Results from Grand Prix Latvija 2006 - IDSF International Open Standard 17. desember 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Latvija 2006
Lettland - Riga 15. desember 2006

IDSF International Open Standard 17. desember 2006

Úrslit

1  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
2  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
3  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
4  Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
5  Edgars Gasjuns & Daria Konstantinova Lettland
6  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
7  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
9  Denis Kutepov & Aiste Stragyte Litháen
10  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
11  Ivan Anichkhin & Anastasia Tarlykova Rússland
12  Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
13  Alexei Troshine & Daria Shevelilova Rússland
15  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
16  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
17  Roberts Nemiro & Santa Dmitrijeva Lettland
18  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
19  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
20  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
21  Janis Kukainis & Ieva Kemlere Lettland
22  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
23  Fabio Bellucci & Liva Koziola Lettland
24  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland

3. umferð (topp 50)

25  Aleksandr Aksenov & Daria Romanenko Rússland
25  Thomas Kagnes & Aleksandra Kakurina Noregur
25  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
28  Olegs Kuznecovs & Jekaterina Perederejeva Lettland
29  Kristaps Kalnins & Liva Prince Lettland
29  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
31  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
31  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
33  Sergey Ternovskikh & Valentina Kharitonova Rússland
34  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
34  Evaldas Sodeika & Viktorija Kunauskaite Litháen
34  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland
37  Dario Cianciotta & Claudia Balestra Ítalía
37  Aleksejs Malisevs & Krista Erina Lettland
39  Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
40  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
40  Sergejs Kulepovs & Zane Lase Lettland
42  Piotr Wlodarczyk & Marta Wach Pólland
43  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
43  Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
45  Andrey Chekmarev & Alina Vedeneeva Rússland
45  Alari Liiv & Keit Speigel Eistland
45  Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
48  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
49  Rihards Freidenfelds & Anna Lahovica Lettland
50  Dmitri Nikitin & Anastasia Sokolova Rússland

2. umferð (topp 79)

51  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
52  Tommi Skogberg & Elina Katainen Finnland
53  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
53  Dainius Mikolaitis & Ieva Zukauskaite Litháen
55  Edgars Gerosins & Nikola Matjusenko Lettland
56  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
57  Dmitrijs Trescinskis & Anastasija Janovica Lettland
58  Arturs Minajevs & Laura Strauberga Lettland
59  Hardi Rikand & Laura Kask Eistland
60  Kirill Kolobov & Margarita Zvonova Eistland
60  Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
62  Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
63  Koit-Georg Peterson & Grete Papp Eistland
64  Jurijs Trosenko & Claudia Ketonen Finnland
64  Rauno Verbitskas & Karin Lillemaa Eistland
66  Mirko Aljaste & Stina Raudsepp Eistland
67  Karlis Beihmanis & Laura Laugale Lettland
67  Madis Hakmann & Viktoria Zokova Eistland
69  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
69  Miikka Hyttinen & Jarna Hyttinen Finnland
71  Aleksandr Nesterenok & Valeria Rymareva Hvíta-Rússland
72  Vytautas Dudenas & Lina Geseviciute Litháen
72  Antti Pekka Pitkänen & Kaisu Tuominiemi Finnland
74  Andrey Basov & Svetlana Babulina Rússland
74  Edgars Karnickis & Jekaterina Hlopova Lettland
76  Aleksejs Livcaks & Julija Ganzula Lettland
77  Lars Trunin & Grete Raidma Eistland
78  Kardo Kukk & Gerti Leesman Eistland
79  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland

1. umferð (topp 99)

80  Klavs Kantoris & Madara Treimane Lettland
80  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
80  Mareks Perkons & Agneta Adamovica Lettland
83  Risto Kukk & Maria Küüsmaa Eistland
84  Avak Manvelov & Gerda-ulla Saul Eistland
85  Mikhail Kapusta & Viktoriya Bitsadze Georgía
86  Rolands Malcans & Anna Berga Lettland
87  Roberts Ogle & Agnese Kaulina Lettland
88  Victor Kolotev & Dinara Yarullina Rússland
89  Risto Siitan & Carinee Meer Eistland
90  Glenn Sandaker & Marianne Sandaker Noregur
91  Valeri Malikov & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
92  Yakov Mironuk & Liene Liepa Lettland
93  Jevgenijs Kacanovs & Kristine Ieklava Lettland
94  Edvins Jaudzems & Alise Dudareva Lettland
95  Lars Svartlinger & Mia Jackson Svíþjóð
96  Robin Linnar & Maria Zimmerman Svíþjóð
97  Giorgi Gachechiladze & Salome Chachua Georgía
98  Martin Nivmark Bengtsson & Frida Frost Svíþjóð
99  Rihards Pfeifle & Romina Aleksandrjana Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}