Results from Hessen Dance 2011 - Junior II B Latin 22. maí 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2011
Þýskaland - Frankfurt 21. maí 2011

Junior II B Latin 22. maí 2011

Úrslit

1  Nikita Schneider & Jaqueline Joos Þýskaland
2  Mikael Tatarkin & Julia Viktoria Puchynina Þýskaland
3  Aleksey Rovner & Lisa Rykovski Þýskaland
4  David Costea & Katarina Zajarnyj Þýskaland
5  Roman Schumichin & Mariya Maksina Þýskaland
6  Igor Bodyagin & Anastasiya Bodyagina Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Georg Novikov & Natalie Pusch Þýskaland
8  Stephan Klein & Klaudia Arndt Þýskaland
9  Kevin Pewych & Christine Brumm Þýskaland
10  Florian Fürll & Marie Charlott Wurmisch Þýskaland
11  Florian Schell & Julia Fauser Þýskaland
11  Daniel Schmuck & Veronika Obholz Þýskaland
13  Sascha Korn & Lisa Marie Bauer Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Finn Bergmann & Alisha Pitz Þýskaland
14  Ilja Kubrin & Tatjana Rese Þýskaland
16  Daniel Schafei & Anastasija Zajarnyj Þýskaland
17  Daniel Kasper & Nastassja Chodykin Þýskaland
18  Jacques Bernstein & Marlen Heilmann Þýskaland
19  Dominik Bondarev & Rada Gleyberman Þýskaland
20  Michael Haag & Katrin Domme Þýskaland
21  Dimitri Babenko & Jessica Derr Þýskaland
21  Florian Baierl & Trede Femke Þýskaland
21  Eduard Oks & Jennifer Baidinger Þýskaland
24  Kevin Beyer & Samantha Falk Þýskaland
24  Anton Kononenko & Veronika Brodskij Þýskaland
24  Alexei Muzykin & Melanie Wirt Þýskaland

2. umferð (topp 49)

27  Matteo Annoscia & Alessia Gigli Sviss
27  Achim Bernäcker & Roksana Dlugos Þýskaland
27  Tim Deisser & Jenny-leonie Deisser Þýskaland
30  Steven Korn & Domenica Erontschenko Þýskaland
31  Maximilian Krimig & Annabell Heilmann Þýskaland
32  Daniel Dingis & Franziska Bäkefeld Þýskaland
33  Leon Lohmann & Jana Busch Þýskaland
34  Reik Beglau & Stephanie Schneider Þýskaland
35  Daniel Rebrunov & Charlotte Lanz Þýskaland
36  Kevin Karlin & Mishel Krys Þýskaland
36  Edik Schlund & Andrea Lasarenko Þýskaland
38  Dennis Weigant & Alina Galster Þýskaland
38  Dimitry Zhuravlyov & Tina Frenzel Þýskaland
40  Frederic Friesen & Lisa Marie Henkel Þýskaland
40  Philipp Koriath & Alexandra Strassheim Þýskaland
42  Thore Arnold & Antonia Kiethe Þýskaland
42  Sergey Funk & Stephanie Heinz Þýskaland
45  Robin-René Hartung & Sina Hartung Þýskaland
45  Joshua Khadjeh-Nouri & Jadzia Khadjeh-Nouri Þýskaland
45  Frederic Roth & Clair Schkalei Þýskaland
45  Anton Shkolnik & Elizaveta Kashynskaya Þýskaland
49  Flavio Martins Desa & Diana Schell Sviss
49  Tillman Handschuh & Antonia Winkler Þýskaland

1. umferð (topp 57)

51  Fabian Gottschall & Jette Schlenzig Þýskaland
51  Kilian Zimmermann & Jessica Gwizdala Þýskaland
53  Joshua Gruner & Carolin Schaub Þýskaland
53  Boris Kulakow & Sofie Frese Þýskaland
53  Artemis Ovanesidis & Annalea Jäger Þýskaland
53  Kevin Teller & Diana Sofia Langenfeld Þýskaland
57  Vincenzo Greco & Sina Weitzel Þýskaland
57  Sven Paysen & Larissa Gessner Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}