Results from Hessen Dance 2011 - Amateur A Latin 22. maí 2011
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Hessen Dance 2011
Þýskaland - Frankfurt 21. maí 2011

Amateur A Latin 22. maí 2011

Úrslit

1  Tobias Soencksen & Luisa Egenolf Þýskaland
2  Alexander Martens & Olena Solopunova Þýskaland
3  Josef Sedlmair & Tabea Louisa Thaler Þýskaland
4  Michael Mudrik & Karolina Gaar Þýskaland
5  Sebastian Berg & Lara Lacheta Þýskaland
6  Julien Hammersbacher & Janina Rubin Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Anh-duc Ngyuen & Joanna Wiese Þýskaland
8  Roman Kroecker & Elina Vdovin Þýskaland
8  Daniel Shapilov & Jessica Eisenkrein Þýskaland
10  Eduard Kremen & Angela Bode Þýskaland
11  Gianluca Carello & Teresa Carello Þýskaland
12  Fabian Löw & Valentina Gabriele Þýskaland
13  Thomas Postera & Elisabeth Wierczoch Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Nick Dieckmann & Cora-li Mostowy Þýskaland
14  Oliver Moltan & Jennifer Harms Þýskaland
16  Patrick Ferreira Sa & Nicole Wirt Þýskaland
16  Marcel Sallinger & Kristina Haselbauer Austurríki
18  Tobias Bonn & Carolin Oidtmann Þýskaland
19  Jan Phillip Dethloff & Elena Bröckelmann Þýskaland
20  Dominik Gleisl & Svenja Schmidt Þýskaland
20  Alexander Wessel & Kristina Kasanzev Þýskaland
22  Fabian Bonny & Alla Tolstocheeva Þýskaland
23  Florian Bonn & Vitalina Porshnyeva Þýskaland
24  Andreas Sopov & Katharina Wawilow Þýskaland
25  Robin Herber & Carina Löffler Þýskaland
25  Andras Koops & Iris Elburg Holland

2. umferð (topp 48)

27  Sven Malinowski & Olivia Pigulla Þýskaland
28  Danilo Randazzo & Natalie Vollmer Þýskaland
29  Ekkaphon Wittchow & Tatjana Berg Þýskaland
30  Markus Ehlert & Kathrin Riedl Þýskaland
30  Falco Hauff & Anna Müller Þýskaland
30  Denis Richter & Anamaria Heinemann Þýskaland
33  Wladimir Piskun & Ingrid Disput Þýskaland
33  Eduard Wall & Samira Deller Þýskaland
33  Johannes Wetscher & Alexandra von Jagemann Þýskaland
36  Denis Margert & Valentina Dill Þýskaland
36  Tobias Wagner & Elena Kammerer Þýskaland
38  Sven Scheibe & Veronique Posselt Þýskaland
39  Tobias Strack & Andrea Wagner Þýskaland
40  Matthias Kleffmann & Patricia Peterek Þýskaland
40  Fransceco Troiano & Irina Becker Þýskaland
42  Christian Spiegl & Anna Byelgorodska Þýskaland
43  Raimund Hartelt & Sonja Schlosser Þýskaland
44  Jan Quandt & Lena Wurst Þýskaland
45  Benjamin Hribersek & Nicole Greska Þýskaland
45  Markus Kayl & Doreen Philipp Þýskaland
47  Franz Axel Zansdorf & Sabrina Tetzlaff Þýskaland
48  Manuel Wiese & Maylin Wied Þýskaland

1. umferð (topp 94)

49  Rolf Hohenwald & Sina D´Heureuse Þýskaland
50  Dennis Gonta & Alina Sheynina Þýskaland
51  Christian Groß & Stephanie Keusch Þýskaland
51  Juraj Lipka & Maria Pachulova Slovakía
53  Randolf Baumgartner & Magdalena Michalik Þýskaland
53  Peter Rupp & Sarah Endres Þýskaland
53  Alexander Wolf & Brigitte Felix Þýskaland
56  Mathias Beckmann & Verena Pape Þýskaland
56  Thomas Bilich & Tatjana Stroh Þýskaland
56  Thorsten Lenerz & Melina Ferreira Damora Þýskaland
56  Felix Schaffeld & Kathrin Heister Þýskaland
56  Alexander Wilchelm & Laura Beichel Þýskaland
61  Philipp Brusendorf & Lilia Rapp Þýskaland
61  Florian Strauß & Janine Brenneke Þýskaland
63  Orazio Dominante & Martina Panitzek Þýskaland
63  Mike Meinert & Alina Missfeldt Þýskaland
65  Stephan Michel & Judith Wauter Þýskaland
66  Sebastian Foppe & Valerie Döhring Þýskaland
66  Marc Hartung & Yvonne Martin Þýskaland
66  Manuel Weidenthaler & Gina-lisa Hastenteufel Þýskaland
69  Stefan Grabinski & Sonja Friehmelt Þýskaland
69  Sascha Hammel & Olga Pervych Þýskaland
69  Cedric Kiefer & Alina Brumm Þýskaland
72  Alexander Spaeth & Natalie Agater Þýskaland
73  Zhizhou Fang & Katerina Garbina Þýskaland
74  Marcel Coutandin & Katharina Troizka Þýskaland
74  Norman Ritter & Desislava Nikolova Þýskaland
76  Christian Kraus & Jessica Depta Þýskaland
76  Andreas Spannagel & Daria Rathaj Þýskaland
78  Tobias Bach & Jasmin Schwierz Þýskaland
78  Daevid Käsbach & Anja Koch Þýskaland
78  Markus Postera & Isabelle Ciomber Þýskaland
81  Sven Guske & Carolin Sommer Þýskaland
81  Eike Wenzel & Nadine Munch Þýskaland
83  Andreas Geltinger & Melanie Fischer Þýskaland
84  Sascha Timmen & Ann-christin Lautz Þýskaland
85  Friedemann Barthel & Liliya Kudayeva Þýskaland
85  René Richter & Yvonne Khatir Þýskaland
87  Nils Lohmann & Maria Heinrich Þýskaland
87  Frank Repschläger & Nadja Kollrepp Þýskaland
87  Michael Schmelzle & Patricia Schmelzle Þýskaland
90  Uwe Bolik & Sylvia Bolik (aka Wichert) Þýskaland
90  Jens Oberrath & Bianca Roth Þýskaland
92  Adrien Emrich & Nadja Korlatzki Þýskaland
92  Tobias Strobel & Diana Strobel Þýskaland
92  Bernhard Weber & Sandra Cerinski Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}