Results from Hessen Dance 2012 - Amateur S Standard 12. maí 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2012
Þýskaland - Frankfurt 12. maí 2012

Amateur S Standard 12. maí 2012

Úrslit

1  Benedetto Ferruggia & Claudia Köhler Þýskaland
2  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
3  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
4  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
5  Daniel Radu & Anne Weber Þýskaland
6  Alex Gerlein & Alexandra Elert Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Jens Kaiser & Ulrike Schulz Þýskaland
8  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
9  Felix Kunkel & Isabell Lehmann Þýskaland
10  Sergej Piskun & Sofyia Derr Þýskaland
11  Rene Carrera & Sofia Gorbatchev Þýskaland
11  Klaus Genterczewsky & Julia Quinot Þýskaland
11  Moritz Krauter & Madeline Weingärtner Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Philipp Clemens & Virginia Lesniak Þýskaland
15  Victor Fischer & Alexandra Rehn Þýskaland
16  Philipp Deisler & Heike Seimen Þýskaland
16  Thomas Jauerneck & Melanie Heider Þýskaland
18  Fabian Rudolph & Anette Harms Þýskaland
18  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
20  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
21  Sven Glass & Judith Holzwarth Þýskaland
22  Jeremy Prasetyo & Sylvana Drewes Þýskaland
22  Sascha Wakup & Ann Katrin Bechtold Þýskaland
24  Andreas Matery & Katharina Matery Þýskaland
25  Adrian Obladen & Nadine Oeser Þýskaland

2. umferð (topp 49)

26  Erik Heyden & Julia Luckow Þýskaland
26  Mike Meinert & Alina Missfeldt Þýskaland
26  Frank Schulnies & Katja Döring Þýskaland
29  Bjorn Biermann & Anastasia Pukhova Þýskaland
29  Sebastian Spörl & Kristina Rodinova Þýskaland
31  Maximilian Münnicke & Tanja Walter Þýskaland
32  Benjamin Schulze & Sandra Rebentrost Þýskaland
33  Dennis Ciomber & Franziska Wetjen Þýskaland
33  Sascha Otto & Janne Vollmer Þýskaland
35  Frederik Rosler & Janine Rusher Þýskaland
36  Thomas Schmid & Corina Poth Þýskaland
36  Patrick Wieschollek & Janet Wieschollek Þýskaland
36  Kristóf Zsolt & Szilvia Repas Ungverjaland
39  Roland Tines & Heidrun Puskas Þýskaland
40  Torsten Buschmann & Annika Dörenkamp Þýskaland
41  Manuel Weber & Vanessa Treizel Þýskaland
42  Timo Henkes & Carolin Teschke Þýskaland
42  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
44  Napoleon Wittig & Yvonne Scheller Þýskaland
45  Christian Freisens & Jacqueline Kusserow Þýskaland
45  Oliver Klepsch & Jennifer Woska Þýskaland
45  Patrick Miller & Julia Pavlik Þýskaland
48  Patrick Misgaiski & Alena Bergmann Þýskaland
48  Thomas Siefert & Annika Jung Þýskaland

1. umferð (topp 54)

50  Christian Brinkmann & Gillian Kespohl Þýskaland
50  Dmitriy Obukhov & Maria Blockus Þýskaland
52  Christian Cantzler & Melanie Cantzler Þýskaland
52  Markus Conrath & Elise Jovet Þýskaland
52  Tobias Neugebauer & Erika Neugebauer (aka Aretz) Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}