Results from Hessen Dance 2012 - Amateur D Standard 13. maí 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2012
Þýskaland - Frankfurt 12. maí 2012

Amateur D Standard 13. maí 2012

Úrslit

1  Fabian Kiefer & Luisa Cumbo Þýskaland
2  Mario Funke & Diana Horn Þýskaland
3  Daniel Born & Rebecca Kahl Þýskaland
4  Kai Lemke & Anna Böck Þýskaland
5  Harald Butterweck & Nadine Knosala Þýskaland
6  Patrick Germann & Elena Astanhow Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Benjamin Hofmann & Julia Hofmann Þýskaland
8  Andreas Kiser & Natalja Sokurenko Þýskaland
9  Christian Fischer & Bianca Strenzel Þýskaland
10  Benjamin Savor & Petra Schupp Þýskaland
10  Michael Stephan & Pauline Efremov Þýskaland
12  Johannes Ebert & Katharina Mauthe Þýskaland
13  Daniel Hollwedel & Alyssa Becker Þýskaland
13  Maximilian Krauß & Carina Bayerlein Þýskaland

Fjórðungsúrslit

15  André Kesser & Rachel Schmitt Þýskaland
15  Philipp Ruppelt & Miriam Seidel Þýskaland
17  Luca Agnetta & Rahel De Bruyn Þýskaland
17  Felix Brombach & Ramona Francuski Þýskaland
19  Johannes Müller & Daniela Mühlbach Þýskaland
20  Johannes Lehmann & Rielana Wichert Þýskaland
21  Choi Bastian Frauendorfer & Eva Meyerova Þýskaland
22  Jonas Eichhorn & Stephanie Luichtl Þýskaland
23  Torsten Emig & Melanie Maurer Þýskaland
23  Klaus Raab & Lena Schulz Þýskaland

2. umferð (topp 46)

25  Joachim Moch & Monica Gabriela Mielke Þýskaland
25  Robert Quakernack & Nele Becker Þýskaland
25  Kevin Stabenow & Ellen Schumacher-Faltmann Þýskaland
25  Enrico Zabel & Michaela Ositzkyj Þýskaland
25  Daniel Zimmermann & Stefanie Gielen Þýskaland
30  Felix Franken & Gloria Heesen Þýskaland
31  Dario D'ariano & Anja Tomaschewski Þýskaland
31  Philipp Knorst & Svenja Schwartz Þýskaland
31  Christoph Mrochen & Tina Grimm Þýskaland
34  Janis Godzieba & Cäcilia Werth Þýskaland
34  Michael Halaßek & Jennifer Holl Þýskaland
34  Lukas Heft & Svenja Mies Þýskaland
34  Dominic Warzok & Ana Lena Kubitschke Þýskaland
38  Johannes Frank & Annika Schulze Þýskaland
38  Dietmar Fütterer & Sarah Matthias Þýskaland
38  Lukas Leiner & Jennifer Spilker Þýskaland
38  Nils Schroeder & Sophie Jaspers Þýskaland
42  Johannes Semrau & Susen Ziegler Þýskaland
43  Dirk Merkel & Susanne Wiesweg Þýskaland
43  Christian Spreng & Daniela Baurichter Þýskaland
45  Gunnar Kretzschmar & Yuliya Traum Þýskaland
46  Marc Schrabback & Laura Mihalceanu Þýskaland

1. umferð (topp 73)

47  Marcus Koppatz & Stefanie Günther Þýskaland
47  Matvey Tselmovich & Yulia Nekrasova Þýskaland
47  Torben Winzer & Katharina Adams Þýskaland
50  Christian Gnatzy & Eva Zeiter Þýskaland
50  Hans Klose & Julia Palzer Þýskaland
50  Jörg Schütrumpf & Manuela Künstler Þýskaland
53  Moritz Knaut & Svenja Wilker Þýskaland
53  Sebastian Schwardt & Anita Bellgrau Þýskaland
53  Tim Wolpmann & Sabrina Münch Þýskaland
56  Sören Anders & Nicole Borchert Þýskaland
56  Andreas Pfeil & Jennifer-Jasmin Clare Þýskaland
56  Tobias Polzer & Kerstin Arnold Þýskaland
56  Daniel Repovs & Pauline Spatz Þýskaland
60  Sven Krause & Juliane Krause Þýskaland
60  Adrian Seck & Hannah Metzdorf Þýskaland
62  Tim Clark & Susannah Havermann Þýskaland
62  Manuel Kohnen & Rebecca Tartter Þýskaland
62  Frank Lindemann & Ilona Zech Þýskaland
62  Timo Reuter & Katharina Müller Þýskaland
66  Sebastian Istel & Magda-Lena Haas Þýskaland
67  Holger Lamm & Cherlein Lamm Þýskaland
68  Karsten Edel & Stefanie Frentzen Þýskaland
68  Christian Kitschautzky & Helen Mamba Þýskaland
68  Christian Kratz & Sarah Dubiel Þýskaland
68  Thorsten Olemotz & Ann-Kathrin Pohl Þýskaland
68  Sebastian Schall & Silke Steinmann Þýskaland
73  Tobias Jungbär & Monja Gillmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}