andreas Kraushaar & Gitta Kraushaar Þýskaland
100  Armin Kress & Karin Dick Þýskaland
100  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
100  Daniel Morgant & Tamara Schult Þýskaland
100  Stephan Otte & Carolin Schollmayer Þýskaland
100  Thomas Schäfer & Sybille Scheufler Þýskaland
100  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
109  Rudolf Hoch & Claudia Stock Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}