Results from Hessen Dance 2011 - Amateur C Latin 22. maí 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2011
Þýskaland - Frankfurt 21. maí 2011

Amateur C Latin 22. maí 2011

Úrslit

1  Paul Strasser & Julia Siebert Þýskaland
2  Kolja Maeklnburg & Valeria Adrian Þýskaland
3  Michael Sutter & Dilovan Arslan Þýskaland
4  Tobias Binkele & Catrin Rohr Þýskaland
5  Andreas Wenzler & Judith Von Andrian-Werburg Þýskaland
6  Dominic Berberich & Sarah Becker Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Philipp Hock & Susanne Kieß Þýskaland
8  Niklas Patt & Janina Pempe Þýskaland
8  Danny Thelen Loss & Lisa Laiblin Þýskaland
10  Matej Kupcik & Michaela Koscova Slovakía
10  Bo Loyall & Rebecca Ernst Þýskaland
10  Mark Minn & Maria-Laura Caruano Þýskaland
10  Maurice Supernok & Katharina Fuchs Þýskaland
10  Michal Tarabik & Anna Linetova Slovakía
15  Yves-pascal Rauchfuß & Lisa Rauchfuß Þýskaland
16  Hendrik Dubbe & Laura Slack Þýskaland
17  Daniel Hartmann & Sabine Held Þýskaland

Fjórðungsúrslit

18  Daniel Dahme & Svetlana Averkov Þýskaland
18  Johannes Kühl & Tiziana Guerra Þýskaland
18  Thomas Traut & Stefanie Ertl Þýskaland
21  Yannick Lukas Gmeinder & Lara Nell Þýskaland
21  Benjamin Oswald & Vivian Wicklein Þýskaland
21  Marcel Reimers & Franziska Gruhn Þýskaland
21  Fabian Sievert & Karoline Liebler Þýskaland
25  Sebastian Lang & Vanessa Stachowski Þýskaland
25  Maximilian Möser & Antonia Rackwitz Þýskaland
27  Konstantinos Drossopoulos & Elina Gurewitsch Þýskaland
27  Christian Pankau & Julia Mindermann Þýskaland
27  Christoph Zimmer & Henrike Witte Þýskaland
30  Marc Sebastian & Lena Hohne Þýskaland
31  Christoph Ott & Charline Dunker Þýskaland

2. umferð (topp 56)

32  Denis Bachmann & Verena Freiberger Þýskaland
32  Richard Sebastian Schwander & Nathalie Sude Þýskaland
32  Michel Tiedje & Lea Schröder Þýskaland
35  Simon Franz & Selina Heinkelein Þýskaland
35  Adrian Hemler & Luisa Bißwanger Þýskaland
35  Christian Paschek & Julia Schmunk Þýskaland
35  Alexander Patszak & Anja Kinberger Þýskaland
39  Daniel Bausch & Carina Pisczor Þýskaland
39  Sebastian Lehmann & Alina Janietz Þýskaland
39  Ralf Schmiedling & Lisa Wetzel Þýskaland
39  Philipp Skoda & Nadine Kurz Þýskaland
39  Andreas Zieker & Stefanie Weigel Þýskaland
44  Franz Alisch & Anna Weichold Þýskaland
44  Dennis Köppel & Dana Maresa Spies Þýskaland
44  Mattes Michelsen & Jana Simann Þýskaland
47  Marcel Holzweißig & Maike Kiefer Þýskaland
47  Martin Pfannmöller & Sandra Edith Schnell Þýskaland
49  Evgeniy Stanko & Janka Reitz Þýskaland
50  Tomy Krischker & Manuela Rudolph Þýskaland
50  Felix Steiner & Leonie Singer Þýskaland
52  Stephan Druen & Claudia Zeh Þýskaland
53  Martin Bauer & Justina Kopton Þýskaland
54  Alexander Achtstätter & Stefanie Lukas Þýskaland
55  Til Klüttermann & Svenja Pfeiffer Þýskaland
55  Christoph Alexander Kopietz & Desirée Ludloff Þýskaland

1. umferð (topp 111)

57  Aleksander Barynskyy & Verena Krämer Þýskaland
57  Tim Benninghoff & Natascha Lötzbeyer Þýskaland
57  Daniel Decker & Elfi Busse Þýskaland
57  Marcel Finette & Michaela Ziegert Þýskaland
57  Christoph Huber & Sonja Binder Þýskaland
57  Erkan Kilic & Alina Pawlowski Þýskaland
57  Marco Scherer & Melanie Ruf Þýskaland
57  Roland Sieker & Svenja Mayer Þýskaland
65  Christian Herold & Nicole Czech Þýskaland
65  Sebastian Huth & Alexandra Oly Þýskaland
65  Yannick Kersting & Mirijam Pecirep Þýskaland
65  Christian Kismann & Anna König Þýskaland
69  Konstantin Emich & Zoya Kostova Þýskaland
69  Tibor Pacalat & Ivana Grabundzija Þýskaland
69  Friedel Sellung & Luise Schweikert Þýskaland
72  Sönke Ehlert & Alisha Harding Þýskaland
72  Simon Helms & Nicola Bräunig Þýskaland
72  Jan Schmidt & Cathrin Benkel Þýskaland
72  Johannes Wolff & Katharina Sieweke Þýskaland
76  Michael Myritz & Kathleen Voigt Þýskaland
76  Wolfgang Schnieder & Nadja Fischer Þýskaland
76  Peter Stanek & Ines Hubmaier Austurríki
76  Thomas Walther & Christiane Walther Þýskaland
80  Finn Peter & Jana Lohmann Þýskaland
81  Simon Bultmann & Ester-Marie Kloth Þýskaland
81  Markus Kirchner & Anja Zemke Þýskaland
81  Andreas Raudies & Sandra Hochstrasser Sviss
84  Petrick Hiller & Christina Reinschke Þýskaland
84  Sebastian Schwardt & Anita Bellgrau Þýskaland
84  Markus Titz & Eva Hagel Þýskaland
84  Stefan Wanckel & Inga Wöhler Þýskaland
88  Tobias Leibrock & Katharina Leibrock Þýskaland
88  Domenic Rückert & Marie Braun Þýskaland
90  Thorsten Ahr & Yuliya Chlenava Þýskaland
90  Marc Brückner & Sarah Bauer Þýskaland
90  Lukas Heft & Svenja Mies Þýskaland
90  Marcus Krick & Christina Döhrn Þýskaland
90  Erik Neumayr & Carmen Patzold Þýskaland
90  Hannes Oliver & Navina Bonsack Þýskaland
96  Sascha Henke & Annika Reiss Þýskaland
96  Christian Möser & Yulia Groblewski Þýskaland
96  Frederik Roth & Isabell Brunzel Þýskaland
96  André Weiss & Susanne Gebben Þýskaland
100  Marc Bärenz & Melanie Heupt Þýskaland
100  Björn Berger & Verena Bönsch-willschütz Þýskaland
100  Marco Blickensdorf & Mariella Raabe Þýskaland
100  Sascha Kämpf & Julia Weich Þýskaland
100  Tobias Patommel & Andrea Hanke Þýskaland
100  Tobias Stellwagen & Janine Stellwagen Þýskaland
106  Patrick Luther & Carolin Banitz Þýskaland
106  Florian Theobald & Sonja Bölt Þýskaland
106  Mario Tischler & Claudia Tischler Þýskaland
109  Florian Fruhmann & Vera Ruegger Sviss
109  Colin Schäfer & Eva-maria Kramer Þýskaland
111  Marius Wrobel & Elvira Perez-Cereijo Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}