Results from Hessen Dance 2012 - Amateur B Latin 13. maí 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2012
Þýskaland - Frankfurt 12. maí 2012

Amateur B Latin 13. maí 2012

Úrslit

1  Andreas Kitsche & Daria Kolomizki Þýskaland
2  Giuseppe Castro & Pia Scharfenberg Þýskaland
3  Dario Leanza & Daniela Paul Þýskaland
4  Sergius Rossel & Janne-sara Pietsch Þýskaland
5  Felix Brehmer & Svenja Lehner Þýskaland
6  Andreas Tenyi & Rosanna Sickenius Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Moritz Heemann & Lisa Schlierkamp Þýskaland
8  Philipp Hanenkamp & Luisa Köhler Þýskaland
8  Sascha Reichardt & Elisavetta Ostrovskaya Þýskaland
10  Kevin Schmidt & Veronika Stritzke Þýskaland
10  Tom Wohlfahrt & Vivien Nothurff Þýskaland
12  Fabian Geukens & Franziska Schallhorn Þýskaland
13  Andreas Wenzler & Verena Lieb Þýskaland
14  Tobias Brügmann & Katarina Klunk Þýskaland
14  Kai Niemeyer & Stefanie Helms Þýskaland
14  Niklas Patt & Janina Pempe Þýskaland
17  Ole Ebeling & Sarah Oliver Þýskaland

Fjórðungsúrslit

18  Alexander Grimm & Veronika Dick Þýskaland
18  Max Hillgruber & Milena Hillgruber (aka Gutdeutsch) Þýskaland
18  Simon Roth & Katharina Fuchs Þýskaland
21  David Matthis & Elena Von Hanstein Þýskaland
21  Joep Mutsaerts & Sulekha Buhala (aka Mukherjee) Sviss
23  Kolja Mörsch & Laura Von Brelie Þýskaland
23  Marc Roswag & Jasmin Kostorz Þýskaland
23  Tim Wattenberg & Lucia Neu Þýskaland
26  Robin Steinbach & Nadine Schulze Þýskaland
27  Mattes Michelsen & Jana Simann Þýskaland
28  Bo Loyall & Rebecca Ernst Þýskaland
29  Dominic Berberich & Sarah Becker Þýskaland
29  Daniel Siebrecht & Rebecca Bisang Þýskaland
31  Noppharat Thadakun & Stefanie Lukas Þýskaland
32  Luis-daniel Assis Silva & Julia Paszkiet Þýskaland
33  Eduard Rempe & Gabi Monczko Þýskaland
34  Tim Wolpmann & Sabrina Münch Þýskaland

2. umferð (topp 62)

35  Daniel Erben & Melina Spitzer Þýskaland
36  Marcus Becker & Nadine Schäfer Þýskaland
36  Ilya Vassilenko & Alona Marchukova Sviss
38  Niko Bertels & Svenja Küster Þýskaland
38  Timo Kuhnt & Lisa Magerkurth Þýskaland
40  Tobias Binkele & Catrin Rohr Þýskaland
40  Andreas Ebert & Ulrike Mittermeier Þýskaland
40  Marcel Finette & Michaela Ziegert Þýskaland
40  Daniel Laqua & Annabell Laqua (aka Schink) Þýskaland
44  Matthias Teich & Eva Busse Þýskaland
45  Benno Fiedler & Bianca Degener Þýskaland
45  Markus Winter & Yana Rodriguez Þýskaland
47  Norman Körner & Carola Janko Þýskaland
47  Daniel Sutter & Anika Schellenberger Þýskaland
49  Eric Tille & Lissy Stelzner Þýskaland
50  Michal Tarabik & Anna Linetova Slovakía
51  Alexander Jordan & Victoria Semenozhenkova Þýskaland
51  Michael Moller & Verena Krämer Þýskaland
51  Kerim Sander & Sandra Stolle Þýskaland
54  Jöns Baumm & Ingar Baumm Þýskaland
55  Carsten Ziegler & Jessica Krauss Þýskaland
56  Sebastian Mayer & Jana Jetter Þýskaland
57  Christopher Schneider & Annette Hölzl Þýskaland
58  Tobias Lüken & Marthe Steinbrenner Þýskaland
58  Oliver Stiegler & Annika Faderl Þýskaland
60  Pascal Penderak & Julia Mindermann Þýskaland
61  Konrad Klamm & Jennifer Jäger Þýskaland
62  W Clemens Kuprian & Eva Christina Krzizek Austurríki

