Results from Grand Prix of Slovakia - IDSF Open Ballroom 16. nóvember 2002
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix of Slovakia
Slovakía - Bratislava 16. nóvember 2002

IDSF Open Ballroom 16. nóvember 2002

Úrslit

1  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
2  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
3  Misa Cigoj & Anastazija Novojilova Slóvenía
4  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
5  Benedetto Ferruggia & Jana Pokrovskaya Ítalía
6  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
7  Andrius Ivasauskas & Jurgita Dingelyte Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
9  Ondrey Ledabyl & Eva Strelcova Tékkland
10  Andrej Hromadka & Silvia Kadnarova Slovakía
11  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
12  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía

Fjórðungsúrslit

13  Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
14  Pavel Dvorak & Monika Mihalikova Tékkland
15  Nikolai Dzhamberbaev & Tatiana Donskova Rússland
16  Marius Kriukelis & Kristina Valiunaite Litháen
17  Urs Geisenhainer & Annette Sudol Þýskaland
17  Filip Rut & Veronika Rut (aka Navratilova) Tékkland
17  Marc Scheithauer & Kerstin Stettner Þýskaland
17  Kazuaki Watanabe & Yumi Watanabe Japan
21  Jan Halir & Marketa Sramkova Tékkland
22  Gabor Hoffmann & Tatiana Belayeva Þýskaland
22  Dennis Kruse & Jessica Lie Holland
24  Peter Modrovsky & Barbara Jancinova Slovakía
24  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland

3. umferð (topp 49)

26  Roman Myrkin & Natalia Byednyagina Úkraína
27  Michael Gmoser & Kerstin Danzer Austurríki
28  Erik Narjas & Petra Cernakova Slovakía
29  Kyrylo Khytrov & Olena Khablenko Úkraína
30  Kristaps Cirulis & Liene Darbiniece Lettland
30  Josef Kovacs & Michaela Havlikova Slovakía
30  Rafal Olek & Magda Groszek Pólland
33  Stefan Cermak & Kristina Kamenicka Slovakía
34  Oleksander Kasko & Katerina Zilkovska Úkraína
35  Hideyuki Yoshikawa & Hisae Yoshikawa Japan
35  Radoslav Zofcin & Petra Stefankova Slovakía
37  Tobias Wallin & Diana Ribas Frakkland
38  Maciej Felzenowski & Beata Andrusiow Pólland
38  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
40  Bernhard Maier & Katherina Kurzthaler Austurríki
40  Robert Pavlik & Eva Prnova Slovakía
40  Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
43  Denis Forster & Michaela Malkova Tékkland
43  Rainer Mauerhofer & Elke Gehrsitz Austurríki
45  Kevin Weichert & Nadine Weichert Þýskaland
46  Ludek Novotny & Zuzana Votrelova Tékkland
47  Filip Krivda & Andrea Mihalikova Slovakía
48  Jakub Pavlik & Martina Opitova Tékkland
48  Tomas Surovec & Denisa Halicka Slovakía

2. umferð (topp 80)

50  Vojtech Zabransky & Martina Ryskova Tékkland
51  Michal Buzek & Andrea Valentinyova Slovakía
52  Timon Robin Frank & Susanne Ewald Þýskaland
52  Juraj Pavelek & Aneta Orosiova Slovakía
54  Andreas Andersen & Sabine Heuser Þýskaland
54  Martin Houska & Lucie Chvatalova Tékkland
54  Martin Lazik & Stanislava Vyskupova Slovakía
57  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
57  Robert Hoefnagel & Silke Hoefnagel Holland
57  Kouichi Takasugi & Ayako Takasugi Japan
60  Peter Halmo & Katarina Komorova Slovakía
61  Martin Kubin & Dita Kubinova Tékkland
61  Stanislav Uxa & Lenka Ritterova Tékkland
63  Tomas Hudecek & Emma Hradecka Tékkland
64  Jakub Liska & Alexandra Milkova Slovakía
64  Radek Vondrejc & Barbora Komendova Tékkland
66  Lubomir Satko & Barbara Bilancikova Slovakía
67  Tomas Rigo & Alexandra Kavkova Slovakía
68  Petr Palat & Hana Bajerova Tékkland
68  Tamás Sipos & Veronika Pap Ungverjaland
70  Zdenko Hoschek & Dana Kukuckova Slovakía
71  Miroslav Bahnik & Eva Kemerova Tékkland
71  Ondrej Homa & Nikoleta Cenkyova Slovakía
71  Gabriel Tanka & Linda Bodokiova Slovakía
74  Michal Imriska & Miroslava Povchanova Slovakía
75  Armin Balk & Bettina Kaiser Þýskaland
75  Steffen Dähne & Jessica Engel Þýskaland
77  Richard Harvan & Lenka Jurcikova Tékkland
78  Roman Sebestian & Alice Mazurova Tékkland
78  Richard Szilagyi & Silvia Kozakova Slovakía
80  Martin Fedor & Lenka Fedorova Slovakía

1. umferð (topp 81)

  Gernot Hacker & Nora Bernhard Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}