Results from Hessen Dance 2011 - Amateur A Latin 22. maí 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2011
Þýskaland - Frankfurt 21. maí 2011

Amateur A Latin 22. maí 2011

Úrslit

1  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
2  Alexander Martens & Olena Solopunova Þýskaland
3  Josef Sedlmair & Tabea Louisa Thaler Þýskaland
4  Michael Mudrik & Karolina Gaar Þýskaland
5  Sebastian Berg & Lara Lacheta Þýskaland
6  Julien Hammersbacher & Janina Rubin Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Anh-duc Ngyuen & Joanna Wiese Þýskaland
8  Roman Kroecker & Elina Vdovin Þýskaland
8  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
10  Eduard Kremen & Angela Bode Þýskaland
11  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
12  Fabian Löw & Valentina Gabriele Þýskaland
13  Thomas Postera & Elisabeth Wierczoch Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Nick Dieckmann & Cora-li Mostowy Þýskaland
14  Oliver Moltan & Jennifer Harms Þýskaland
16  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
16  Marcel Sallinger & Kristina Haselbauer Austurríki
18  Tobias Bonn & Carolin Oidtmann Þýskaland
19  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
20  Dominik Gleisl & Svenja Schmidt Þýskaland
20  Alexander Wessel & Kristina Kasanzev Þýskaland
22  Fabian Bonny & Alla Tolstocheeva Þýskaland
23  Florian Bonn & Vitalina Porshnyeva Þýskaland
24  Andreas Sopov & Katharina Wawilow Þýskaland
25  Robin Herber & Carina Löffler Þýskaland
25  Andras Koops & Iris Elburg Holland

2. umferð (topp 48)

27  Sven Malinowski & Olivia Pigulla Þýskaland
28  Danilo Randazzo & Natalie Vollmer Þýskaland
29  Ekkaphon Wittchow & Tatjana Berg Þýskaland
30  Markus Ehlert & Kathrin Riedl Þýskaland
30  Falco Hauff & Anna Müller Þýskaland
30  Denis Richter & Anamaria Heinemann Þýskaland
33  Wladimir Piskun & Ingrid Disput Þýskaland
33  Eduard Wall & Samira Deller Þýskaland
33  Johannes Wetscher & Alexandra von Jagemann Þýskaland
36  Denis Margert & Valentina Dill Þýskaland
36  Tobias Wagner & Elena Kammerer Þýskaland
38  Sven Scheibe & Veronique Posselt Þýskaland
39  Tobias Strack & Andrea Wagner Þýskaland
40  Matthias Kleffmann & Patricia Peterek Þýskaland
40  Fransceco Troiano & Irina Becker Þýskaland
42  Christian Spiegl & Anna Byelgorodska Þýskaland
43  Raimund Hartelt & Sonja Schlosser Þýskaland
44  Jan Quandt & Lena Wurst Þýskaland
45  Benjamin Hribersek & Nicole Greska Þýskaland
45  Markus Kayl & Doreen Philipp Þýskaland
47  Franz Axel Zansdorf & Sabrina Tetzlaff Þýskaland
48  Manuel Wiese & Maylin Wied Þýskaland

1. umferð (topp 94)

49  Rolf Hohenwald & Sina D´Heureuse Þýskaland
50  Dennis Gonta & Alina Sheynina Þýskaland
51  Christian Groß & Stephanie Keusch Þýskaland
51  Juraj Lipka & Maria Pachulova Slovakía
53  Randolf Baumgartner & Magdalena Michalik Þýskaland
53  Peter Rupp & Sarah Endres Þýskaland
53  Alexander Wolf & Brigitte Felix Þýskaland
56  Mathias Beckmann & Verena Pape Þýskaland
56  Thomas Bilich & Tatjana Stroh Þýskaland
56  Thorsten Lenerz & Melina Ferreira Damora Þýskaland
56  Felix Schaffeld & Kathrin Heister Þýskaland
56  Alexander Wilchelm & Laura Beichel Þýskaland
61  Philipp Brusendorf & Lilia Rapp Þýskaland
61  Florian Strauß & Janine Brenneke Þýskaland
63  Orazio Dominante & Martina Panitzek Þýskaland
63  Mike Meinert & Alina Missfeldt Þýskaland
65  Stephan Michel & Judith Wauter Þýskaland
66  Sebastian Foppe & Valerie Döhring Þýskaland
66  Marc Hartung & Yvonne Martin Þýskaland
66  Manuel Weidenthaler & Gina-lisa Hastenteufel Þýskaland
69  Stefan Grabinski & Sonja Friehmelt Þýskaland
69  Sascha Hammel & Olga Pervych Þýskaland
69  Cedric Kiefer & Alina Brumm Þýskaland
72  Alexander Spaeth & Natalie Agater Þýskaland
73  Zhizhou Fang & Katerina Garbina Þýskaland
74  Marcel Coutandin & Katharina Troizka Þýskaland
74  Norman Ritter & Desislava Nikolova Þýskaland
76  Christian Kraus & Jessica Depta Þýskaland
76  Andreas Spannagel & Daria Rathaj Þýskaland
78  Tobias Bach & Jasmin Schwierz Þýskaland
78  Daevid Käsbach & Anja Koch Þýskaland
78  Markus Postera & Isabelle Ciomber Þýskaland
81  Sven Guske & Carolin Sommer Þýskaland
81  Eike Wenzel & Nadine Munch Þýskaland
83  Andreas Geltinger & Melanie Fischer Þýskaland
84  Sascha Timmen & Ann-christin Lautz Þýskaland
85  Friedemann Barthel & Liliya Kudayeva Þýskaland
85  René Richter & Yvonne Khatir Þýskaland
87  Nils Lohmann & Maria Heinrich Þýskaland
87  Frank Repschläger & Nadja Kollrepp Þýskaland
87  Michael Schmelzle & Patricia Schmelzle Þýskaland
90  Uwe Bolik & Sylvia Bolik (aka Wichert) Þýskaland
90  Jens Oberrath & Bianca Roth Þýskaland
92  Adrien Emrich & Nadja Korlatzki Þýskaland
92  Tobias Strobel & Diana Strobel Þýskaland
92  Bernhard Weber & Sandra Cerinski Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}