1. umferð (topp 120)

63  Kevin Peter Berz & Beatrice Rolshausen Þýskaland
63  Dario D'ariano & Anja Tomaschewski Þýskaland
63  Kai Erdel & Jule Stellrecht Þýskaland
66  Denis Bachmann & Verena Freiberger Þýskaland
66  Boris Bube & Lisa Schenk Þýskaland
66  Markus Daab & Jessica Daab Þýskaland
66  Markus Langenberg & Kristina Kowaljow Þýskaland
66  Adrian Seck & Hannah Metzdorf Þýskaland
66  Tjark Stahl & Madeleine Connah Þýskaland
72  Konstantinos Drossopoulos & Elina Gurewitsch Þýskaland
72  Sönke Ehlert & Alisha Harding Þýskaland
72  Waldemar Feidenheimer & Jaqueline Stadler Þýskaland
72  Johannes Rögner & Alexandra Wurmer Þýskaland
76  Jozef Polak & Eva Hajduova Slovakía
77  Stefan Eisemann & Sandra Eisemann (aka Scholz) Þýskaland
77  Eric Schwalenberg & Janka Reitz Þýskaland
79  Yves-pascal Rauchfuß & Lisa Rauchfuß Þýskaland
79  Chris Schulz & Corinna Rahn Þýskaland
79  Florian Stroick & Eva Diestmann Þýskaland
82  Felix Brombach & Ramona Francuski Þýskaland
82  Hendrik Dubbe & Laura Slack Þýskaland
82  Rafael Kozubal & Julia Roth Þýskaland
82  Richard Sebastian Schwander & Nathalie Sude Þýskaland
86  Benjamin Naumann & Nicole Naumann Þýskaland
86  Matthias Rohde & Evelyn Listl Þýskaland
88  Martin Bauer & Justina Kopton Þýskaland
88  Martin Heinemann & Janine Neugebauer Þýskaland
88  Patrick Huhn & Ann-Kathrin Ziegler Þýskaland
88  Florian Küppers & Rebecca Schmitz Þýskaland
88  Daniel Repovs & Pauline Spatz Þýskaland
88  Thomas Steinegger & Sabine Steinegger Austurríki
94  Marcel Dahne & Sandra Kempski Þýskaland
94  Christian Fladda & Melanie Krämer Þýskaland
94  Daniel Groß & Jaqueline Schall Þýskaland
94  Patrick Schirmer & Michelle Crass Þýskaland
94  Martin Vaegler & Nicola Glockle Þýskaland
99  Michael Neuss & Chantal Hehn Þýskaland
99  Martin Trapp & Anna Yakovlyeva Þýskaland
101  Konstantin Ort & Anatasia Shcherbakova Þýskaland
101  Sebastian Schlutow & Lisa Zettler Þýskaland
101  Michael Sutter & Dilovan Arslan Þýskaland
104  Benjamin Oswald & Vivian Wicklein Þýskaland
104  Dominik Schaefer & Gina Palzer Þýskaland
104  Michel Tiedje & Lea Schröder Þýskaland
107  Franz Alisch & Anna Weichold Þýskaland
107  Yannick Kersting & Mirijam Pecirep Þýskaland
107  Patrick Schäfer & Sarah Kraft Þýskaland
110  Frédéric Gun & Lika Pabst Þýskaland
110  Damian Spyrka & Sandra Hess Þýskaland
112  Martin Daniel & Anna-maren Diehl Þýskaland
112  Francesco Gianguzzo & Simone Schütze Þýskaland
114  Daniel Decker & Elfi Busse Þýskaland
114  Igor Drosdow & Alexandra Bidler Þýskaland
114  Attila Santo & Susanne Rieder Austurríki
117  Marco Laumanns & Silke Glas Þýskaland
117  Alexander Mühlschein & Maren Fuchs Þýskaland
119  Markus Kirchner & Anja Zemke Þýskaland
120  Eric Kurscheidt & Katharina Wendt Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}