Results from Hessen Dance 2011 - Senior I S Standard 21. maí 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2011
Þýskaland - Frankfurt 21. maí 2011

Senior I S Standard 21. maí 2011

Úrslit

1  Jörg Hillenbrand & Ute Hillenbrand Þýskaland
2  Gert Faustmann & Alexandra Kley Þýskaland
3  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
4  Marco Wittkowski & Petra Fischer Þýskaland
5  Thomas Laux & Christine Laux Þýskaland
6  Jürgen Beck & Claudia Kleineheismann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Marc Bieler & Sandra Mösch Þýskaland
8  Florian Meyer & Anja Meyer (aka Katzmarski) Þýskaland
9  Ralf Lämmermaier & Stella Pionczewski Þýskaland
10  Kim Bartels & Silke Bartels Þýskaland
11  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
12  Rene Seyboth & Heike Seyboth Þýskaland
12  Wolfgang Tauscher & Susanne Scheuböck Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Julian Heubeck & Brigitte Heubeck (aka Herzog) Þýskaland
15  Eric Klucke & Manuela Klucke Þýskaland
16  Thomas Wirzberger & Angelika Korb Þýskaland
17  Konstantin Maletz & Corina Maletz (aka Schott) Þýskaland
18  Markus Lilli & Manuela Wichmann Þýskaland
19  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
20  Michael Nimz & Michaela Nimz (aka Sauer) Þýskaland
20  Kai Schönherr & Silke Ludwig Þýskaland
22  Michael Beckmann & Bettina Corneli Þýskaland
23  Frank Maninski & Sandra Undine Muhr (aka Till) Þýskaland
23  Daniel Rautenbach & Andrea Rautenbach (aka Staack) Þýskaland
25  Andreas Kraushaar & Anja Hesele Þýskaland

2. umferð (topp 50)

26  Michael Alm & Kerstin Alm Þýskaland
26  Michael Steingen & Andrea Steingen (aka Schulz) Þýskaland
28  Holger Bernien & Sylvia Bernien Þýskaland
28  Thomas Busta & Manuela Busta Þýskaland
30  Stefan Bersal & Petra Schmidt Þýskaland
30  Gregor Burck & Maria Troniak Þýskaland
30  Thomas Schmidt & Susanne Schmidt Þýskaland
33  Oliver Dräger & Andrea Simon-dräger Þýskaland
33  Pawel Fafara & Alexandra Lueg Þýskaland
33  Oliver Leonhardt & Andrea Leonhardt (aka Pietschke) Þýskaland
36  Axel Mischewski & Susan Hortmann Þýskaland
36  Sven Spengemann & Ramona Spengemann Þýskaland
38  Markus Mengelkamp & Manuela Prater Þýskaland
39  Stefan Rosik & Tanja Wernetshammer Þýskaland
39  Knut Wichmann & Antje Wichmann Þýskaland
41  Achim Hobl & Kerstin Hahn Þýskaland
41  Damian Kukowka & Bettina Weimann Þýskaland
41  Holger Staub & Birgit Staub Þýskaland
44  Thomas Eil & Nicole Eil Þýskaland
44  Serge Quazzotti & Peggy Quazzotti Fogel Þýskaland
44  Stefan Seeger & Sabine Griesmann Þýskaland
47  Mario Müller & Michaela Frahm Þýskaland
47  Helge Neuner & Tanja Neuner (aka Gödecke) Þýskaland
47  Udo Schmitz & Manon Schulz Þýskaland
50  Alois Schwarzenbeck & Monika Schwarzenbeck Þýskaland

1. umferð (topp 73)

51  Bernward Kett & Christine Kett Þýskaland
51  Gerhard Pfünder & Jasmin Esther Flor-Lampert Þýskaland
53  Rudiger Herrmann & Barbara Herrmann Þýskaland
53  Rainer Martius & Manuela Martius Þýskaland
55  Holger Koschinski & Ruth Schulz Þýskaland
56  Dieter Kuchenbecker & Annette Kuchenbecker Þýskaland
56  Gerhard Lamprecht & Christine Lamprecht Þýskaland
58  Torge Rieper & Gisela Rieper Þýskaland
59  Jörg Böhm & Heike Böhm Þýskaland
59  Holger Comtesse & Gitta Kraushaar Þýskaland
59  Peter Schmiel & Sibylle Hanchen Þýskaland
59  Tilmann Vetter & Birgitta Behling Þýskaland
63  Manfred Nell & Alexandra Würzbauer Þýskaland
63  Ralf Pfitzner & Eva Pfitzner Þýskaland
65  Martin Beumer & Annette Beumer Þýskaland
65  Peter Esser & Vera Esser Þýskaland
65  Thomas Schulz & Annette Bauer Þýskaland
68  Markus Kröller & Katja Liebig Þýskaland
69  Heinrich Berger & Alexandra Berger Þýskaland
69  Jochen Schneider & Andrea Schneider Þýskaland
71  Matthias Drescher & Petra Drescher Þýskaland
71  Robert Keller & Manuela Keller Þýskaland
71  Peter Vogt & Alexandra Vogt Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}