Results from Grand Prix de la Ville Esch/Alzette - IDSF Senior Open Standard 16. ágúst 2003
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix de la Ville Esch/Alzette
Lúxemborg - Esch/Alzette 16. ágúst 2003

IDSF Senior Open Standard 16. ágúst 2003

Úrslit

1  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Belgía
2  Stefano Bernardini & Stefania Martellini Ítalía
3  Guido Pellegrini & Angela Petrini Ítalía
4  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
5  Giorgio Morniroli & Viviana Baia Ítalía
6  Martin Schueller & Mechtildis Jungels Þýskaland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Harald Günther & Alexandra Berg Þýskaland
8  Nicola Regnoli & Maria Cristina Garon Ítalía
9  Fabio Pilon & Maddalena Merelli Ítalía
10  Massimo Fersini & Rie Fersini (aka Miyakawa) Sviss
11  Claus Halfmeier & Britta Halfmeier Þýskaland
12  Aldo Capitani & Michela Ferraris Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Ed van Uden & Trudy van Uden Holland
14  Jürgen Beck & Isolde Förtsch Þýskaland
15  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
16  Jürgen Dres & Petra Dres Þýskaland
17  Thomas Pirhofer & Prisca Pirhofer Austurríki
18  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
19  Michael Feld & Heide Glaser Þýskaland
20  Frank-Michael Weiler & Gabriella Kläser-weiler Þýskaland
21  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
22  Thomas Weirich & Ingrid Weirich Þýskaland
23  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
24  Peter Lassocinski & Eva Lassocinski Þýskaland

2. umferð (topp 36)

25  Fred Lavin & Annette Lavin Þýskaland
25  Dittmar Rehmann & Karin Rehmann Þýskaland
27  Milan Michalek & Michaela Michalkova Tékkland
28  Juergen Clarenbach & Evelin Clarenbach Þýskaland
29  Claus Nacke & Ilse Mielke Þýskaland
30  Wolfgang Mass & Annette Mass Þýskaland
31  Tony Bisaccia & Josee Block Belgía
31  Jean Yves Murzin & Christine Murzin Frakkland
31  Jaap Willemstein & Marianne Willemstein Holland
34  Michel Heggen & Tonny Heggen Belgía
34  Marc Van Tilborgh & Marianne Borms (aka Van Tilborgh ) Belgía
36  Werner Brunner & Petra Brunner Þýskaland

1. umferð (topp 49)

37  John Van Den Burg & Henny Van Den Burg Holland
38  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
39  Mathias Bäjen & Sabine Bäjen Þýskaland
39  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
41  Jörg Saalmann & Kerstin Kobluhn Þýskaland
41  Karl-Heinz Wundsam & Christa Wundsam Þýskaland
43  Gerd Breinig & Sabine Rupp Þýskaland
44  Daniel Trouve & Anne Marie Trouve Þýskaland
45  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland
45  Klaus Thuernes & Ottilie Thuernes Þýskaland
47  Alain St Requier & Corinne St Requier Frakkland
48  Andreas Krönchen & Annegrete Krönchen Þýskaland
49  Lothar Troesch & Ulrike Troesch Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}