Results from Grand Prix Dynamo 2012 - IDSF Adult Standard 3. mars 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Dynamo 2012
Rússland - Moscow 2. mars 2012

IDSF Adult Standard 3. mars 2012

Úrslit

1  Daniil Ulanov & Irina Gogoladze Rússland
2  Vadim Shurin & Anastasia Meshkova Rússland
3  Vaidotas Lacitis & Veronika Golodneva Litháen
4  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
5  Igor Kruglov & Anna Aseeva Rússland
6  Andrei Filippov & Evgeniya Kuligina Rússland
7  Andrei Chubarev & Daria Shevelilova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [25] Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
9  [20] Denis Bulanov & Yuliya Pyrkhova Slovakía
10  [17] Ivan Novikov & Veronika Markova Rússland
11  [16] Alexey Ivanov & Alisa Kushnareva Rússland
12  [13] Denis Molkov & Natalya Osyko Rússland
13  [11] Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
14  [7] Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland

Fjórðungsúrslit

15  [27] Aleksandr Borisov & Yanina Yakubova Rússland
16  [26] Sergei Sutirin & Natalya Sazhina Rússland
17  [25] Alessandro D'amora & Maria Gorelik Ítalía
17  [25] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
19  [20] Ilari Lehtonen & Jasmin Pocknell Finnland
20  [18] Pavel Rysin & Sofiya Schipskaya Rússland
21  [14] Artem Braylovskiy & Anna Surikova Rússland
22  [13] Kirill Kuznetsov & Jana Bogdanova Rússland
23  [10] Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
23  [10] Ilya Mazurov & Svetlana Tikhonova Rússland

3. umferð (topp 48)

25  [27] Aleksey Usanov & Elena Kirilenko Rússland
26  [26] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
27  [24] Aleksey Bredikhin & Darya Demenkova Rússland
27  [24] Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
29  [23] Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
29  [23] Antonio Micheli & Ekaterina Maksimova Ástralía
31  [22] Dmitriy Berdinskiy & Ella Naumova Rússland
31  [22] Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
33  [21] Mikhail Karbainov & Daria Mordik Rússland
34  [20] Ilya Mirgorodskiy & Anna Mirgorodskaya Rússland
34  [20] Dusan Novak & Petra Jurcovicova Slovakía
36  [19] Yuriy Afonin & Svetlana Vinogradova Rússland
36  [19] Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
38  [18] Igor Ammosov & Lyubov Vasileva Rússland
38  [18] Mikhail Zloschastev & Elizaveta Schekina Rússland
40  [17] Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
41  [14] Oleg Dedegkaev & Ekaterina Kobzar Rússland
41  [14] Svyatoslav Yachmenev & Kseniya Abrosimova Rússland
43  [13] Nils Jugans & Anna Elizabete Kalnina Lettland
43  [13] Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
43  [13] Sergey Koshkin & Mariya Mochalova Rússland
46  [12] Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
47  [11] Ivan Prokhorov & Ekaterina Kachalina Rússland
48  [10] Petr Tischenko & Alena Ivanova Rússland

2. umferð (topp 98)

49  [35] Aleksandr Khrapov & Anastasiya Volzhina Rússland
49  [35] Viktor Kurenkov & Natalya Makarova Rússland
51  [34] Dmitriy Pozdnyakov & Polina Merkelova Rússland
52  [33] Vadim Maslov & Mariya Barabanova Rússland
52  [33] Aleksandr Shelyubskiy & Julia Belova Rússland
52  [33] Robert Susel & Repka Mercedes Slovakía
55  [32] Andrey Sychevskiy & Anna Bekhtina Rússland
56  [31] Aleksey Chebotar & Ekaterina Khoreva Rússland
57  [30] Aleksandr Shirenin & Alfiya Fakhrutdinova Rússland
58  [29] Dmitriy Vorobev & Anna Kharitonova Rússland
59  [27] Andrey Belyaev & Alena Mentyukova Rússland
60  [23] Arseniy Lavrukhin & Mariya Rakova Rússland
60  [23] Ivan Turbasov & Viktoriya Gunko Rússland
62  [22] Ilya Rykun & Kristina Potapova Rússland
63  [21] Artem Kepper & Irina Zakharova Rússland
63  [21] Artem Shipilov & Julia Movshina Rússland
65  [20] Sergey Avenirov & Alexandra Mangileva Rússland
66  [19] Jussi Jurkola & Karoliina Makinen Finnland
67  [18] Andrey Knizel & Anastasiya Bormotova Rússland
67  [18] Yuriy Markelov & Daria Kretova Rússland
67  [18] Denis Vazhenin & Zhanna Simonova Rússland
67  [18] Maxim Volkov & Aleksandra Babenko Rússland
71  [17] Nikita Trishkin & Mariya Makarkina Rússland
72  [16] Aleksandr Bogomol & Anna Romanova Rússland
72  [16] Dmitriy Khusnutdinov & Lyudmila Zhogina Rússland
72  [16] Alen Lesjak & Emina Musanovic Króatía
75  [15] Dmitri Pakhomov & Margarita Vilkova Rússland
75  [15] Ignat Zaripov & Anastasiya Soloveva Rússland
77  [12] Nikita Aksyutin & Anastasi Krestyanova Rússland
77  [12] Aleksandr Milovatskiy & Evgeniya Yasinovskaya Rússland
79  [11] Anton Larionov & Anastasiya Bezuglova Rússland
79  [11] Erik Nasybullin & Elena Shulipa Rússland
81  [9] Aleksey Babushkin & Yuliya Babushkina Rússland
81  [9] Nugzari Razmadze & Anastasiya Redkina Rússland
81  [9] Maksim Zimin & Darya Tereschenko Rússland
84  [8] Gleb Mishin & Aleksandra Piskulina Rússland
85  [7] Evgeniy Burnevskiy & Ekaterina Bykova Rússland
85  [7] Oleg Chaykovskiy & Natalya Buzina Rússland
87  [6] Georgy Dikarev & Alexandra Kaplina Rússland
88  [5] Mikhail Chuprakov & Natalya Turchaninova Rússland
89  [4] Aleksey Bykov & Dina Adilova Rússland
89  [4] Vadim Golovchanov & Oksana Matvienko Rússland
89  [4] Aleksandr Pelogeevskiy & Yana Markina Rússland
92  [3] Ruslan Elsiev & Anna Truhan Rússland
93  [2] Nikita Bykov & Anastasiya Ryzhkina Rússland
93  [2] Viktor Kazeka & Anna Srabionyan Rússland
95  [1] Aleksander Sokolov & Aleksandra Afonskaya Rússland
95  [1] Vladislav Zvyagin & Anastasiya Schekina Rússland
97  Petr Gorbienko & Inna Sinitsyna Rússland
97  Maksim Seliverstov & Viktoriya Russkikh Rússland

