Results from Grand Prix of Slovakia - IDSF Open Latin 17. nóvember 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix of Slovakia
Slovakía - Bratislava 16. nóvember 2002

IDSF Open Latin 17. nóvember 2002

Úrslit

1  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
2  Denis Kuznetsov & Maria Tzaptashvili Rússland
3  Kirill Nikitin & Marina Kopylova Rússland
4  Evgeniy Imrekov & Ekaterina Trofimova Rússland
5  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
6  Heiko Straile & Daniela Beckmann Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Rachid Malki & Anna Suprun Svíþjóð
7  Alexander Tchesnokov & Salome Lomsadze Georgía
9  Jakub Davidek & Michaela Gatekova Tékkland
11  Matej Chren & Vanda Polakova Slovakía
11  Nikolai Dzhamberbaev & Tatiana Donskova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Mikko Kaasalainen & Hanna Haarala Finnland
14  Martynas Kura & Karina Kaselaite Litháen
14  Saulius Skambinas & Sandra Kniazeviciute Litháen
17  Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
18  Petr Cadek & Michaela Krupickova Tékkland
19  Justas Kucinskas & Agne Malinauskaite Litháen
21  Stefano Terrazzino & Angela Stuppia Þýskaland
23  Zdenek Rezler & Lucie Skopalikova Tékkland

2. umferð (topp 38)

25  Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
26  Nedas Grigaliunas & Olga Kosmina Eistland
26  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
28  Dorin Frecautanu & Avelia Dumitras Moldovía
29  Massimo Arcolin & Jenny Bonfiglio Ítalía
29  Róbert Magyari & Nanda Wolf Ungverjaland
29  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland
32  Aidas Kasperaitis & Inesa Kasperaitiene (aka Mazonyte) Litháen
32  Nico Zickgraf & Leila Zickgraf Þýskaland
35  Kyrylo Khytrov & Olena Khablenko Úkraína
37  Vladimir Velev & Gabriella Bodócs Ungverjaland
38  Rudi Grabon & Sybille Schreier Þýskaland
38  Ivan Kostov & Claudia Bader Þýskaland
38  Tomas Sieder & Magdalena Teslikova Tékkland
38  Martin Wünsch & Andrea Zelinkova Slovakía
42  Michael Mendoza & Jenevieve Camacho Filips Eyjar
42  Piotr Szelest & Diana Klos Pólland
45  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
45  Marek Swetik & Renata Dohnanska Tékkland

1. umferð (topp 55)

50  Sergei Guskov & Anna Sharikova Rússland
50  Pavel Imre & Lucia Kubasova Slovakía
54  David Franek & Romana Zonova Tékkland
60  Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
61  Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
64  Libor Sotek & Petra Valova Tékkland
65  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
65  Pavol Hrehorcak & Veronika Vasilova Slovakía
67  Sascha Schernthaner & Andrea Hasner Austurríki
68  Péter Gombas & Orsolya Lovászi Ungverjaland
69  Peter Erlbeck & Claudia Kreuzer Austurríki
69  Viktor Farkas & Nikoletta Magera Ungverjaland
71  Krzysztof Ozog & Monika Heinze Pólland
72  Robert Tesar & Vendula Burkonova Tékkland
73  Michal Imriska & Miroslava Povchanova Slovakía
74  Ondrej Homa & Nikoleta Cenkyova Slovakía
74  Radek Mydlarcik & Zuzana Sykorova Tékkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}