Results from Hessen Tanzt 2003 - Amateur A Standard 11. maí 2003
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2003
Þýskaland - Frankfurt 10. maí 2003

Amateur A Standard 11. maí 2003

Úrslit

1  Sven Grigowski & Mathilde Haeseler Þýskaland
2  Sebastian Bartels & Ingrid Von Henninges Þýskaland
3  Sascha Wakup & Ekaterina Arefieva Þýskaland
4  Axel Lembke & Vanessa Bucher Þýskaland
5  Thomas Grusser & Claudia Seidel Þýskaland
6  Timo Neumann & Karin Eva Seitz Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Felix Teufert & Anna Simeonov Þýskaland
8  Benjamin Gäbler & Heike Schmidt Þýskaland
9  Sven De Causmaecker & Gill De Causmaecker Belgía
10  Lorne Meyer & Raskit Lachmann Þýskaland

Fjórðungsúrslit

11  Sergej Libich & Irina Yagodina Þýskaland
12  Lenny Howard & Jenny Kipper Þýskaland
12  Daniel Möser & Sarah Faderl Þýskaland
14  Leonard Jansen & Sandra Halanke Þýskaland
14  Janne Stiehler & Larissa Bucher Þýskaland
16  Nils Ciechowski & Nina Ciechowski Þýskaland
17  Roger Anselmi & Nadine Müller Sviss
18  Diereck Dross & Stella Pionczewski Þýskaland

2. umferð (topp 49)

19  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
19  David Pereira & Sandy Kirsch Þýskaland
19  Ruwen Winde & Claudia Pöschko Þýskaland
22  Norbert Bliesze & Julia Brix Þýskaland
23  Jens Hofmann & Peggy Grossner Þýskaland
24  Rinaldo Schmidt & Ina Hoppe Þýskaland
25  Manuel Müller & Anne Luise Geimer Þýskaland
26  Zlatko Mandic & Simone Klett Þýskaland
26  Gerhard Schröder & Martina Lamping Þýskaland
28  Alexander Pawlik & Evgenia Pawlik Þýskaland
29  Michael Protogerakis & Antonia Grimm Þýskaland
30  Martin Adam & Kareen Schröder Þýskaland
30  Frederik Rosler & Janine Rusher Þýskaland
30  Christian Zuber & Eva Ernst Þýskaland
33  Christian Blut & Linda Fischer Þýskaland
34  Sebastian Rüter & Alice Seitz Þýskaland
35  Thomas Schneider & Nadine Oeser Þýskaland
36  Enrico Böhm & Iris Mauersberger Þýskaland
36  Claus Micka & Solveig Geisinger Þýskaland
38  Florian Beier & Mareike Kuhrmann Þýskaland
38  Ingo Habla & Urte Rupprath (aka Lindner) Þýskaland
40  Michael Esser & Sonja Sander Þýskaland
40  Wolf Schade & Ruth Bartholl Þýskaland
42  Julian Heubeck & Brigitte Heubeck (aka Herzog) Þýskaland
42  Erik Heyden & Julia Luckow Þýskaland
44  Oliver Todzy & Christiane Menzel Þýskaland
45  Martin Bentler & Sandra Fuchs Þýskaland
46  Rainer Choinatzki & Jessica Küster Þýskaland
46  Kai Fischer & Martina Bruhns Þýskaland
46  Thomas Jacobs & Marion Grab Þýskaland
46  Alexander Wolf & Kathleen Tetzel Þýskaland

1. umferð (topp 66)

50  Tobias Roitzsch & Heike Müller Þýskaland
51  Marco Stengell & Elena Ronn Þýskaland
52  Oliver Bewernick & Alice Bewernick Þýskaland
54  Gilgian Eisner & Nicole Gisler Sviss
54  Vadim Gorbatchev & Julia Berestova Þýskaland
54  Ralph Swinka & Katharina Sauthoff Þýskaland
57  Mike Hartmann & Tina Jäpel Þýskaland
57  Martin Kröger & Kerstin Wilde Þýskaland
59  Eike Bergner & Andrea Bergner Þýskaland
59  Markus Meier & Larissa Natalie Bieritz Þýskaland
59  Kai Schönherr & Silke Ludwig Þýskaland
62  Robert Wolff & Doris Helldoppler Austurríki
63  Christian Küllig & Katja Schneider Þýskaland
64  Oliver Krause & Astrid Krause Þýskaland
64  Hendrik Schleicher & Melanie Geyer Þýskaland
66  Oliver Schaich & Monika Rothenfusser Þýskaland
67  Sebastian Christoph & Daniela Gand Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}