1. umferð (topp 151)

99  [24] Kirill Kostryukov & Alena Shakhova Rússland
100  [22] Kirill Banatin & Anastasiya Nyrkova Rússland
101  [20] Anton Balavin & Darya Kuzminova Rússland
101  [20] Dusan Klimo & Nikola Dianiskova Slovakía
101  [20] Sergey Shlyakhturov & Elizaveta Karyakina Rússland
104  [19] Aleksey Ivantsiv & Ekaterina Shutenko Rússland
104  [19] Mikhail Mikhalev & Mariya Yushkova Rússland
104  [19] Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
104  [19] Nikita Stepanov & Ekaterina Kozhina Rússland
108  [17] Ilya Gogolev & Mariya Scherbatykh Rússland
109  [15] Valeri Malikov & Vusala Gasanova Aserbædsjan
110  [14] Andrey Scherbak & Natalya Vinogradenko Rússland
110  [14] Mikhail Voronin & Olga Shcherbakova Rússland
112  [12] Ruslan Tolmachev & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
113  [9] Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
114  [8] Pavel Lebedev & Alina Kurinskaya Rússland
114  [8] Yaroslav Sidorov & Inna Korolkova Rússland
116  [6] Artem Fedorov & Darya Antonova Rússland
116  [6] Sergey Guskov & Alevtina Naumova Rússland
116  [6] Aleksey Polyakov & Viktoriya Vetrova Rússland
116  [6] Dmitriy Tolchenov & Viktoriya Bartseva Rússland
120  [5] Denis Shichkin & Ekaterina Grishko Rússland
120  [5] Ivan Yudin & Darya Yuzhakova Rússland
122  [4] Kirill Krasavin & Anna Chumakova Rússland
122  [4] Maksim Shkurlapov & Arna Zhusupova Rússland
122  [4] Viktor Smetankin & Julia Beketova Rússland
122  [4] Evgeniy Sobolev & Kseniya Loshkareva Rússland
122  [4] German Strelkov & Anastasiya Tavalinskaya Rússland
127  [3] Filip Iliukhin & Kristina Tkach Rússland
127  [3] Nikolay Kozlov & Ekaterina Dontsova Rússland
127  [3] Vladimir Zorin & Natalia Beloshapko Rússland
130  [2] Egor Bolychev & Viktoriya Parfenova Rússland
130  [2] Mikhail Ryabinin & Natalya Denisova Rússland
132  [1] Aramais Movsisyan & Diana Yagudina Rússland
132  [1] Ervin Muratspahic & Enisa Durmo Bosnía og Hersegóvína
132  [1] Matvey Nazarov & Tatyana Baranchuk Rússland
132  [1] Andrey Shevandrin & Nataliya Petrunina Rússland
132  [1] Denis Sidorkin & Anastasiya Kuznetsova Rússland
132  [1] Aleksey Yarygin & Ksenia Motovilova Rússland
138  Denis Dubov & Kristina Belyakova Rússland
138  Artur Durdymuradov & Darya Zavyalova Rússland
138  Kirill Golenkov & Elizaveta Surmenelyan Rússland
138  Valeriy Golub & Tatyana Mayorova Rússland
138  Adnan Kapo & Alma Turkovic Bosnía og Hersegóvína
138  Maksim Kotov & Yana Danilyuk Rússland
138  Andrey Lepikhin & Tatiana Borisovskaya Rússland
138  Nizam Mamedov & Anastassia Demianova Rússland
138  Sergey Nekoval & Elena Vasilovskaya Rússland
138  Artem Samokhvalov & Anastasiya Volzhankina Rússland
138  Maksim Shabanov & Mariya Fazly Rússland
138  Ernest Simonyan & Yuliya Dolgushina Rússland
138  Aleksey Smirnov & Natalya Matveeva Rússland
138  Oleg Svetlakov & Natalya Kirillova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}