Results from Grodno Open 2009 - IDSF International Open Standard 9. maí 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grodno Open 2009
Hvíta-Rússland - Grodno 9. maí 2009

IDSF International Open Standard 9. maí 2009

Úrslit

1  Daniil Ulanov & Anastasiya Glazunova Rússland
2  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
3  Andrei Filippov & Anastasia Tarlykova Rússland
4  Pavel Novikov & Karolina Iwanowicz Pólland
5  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
6  Artsiom Kazyra & Anastasia Veslova Hvíta-Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Stanislav Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
8  [17] Vaidotas Lacitis & Veronika Golodneva Litháen
8  [17] Andrejs Rogovenko & Anna Voroncuka Lettland
10  [10] Viktor Burchuladze & Valeriya Ryabova Rússland
11  [8] Artem Bronnikov & Anna Argun Rússland
12  [4] Edgars Linis & Jekaterina Perederejeva Lettland
13  [3] Anton Nedotsukov & Maria Mitrokhina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [18] Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland
14  [18] Pavel Nepomniaschi & Alina Glazkova Rússland
16  [14] Sergey Kiselev & Ekaterina Popova Hvíta-Rússland
17  [13] Kamil Pucko & Magdalena Kaminska Pólland
18  [12] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
19  [11] Andrey Kitsun & Yuliya Krepchuk Hvíta-Rússland
19  [11] Valerijus Osadchenko & Olga Osadchenko Litháen
21  [10] Andrei Chubarev & Olga Romanenko Rússland
22  [8] Anton Shumov & Darya Kushnir Rússland
23  [7] Vladimir Besarab & Ecaterina Petrova Moldovía
24  Alexander Muretov & Ekaterina Kirillova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  [22] Pawel Nesterowicz & Aleksandra Dawidczyk Pólland
26  [21] Bogdan Tyaglyy & Natalya Shegutova Aserbædsjan
26  [21] Roman Usmanov & Anna Trukhan Hvíta-Rússland
28  [20] Sergei Belozerov & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
28  [20] Stanislav Zubik & Kseniya Protopopova Rússland
30  [17] Aleksandr Nesterenok & Valeria Rymareva Hvíta-Rússland
30  [17] Alexei Seredin & Natalya Seredina Rússland
32  [16] Romas Alijevas & Raminta Aukituolyte Litháen
32  [16] Sergey Lazunkov & Anna Radetskaya Hvíta-Rússland
34  [13] Viacheslav Chizhik & Ekaterina Ermolina Hvíta-Rússland
34  [13] Sergei Sutirin & Natalya Sazhina Rússland
36  [7] Dmitriy Piletskiy & Vita Porshina Hvíta-Rússland
37  [6] Azer Ashrafov & Olga Tovstashova Aserbædsjan
38  [3] Vladimir Garbuzov & Aleksandra Pupko Hvíta-Rússland
39  [2] Kirill Gesko & Daria Romanovskaia Hvíta-Rússland
39  [2] Aleksey Laptenok & Ekaterina Yasyutina Hvíta-Rússland
39  [2] Artem Mironchik & Alesya Lisukova Hvíta-Rússland
39  [2] Gabrielius Sasnauskas & Aine Juzenaite Litháen
43  [1] Vladislav Korotchenko & Anna Shevliakova Rússland
43  [1] Ruslan Polovandoshvili & Viktoriya Burnos Hvíta-Rússland
45  Nikita Filipov & Veronika Pozdeykina Rússland
45  Oleg Goy & Alina Minich Hvíta-Rússland
45  Nikita Moisejenko & Ieva Miklasevskaja Litháen
45  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland

1. umferð (topp 62)

49  [22] Aleksandr Tolstik & Yuliana Kudrevich Hvíta-Rússland
50  [21] Alexey Poliakov & Elena Litvinyuk Rússland
51  [20] Maksim Blinov & Mariya Astafeva Rússland
52  [18] Aleksandr Markevich & Ekaterina Yankovskaya Hvíta-Rússland
53  [17] Roman Lobarev & Daria Konokhova Hvíta-Rússland
54  [15] Viachaslau Piatrou & Anna Dolbik Hvíta-Rússland
55  [14] Zygimantas Tuskevicius & Domante Padleckaite Litháen
56  [12] Vasiliy Kozlov & Mariya Chernova Rússland
57  [11] Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen
58  [8] Stas Chelnakoff & Elvira Khamkar Hvíta-Rússland
59  [7] Yahor Aliakseyeu & Paylina Bagadukhova Hvíta-Rússland
60  [2] Sergey Podkas & Olga Yurchak Hvíta-Rússland
61  [1] Igor Radyuk & Ekaterina Mazenkova Hvíta-Rússland
62  Artem Belous & Olesya Ilyushenko Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}