Results from Hessen Tanzt 2003 - Amateur A Latin 10. maí 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Tanzt 2003
Þýskaland - Frankfurt 10. maí 2003

Amateur A Latin 10. maí 2003

Úrslit

1  Martin Klein & Anna Gill Þýskaland
2  Daniel Rentschler & Sylke Neser Þýskaland
3  Marcin Starzynski & Stefanie Brückner Þýskaland
4  Georgi Tsukov & Tanja Kuschill Þýskaland
5  Sven Binek & Elina Tarassova Þýskaland
6  Engin Onder & Renata Vanova Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Michael Horstmann & Denise Heller Þýskaland
8  Markus Schäfer & Diana Krafczyk Þýskaland
9  Dominik Knack & Victoria Kuzmina Þýskaland
10  Philipp Schwarz & Lisa Sarah Görg Þýskaland
11  Markus Spreemann & Alexandra Belitz Þýskaland
12  Wesley Atack & Nikola Schulz Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Christian Klimetzek & Theresa Jung Þýskaland
14  Moritz Haar & Laila Geiger Þýskaland
15  Leif Gerling & Nicola Petersen Þýskaland
15  Martin Scammel & Katja Vörtler Þýskaland
17  Sven Balcerzak & Birgit Kettner Þýskaland
18  Stefan Gossner & Iliana Staevska Þýskaland
19  Konstantin Liebert & Julia Syceva Þýskaland
20  Julian Heubeck & Brigitte Heubeck (aka Herzog) Þýskaland
20  Markus Isopp & Claudia Schwager Austurríki
22  Sven Bias & Johanna Stock Þýskaland
23  Christian Duffke & Rowena Mebus Þýskaland
23  Carl Philipp Eberlein & Sandra Nittel Þýskaland
25  Serkan Arpac & Ulrike Köhler Þýskaland
25  Sebastian Reincke & Freia Schwertfeger Þýskaland
27  Sascha Wakup & Ekaterina Arefieva Þýskaland
28  Claudio Falletta & Sabrina Ludes Þýskaland

2. umferð (topp 54)

29  Waldemar Hergert & Veronika Hergert Þýskaland
29  Sebastian Klink & Maret Witthuhn Þýskaland
29  Andreas Pachert & Meike Beer Þýskaland
32  Michael Fischer & Natalia Luft Þýskaland
32  Mark Leweling & Kathryn Höbusch Þýskaland
34  Michael Stierle & Sandra Schall Þýskaland
35  Lars Frankfurter & Carolin Drescher Þýskaland
36  Roger Anselmi & Nadine Müller Sviss
36  Attila Merth & Stephanie Schumann Þýskaland
38  Axel Glück & Katharina Torosow Þýskaland
39  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
39  Kai Lemke & Maike Badia Þýskaland
41  Dennis Bode & Julia Schomaker Þýskaland
41  Viktor Herbeiu & Christina Jansen Þýskaland
43  Andreas Andersen & Sabine Heuser Þýskaland
43  Ferdinand Helmer & Katharina Heinzelmann Þýskaland
43  Martin Ridder & Petra Kirsten Þýskaland
46  Benjamin Jäger & Astrid Drexler Þýskaland
46  Markus Riad & Dessi Radeva Þýskaland
48  Johannes Schröck & Sabine Bsteh Austurríki
48  Helge Uhrig & Katja Arnold Þýskaland
48  Christian Wenzel & Evelyn Krosta Þýskaland
51  Christian Wedell & Caroline Bresink Þýskaland
52  Christian Zuber & Eva Ernst Þýskaland
53  Aleksandar Pecirep & Ramona Utri Þýskaland
53  Christian Spiekermann & Judy Last Þýskaland

1. umferð (topp 100)

55  Alexander Gadenne & Nelli Frank Þýskaland
55  Andreas Hager & Michaela Brunnhuber Austurríki
55  Kevin Kern & Nina Hablowetz Þýskaland
55  David Kiefer & Selma Berberich Þýskaland
59  Giuseppe Prestifillippo & Marion Lengl Þýskaland
60  René Gräfenstein & Jennifer Fruth Þýskaland
60  Alfred Radauer & Karin Lehner Austurríki
62  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
62  Dietmar Block & Anastasia Weber Þýskaland
62  Rainer Choinatzki & Jessica Küster Þýskaland
62  Andreas Kratzl & Gudrun Prohaska Þýskaland
62  Jan Maik Wissing & Natalie Wilson Þýskaland
67  Rinaldo Schmidt & Ina Hoppe Þýskaland
67  Michael Viehmann & Alona Pogouliaeva Þýskaland
69  Joachim Burgard & Nadine Geiter Þýskaland
69  Timo Göbel & Ludmilla Konrad Þýskaland
71  Erik Heyden & Julia Luckow Þýskaland
71  Jürgen Müller & Sandra Krenz Þýskaland
73  Peter Hess & Jeanette Weinhold Þýskaland
73  Bernhard Hubauer & Iskra Smiljanic Þýskaland
73  Christoph Rummel & Femke Tummeley Þýskaland
76  Mike Hartmann & Tina Jäpel Þýskaland
76  Philipp Schulz & Kerstin Poppe Þýskaland
78  Marc Sotelsek & Beata Brochocki Þýskaland
79  Jens Löbbermann & Olesja Schichel Þýskaland
79  Andreas Weber & Andrea Rhinow (aka Conrad) Þýskaland
81  Oliver Borchard & Regine Ratke (aka Borchard ) Þýskaland
81  Thorsten Koch & Stefanie Forkel Þýskaland
81  Oliver Köllner & Simone Fries Þýskaland
81  Patrick Schulze & Doreen Eckardt Þýskaland
85  Sascha Meyer & Cathrin Anne Lang Þýskaland
85  Hendrik Schleicher & Melanie Geyer Þýskaland
85  Benedikt Schürmann & Petra Schrankel Þýskaland
85  Thorsten Unger & Vera Küster Þýskaland
89  Jonas Richter & Anne Richter Þýskaland
90  Jens Hofmann & Peggy Grossner Þýskaland
90  Robert Holzner & Tanja Hesse Þýskaland
90  Jan Savekoul & Karina Nießen Þýskaland
94  Tobias Witt & Vivien Kapust Þýskaland
95  Matthias Alt & Janet Alt (aka Peters) Þýskaland
95  Christian Küllig & Katja Schneider Þýskaland
95  Christian Penzel & Michaela Wenzel Þýskaland
95  Oliver Rosin & Nicole Schubert Þýskaland
99  Thomas Bühn & Melanie Kaiser Þýskaland
99  Dimitrios Joannou & Diana Goldberg Þýskaland
101  Sebastian Christoph & Daniela Gand Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}