Results from Hessen Dance 2011 - Amateur C Latin 22. maí 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2011
Þýskaland - Frankfurt 21. maí 2011

Amateur C Latin 22. maí 2011

Úrslit

1  Paul Strasser & Julia Siebert Þýskaland
2  Kolja Maeklnburg & Valeria Adrian Þýskaland
3  Michael Sutter & Dilovan Arslan Þýskaland
4  Tobias Binkele & Catrin Rohr Þýskaland
5  Andreas Wenzler & Judith Von Andrian-Werburg Þýskaland
6  Dominic Berberich & Sarah Becker Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Philipp Hock & Susanne Kieß Þýskaland
8  Niklas Patt & Janina Pempe Þýskaland
8  Danny Thelen Loss & Lisa Laiblin Þýskaland
10  Matej Kupcik & Michaela Koscova Slovakía
10  Bo Loyall & Rebecca Ernst Þýskaland
10  Mark Minn & Maria-Laura Caruano Þýskaland
10  Maurice Supernok & Katharina Fuchs Þýskaland
10  Michal Tarabik & Anna Linetova Slovakía
15  Yves-pascal Rauchfuß & Lisa Rauchfuß Þýskaland
16  Hendrik Dubbe & Laura Slack Þýskaland
17  Daniel Hartmann & Sabine Held Þýskaland

Fjórðungsúrslit

18  Daniel Dahme & Svetlana Averkov Þýskaland
18  Johannes Kühl & Tiziana Guerra Þýskaland
18  Thomas Traut & Stefanie Ertl Þýskaland
21  Yannick Lukas Gmeinder & Lara Nell Þýskaland
21  Benjamin Oswald & Vivian Wicklein Þýskaland
21  Marcel Reimers & Franziska Gruhn Þýskaland
21  Fabian Sievert & Karoline Liebler Þýskaland
25  Sebastian Lang & Vanessa Stachowski Þýskaland
25  Maximilian Möser & Antonia Rackwitz Þýskaland
27  Konstantinos Drossopoulos & Elina Gurewitsch Þýskaland
27  Christian Pankau & Julia Mindermann Þýskaland
27  Christoph Zimmer & Henrike Witte Þýskaland
30  Marc Sebastian & Lena Hohne Þýskaland
31  Christoph Ott & Charline Dunker Þýskaland

2. umferð (topp 56)

32  Denis Bachmann & Verena Freiberger Þýskaland
32  Richard Sebastian Schwander & Nathalie Sude Þýskaland
32  Michel Tiedje & Lea Schröder Þýskaland
35  Simon Franz & Selina Heinkelein Þýskaland
35  Adrian Hemler & Luisa Bißwanger Þýskaland
35  Christian Paschek & Julia Schmunk Þýskaland
35  Alexander Patszak & Anja Kinberger Þýskaland
39  Daniel Bausch & Carina Pisczor Þýskaland
39  Sebastian Lehmann & Alina Janietz Þýskaland
39  Ralf Schmiedling & Lisa Wetzel Þýskaland
39  Philipp Skoda & Nadine Kurz Þýskaland
39  Andreas Zieker & Stefanie Weigel Þýskaland
44  Franz Alisch & Anna Weichold Þýskaland
44  Dennis Köppel & Dana Maresa Spies Þýskaland
44  Mattes Michelsen & Jana Simann Þýskaland
47  Marcel Holzweißig & Maike Kiefer Þýskaland
47  Martin Pfannmöller & Sandra Edith Schnell Þýskaland
49  Evgeniy Stanko & Janka Reitz Þýskaland
50  Tomy Krischker & Manuela Rudolph Þýskaland
50  Felix Steiner & Leonie Singer Þýskaland
52  Stephan Druen & Claudia Zeh Þýskaland
53  Martin Bauer & Justina Kopton Þýskaland
54  Alexander Achtstätter & Stefanie Lukas Þýskaland
55  Til Klüttermann & Svenja Pfeiffer Þýskaland
55  Christoph Alexander Kopietz & Desirée Ludloff Þýskaland

1. umferð (topp 111)

57  Aleksander Barynskyy & Verena Krämer Þýskaland
57  Tim Benninghoff & Natascha Lötzbeyer Þýskaland
57  Daniel Decker & Elfi Busse Þýskaland
57  Marcel Finette & Michaela Ziegert Þýskaland
57  Christoph Huber & Sonja Binder Þýskaland
57  Erkan Kilic & Alina Pawlowski Þýskaland
57  Marco Scherer & Melanie Ruf Þýskaland
57  Roland Sieker & Svenja Mayer Þýskaland
65  Christian Herold & Nicole Czech Þýskaland
65  Sebastian Huth & Alexandra Oly Þýskaland
65  Yannick Kersting & Mirijam Pecirep Þýskaland
65  Christian Kismann & Anna König Þýskaland
69  Konstantin Emich & Zoya Kostova Þýskaland
69  Tibor Pacalat & Ivana Grabundzija Þýskaland
69  Friedel Sellung & Luise Schweikert Þýskaland
72  Sönke Ehlert & Alisha Harding Þýskaland
72  Simon Helms & Nicola Bräunig Þýskaland
72  Jan Schmidt & Cathrin Benkel Þýskaland
72  Johannes Wolff & Katharina Sieweke Þýskaland
76  Michael Myritz & Kathleen Voigt Þýskaland
76  Wolfgang Schnieder & Nadja Fischer Þýskaland
76  Peter Stanek & Ines Hubmaier Austurríki
76  Thomas Walther & Christiane Walther Þýskaland
80  Finn Peter & Jana Lohmann Þýskaland
81  Simon Bultmann & Ester-Marie Kloth Þýskaland
81  Markus Kirchner & Anja Zemke Þýskaland
81  Andreas Raudies & Sandra Hochstrasser Sviss
84  Petrick Hiller & Christina Reinschke Þýskaland
84  Sebastian Schwardt & Anita Bellgrau Þýskaland
84  Markus Titz & Eva Hagel Þýskaland
84  Stefan Wanckel & Inga Wöhler Þýskaland
88  Tobias Leibrock & Katharina Leibrock Þýskaland
88  Domenic Rückert & Marie Braun Þýskaland
90  Thorsten Ahr & Yuliya Chlenava Þýskaland
90  Marc Brückner & Sarah Bauer Þýskaland
90  Lukas Heft & Svenja Mies Þýskaland
90  Marcus Krick & Christina Döhrn Þýskaland
90  Erik Neumayr & Carmen Patzold Þýskaland
90  Hannes Oliver & Navina Bonsack Þýskaland
96  Sascha Henke & Annika Reiss Þýskaland
96  Christian Möser & Yulia Groblewski Þýskaland
96  Frederik Roth & Isabell Brunzel Þýskaland
96  André Weiss & Susanne Gebben Þýskaland
100  Marc Bärenz & Melanie Heupt Þýskaland
100  Björn Berger & Verena Bönsch-willschütz Þýskaland
100  Marco Blickensdorf & Mariella Raabe Þýskaland
100  Sascha Kämpf & Julia Weich Þýskaland
100  Tobias Patommel & Andrea Hanke Þýskaland
100  Tobias Stellwagen & Janine Stellwagen Þýskaland
106  Patrick Luther & Carolin Banitz Þýskaland
106  Florian Theobald & Sonja Bölt Þýskaland
106  Mario Tischler & Claudia Tischler Þýskaland
109  Florian Fruhmann & Vera Ruegger Sviss
109  Colin Schäfer & Eva-maria Kramer Þýskaland
111  Marius Wrobel & Elvira Perez-Cereijo Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}