Results from Hessen Dance 2012 - Amateur S Latin 13. maí 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2012
Þýskaland - Frankfurt 12. maí 2012

Amateur S Latin 13. maí 2012

Úrslit

1  Sergey Tatarenko & Viktoria Tatarenko (aka Lyschinska) Þýskaland
2  Anton Skuratov & Alona Uehlin Þýskaland
3  Ilie Bardahan & Anastasia Bodnar Þýskaland
4  Artur Balandin & Anna Salita Þýskaland
5  Maxim Stepanov & Viktoriya Konstantinova Þýskaland
6  Kirill Ganopolskyy & Kim Pätzug Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Gregor Bronstein & Aigulim Gerich Þýskaland
8  Daniel Buschmann & Katarina Bauer Þýskaland
9  Konstantin Niemann & Ksenia Makhortova Þýskaland
10  Andreas Cibis & Victoria Kleinfelder Þýskaland
11  Lars Erik Pastor & Ecaterina Petrova Þýskaland
12  Philipp Hanus & Siri Kirchmann Þýskaland
12  Edgar Mock & Elena Miu Þýskaland
12  David Riegler & Julia Jussel Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  Markus Ziebegk & Jenny Singh-Muller (aka Jähne ) Þýskaland
16  Alexandr Chudin & Maria Hirnich Þýskaland
17  Alexander Karst & Sarah Karst Þýskaland
18  Jan Albeck & Zsofia Garbe Þýskaland
18  Denislav Dimitrov & Iliana Staevska Þýskaland
18  Alex Gerlein & Alexandra Elert Þýskaland
21  Arthur Ankerstein & Vivien Kreiter Þýskaland
21  Andriy Plotkin & Maria Richter Þýskaland
23  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
24  Sebastian Berg & Lara Lacheta Þýskaland
24  Eugen Plotnikov & Sophie Schütz Þýskaland

2. umferð (topp 36)

26  Domenico Franzo & Alexandra Ciosinska Þýskaland
27  Anh-duc Ngyuen & Joanna Wiese Þýskaland
28  Philipp Clemens & Virginia Lesniak Þýskaland
28  Mark Spektor & Susan Fichte Þýskaland
30  Alexej Iwlew & Rita Iwlewa Þýskaland
30  Thomas Jauerneck & Melanie Heider Þýskaland
30  Sebastian Schwind & Nadine-Helena Hoffmann Þýskaland
33  Benjamin Becker & Josefin Dinger Þýskaland
33  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
33  Sebastian Triebel & Michaela Kemnitzer Þýskaland
36  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland

1. umferð (topp 53)

37  Nico Kirchmann & Natalie Vollmer Þýskaland
38  Phil Schwarick & Olga Golikow Þýskaland
39  Alexander Horn & Valeria Jäger Þýskaland
40  Tom Bräunlich & Luisa Eis Þýskaland
40  Quanah Miko Sanchez & Jana Brücher Þýskaland
42  Fabian Kiefer & Luisa Cumbo Þýskaland
42  Dierick Schröder & Inna Küstner Þýskaland
44  Paul Frlicka & Svetlana Guggenbühl Sviss
44  Erik Heyden & Julia Luckow Þýskaland
46  Anton Schletter & Nicola Niesl Þýskaland
46  Kristóf Zsolt & Szilvia Repas Ungverjaland
48  Robin Herber & Carina Löffler Þýskaland
49  Harry Knaus & Isabell Reinelt Þýskaland
50  Frank Abitz & Melanie Ferreira Þýskaland
50  Manuel Burkart & Carina Kögel Þýskaland
50  Thomas Kulesov & Alina Kulesov Þýskaland
50  Pavel Stoinev & Mihaela Georgieva Búlgaría
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}