Results from Grand Prix Latvija 2006 - IDSF International Open Standard 17. desember 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Latvija 2006
Lettland - Riga 15. desember 2006

IDSF International Open Standard 17. desember 2006

Úrslit

1  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
2  Marek Kosaty & Paulina Glazik Pólland
3  Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
4  Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
5  Edgars Gasjuns & Daria Konstantinova Lettland
6  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
7  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
9  Denis Kutepov & Aiste Stragyte Litháen
10  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
11  Ivan Anichkhin & Anastasia Tarlykova Rússland
12  Kaspars Banders & Vita Yaroschuka Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
13  Alexei Troshine & Daria Shevelilova Rússland
15  Daniele Pardini & Paola Rosi Ítalía
16  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
17  Roberts Nemiro & Santa Dmitrijeva Lettland
18  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
19  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
20  Ilya Zakharov & Suzanna Morbin Hvíta-Rússland
21  Janis Kukainis & Ieva Kemlere Lettland
22  Pawel Sobieszek & Anna Bocian Pólland
23  Fabio Bellucci & Liva Koziola Lettland
24  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland

3. umferð (topp 50)

25  Aleksandr Aksenov & Daria Romanenko Rússland
25  Thomas Kagnes & Aleksandra Kakurina Noregur
25  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
28  Olegs Kuznecovs & Jekaterina Perederejeva Lettland
29  Kristaps Kalnins & Liva Prince Lettland
29  Victor Presnetsov & Vera Nam Rússland
31  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
31  Artem Terekhov & Olga Tarasova Rússland
33  Sergey Ternovskikh & Valentina Kharitonova Rússland
34  Egidijus Liaudanskas & Justina Inkrataite Litháen
34  Evaldas Sodeika & Viktorija Kunauskaite Litháen
34  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland
37  Dario Cianciotta & Claudia Balestra Ítalía
37  Aleksejs Malisevs & Krista Erina Lettland
39  Dmitriy Milekhin & Evgeniya Shaw (aka Sutyaginskaya) Rússland
40  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
40  Sergejs Kulepovs & Zane Lase Lettland
42  Piotr Wlodarczyk & Marta Wach Pólland
43  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
43  Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
45  Andrey Chekmarev & Alina Vedeneeva Rússland
45  Alari Liiv & Keit Speigel Eistland
45  Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
48  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
49  Rihards Freidenfelds & Anna Lahovica Lettland
50  Dmitri Nikitin & Anastasia Sokolova Rússland

2. umferð (topp 79)

51  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
52  Tommi Skogberg & Elina Katainen Finnland
53  Pietro Del Bello & Faye Hung Hong Kong
53  Dainius Mikolaitis & Ieva Zukauskaite Litháen
55  Edgars Gerosins & Nikola Matjusenko Lettland
56  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
57  Dmitrijs Trescinskis & Anastasija Janovica Lettland
58  Arturs Minajevs & Laura Strauberga Lettland
59  Hardi Rikand & Laura Kask Eistland
60  Kirill Kolobov & Margarita Zvonova Eistland
60  Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
62  Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
63  Koit-Georg Peterson & Grete Papp Eistland
64  Jurijs Trosenko & Claudia Ketonen Finnland
64  Rauno Verbitskas & Karin Lillemaa Eistland
66  Mirko Aljaste & Stina Raudsepp Eistland
67  Karlis Beihmanis & Laura Laugale Lettland
67  Madis Hakmann & Viktoria Zokova Eistland
69  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
69  Miikka Hyttinen & Jarna Hyttinen Finnland
71  Aleksandr Nesterenok & Valeria Rymareva Hvíta-Rússland
72  Vytautas Dudenas & Lina Geseviciute Litháen
72  Antti Pekka Pitkänen & Kaisu Tuominiemi Finnland
74  Andrey Basov & Svetlana Babulina Rússland
74  Edgars Karnickis & Jekaterina Hlopova Lettland
76  Aleksejs Livcaks & Julija Ganzula Lettland
77  Lars Trunin & Grete Raidma Eistland
78  Kardo Kukk & Gerti Leesman Eistland
79  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland

1. umferð (topp 99)

80  Klavs Kantoris & Madara Treimane Lettland
80  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
80  Mareks Perkons & Agneta Adamovica Lettland
83  Risto Kukk & Maria Küüsmaa Eistland
84  Avak Manvelov & Gerda-ulla Saul Eistland
85  Mikhail Kapusta & Viktoriya Bitsadze Georgía
86  Rolands Malcans & Anna Berga Lettland
87  Roberts Ogle & Agnese Kaulina Lettland
88  Victor Kolotev & Dinara Yarullina Rússland
89  Risto Siitan & Carinee Meer Eistland
90  Glenn Sandaker & Marianne Sandaker Noregur
91  Valeri Malikov & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
92  Yakov Mironuk & Liene Liepa Lettland
93  Jevgenijs Kacanovs & Kristine Ieklava Lettland
94  Edvins Jaudzems & Alise Dudareva Lettland
95  Lars Svartlinger & Mia Jackson Svíþjóð
96  Robin Linnar & Maria Zimmerman Svíþjóð
97  Giorgi Gachechiladze & Salome Chachua Georgía
98  Martin Nivmark Bengtsson & Frida Frost Svíþjóð
99  Rihards Pfeifle & Romina Aleksandrjana Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}