Results from Grand Prix Latvija 2006 - IDSF International Open Latin 16. desember 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Latvija 2006
Lettland - Riga 15. desember 2006

IDSF International Open Latin 16. desember 2006

Úrslit

1  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
2  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
3  Nikolai Voronovich & Maria Nikolishina Rússland
4  Sergey Oseychuk & Anna Jelnikova Þýskaland
5  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
6  Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Grygoriy Boldyrev & Andra Vaidilaite Litháen
8  Alexei Kabirov & Veronika Klyushina Rússland
8  Rafal Maserak & Magda Soszynska Pólland
8  Dmitriy Pugachev & Ulyana Fomenko Rússland
11  Martin Dvorak & Zuzana Silhanova Tékkland
11  Daniils Kutuzovs & Madara Liepniece Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Ilinykh & Anna Afonenkova Rússland
14  Aleksei Simakin & Viktorija Puhovika Lettland
15  Kirill Kartavtsev & Evgenia Golikova Rússland
15  Georgiy Korolyov & Blanka Winiarska Pólland
17  Joonas Piippola & Katri Mäkinen Finnland
17  Alexander Rebrov & Daria Genzeleva Rússland
19  Vladimirs Kurcevskijs & Ekaterina Selitskaia Lettland
20  Sandris Cirulis & Elina Ozolina Lettland
21  Nikolai Krasikov & Yulia Shorokhova Rússland
22  Arturas Vilkonecas & Ala Karpenko Litháen
23  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
24  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland

3. umferð (topp 48)

25  Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland
26  Steffen Zoglauer & Sandra Koperski Þýskaland
27  Dmitri Barilo & Yulia Posmygaeva Eistland
27  Mikhail Kapusta & Viktoriya Bitsadze Georgía
29  Maris Puce & Zane Prokofieva Lettland
30  Rihards Eglitis & Elza Pole Lettland
31  Sergei Belyaev & Maarit Nuutinen Finnland
31  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
31  Dmitri Polikarpov & Marina Frolova Rússland
34  Igor Derimov & Elena Volokhova Hvíta-Rússland
34  Sergey Ternovskikh & Valentina Kharitonova Rússland
36  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
36  Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
36  Semion Progorodov & Kristine Sauja Lettland
39  Yan Panfilenko & Ksenia Kotochigova Rússland
39  Andrei Vavilov & Terje Piho Eistland
41  Oliver Papp & Laura Wimmer Finnland
41  Maksim Stepanov & Kerstin Kruuse Eistland
43  Matti Puro & Anne Jänkälä Finnland
43  Nikita Stratonov & Alevtina Malenina Rússland
45  Yakov Mironuk & Liene Liepa Lettland
46  Yoshikazu Jimenji & Ryoko Yamazaki (aka Jimenji) Japan
47  Anton Kananen & Kia Lehmuskoski Finnland
48  Alari Liiv & Keit Speigel Eistland

2. umferð (topp 79)

49  Marko Kiigajaan & Mari Piksar Eistland
50  Jonathan Näslund & Oksana Spichak Svíþjóð
51  Raimonds Andersons & Sanda Cuhalova Lettland
51  Povilas Lasas & Monika Smigelskyte Lettland
53  Ville Roos & Sanni Siurua Finnland
54  Kirill Voronin & Tatyana Kosenko Rússland
55  Roberts Mucins & Lauma Mellupe Lettland
55  Evaldas Racys & Ada Simonaityte Lettland
57  Sergejs Kulepovs & Zane Lase Lettland
57  Evgeniy Mazeiko & Alesya Petrova Hvíta-Rússland
57  Arturs Minajevs & Laura Strauberga Lettland
57  Sarunas Saltonas & Beata Skaisgiryte Litháen
61  Evgeniy Klimov & Tatyana Trofimova Rússland
62  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
63  Ilham Osmanov & Migar Osmanova Aserbædsjan
64  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
65  Alfred Palmgren-Barrestig & Carolina Ek Svíþjóð
66  Rimvydas Cernajus & Ruta Ramanauskaite Litháen
67  Aleksandrs Aloshins & Anita Berzina Lettland
68  Janne Talasma & Anna Liisa Bergström Finnland
69  Mikko Matikka & Petra Mursu Finnland
70  Sergei Golovachev & Mariya Gulyumova Rússland
71  Janis Danovskis & Anna Kvelde Lettland
71  Edgars Jekabsons & Aleksandra Povare Lettland
73  Georgiy Lapinskiy & Alina Zaychenko Rússland
73  Jurijs Trosenko & Claudia Ketonen Finnland
75  Nerijus Jasaitis & Rolanda Maniuskaite Litháen
76  Maksym Salkov & Natali Zumbulidze Lettland
77  Janis Girsa & Elina Radionova Lettland
78  Alexander Kullenbäck & Alexandra Kullenbäck Svíþjóð
79  Jevgenijus Vyprickis & Gerda Arbociute Litháen

1. umferð (topp 118)

80  Ilia Borodko & Anna Anikina Rússland
80  Edgar Sackmann & Jasmin Cavusoglu Þýskaland
82  Andris Dukulis & Agnese Lacauniece Lettland
82  Robin Linnar & Maria Zimmerman Svíþjóð
82  Denis Migunov & Tatjana Zitkovskaja Eistland
85  Aleksei Ivanov & Magdalena Donerstak Eistland
85  Jyri Lähdemaa & Henriikka Iivonen Finnland
87  Viktors Kisilis & Svetlana Vasilenko Lettland
87  Einars Lazdins & Jana Pogozelska Lettland
87  Marko Malmberg & Kaisa Huunonen Finnland
90  Dzintars Jaundzeikars & Anna Budreiko Lettland
91  Sergei Kalinin & Natalja Kalinina Eistland
91  Risto Kukk & Maria Küüsmaa Eistland
93  Maksim Zadanov & Irina Kalinina Eistland
94  Glenn Sandaker & Marianne Sandaker Noregur
95  Teemu Hirvimäki & Janina Areva Finnland
96  Marts Smolko & Anita Bautre Lettland
97  Oleg Barbash & Darya Krivosheeva Rússland
97  Kaspar Vaik & Kristina Kips Eistland
99  Martin Platerud & Jeanette Platerud Svíþjóð
100  Vytautas Mackonis & Ieva Jasiunaite Litháen
100  Martin Nivmark Bengtsson & Frida Frost Svíþjóð
100  Antti Pekka Pitkänen & Kaisu Tuominiemi Finnland
103  James Johansson & Josefin Carlson Svíþjóð
103  Dmitrijs Trescinskis & Anastasija Janovica Lettland
105  Henrik Frisk & Sofie Pemer Svíþjóð
105  Olegs Ivanskojs & Santa Peskova Lettland
105  Valeri Malikov & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
108  Risto Ojakoski & Laura Liljeroos Finnland
108  Olli Syrjälä & Anna Nyberg Finnland
110  Niko Pekka Korkee & Annukka Piirala Finnland
110  Akseli Kurttio & Rosanna Kulju Finnland
112  Robin Bjelkendal & Anna Bostrom Svíþjóð
112  Eduardo Cervera & Lorena Costa Spánn
112  Giorgi Gachechiladze & Salome Chachua Georgía
112  Mikael Johansson & Maja Denevska Svíþjóð
112  Fredrik Persson & Daniela Nivaro Svíþjóð
112  Rihards Pfeifle & Romina Aleksandrjana Lettland
112  Mikko Puikko & Nadja Niva Finnland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}