Results from Grand Prix Dynamo 2012 - IDSF Adult Standard 3. mars 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Dynamo 2012
Rússland - Moscow 2. mars 2012

IDSF Adult Standard 3. mars 2012

Úrslit

1  Daniil Ulanov & Irina Gogoladze Rússland
2  Vadim Shurin & Anastasia Meshkova Rússland
3  Vaidotas Lacitis & Veronika Golodneva Litháen
4  Artem Bronnikov & Darya Grishko Rússland
5  Igor Kruglov & Anna Aseeva Rússland
6  Andrei Filippov & Evgeniya Kuligina Rússland
7  Andrei Chubarev & Daria Shevelilova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [25] Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
9  [20] Denis Bulanov & Yuliya Pyrkhova Slovakía
10  [17] Ivan Novikov & Veronika Markova Rússland
11  [16] Alexey Ivanov & Alisa Kushnareva Rússland
12  [13] Denis Molkov & Natalya Osyko Rússland
13  [11] Edgars Linis & Eliza Ancane Lettland
14  [7] Krists Ciapas & Anna Andreicuka Lettland

Fjórðungsúrslit

15  [27] Aleksandr Borisov & Yanina Yakubova Rússland
16  [26] Sergei Sutyrin & Natalya Sazhina Rússland
17  [25] Alessandro D'amora & Maria Gorelik Ítalía
17  [25] Janick Loewe & Pia Lundanes Loewe Noregur
19  [20] Ilari Lehtonen & Jasmin Pocknell Finnland
20  [18] Pavel Rysin & Sofiya Schipskaya Rússland
21  [14] Artem Braylovskiy & Anna Surikova Rússland
22  [13] Kirill Kuznetsov & Jana Bogdanova Rússland
23  [10] Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
23  [10] Ilya Mazurov & Svetlana Tikhonova Rússland

3. umferð (topp 48)

25  [27] Aleksey Usanov & Elena Kirilenko Rússland
26  [26] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
27  [24] Aleksey Bredikhin & Darya Demenkova Rússland
27  [24] Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína
29  [23] Artem Gaylit & Elizaveta Shibaeva Hvíta-Rússland
29  [23] Antonio Micheli & Ekaterina Maksimova Ástralía
31  [22] Dmitriy Berdinskiy & Ella Naumova Rússland
31  [22] Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
33  [21] Mikhail Karbainov & Daria Mordik Rússland
34  [20] Ilya Mirgorodskiy & Anna Mirgorodskaya Rússland
34  [20] Dusan Novak & Petra Jurcovicova Slovakía
36  [19] Yuriy Afonin & Svetlana Vinogradova Rússland
36  [19] Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
38  [18] Igor Ammosov & Lyubov Vasileva Rússland
38  [18] Mikhail Zloschastev & Elizaveta Schekina Rússland
40  [17] Mathias Kirkegaard & Line Riding Danmörk
41  [14] Oleg Dedegkaev & Ekaterina Kobzar Rússland
41  [14] Svyatoslav Yachmenev & Kseniya Abrosimova Rússland
43  [13] Nils Jugans & Anna Elizabete Kalnina Lettland
43  [13] Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
43  [13] Sergey Koshkin & Mariya Mochalova Rússland
46  [12] Igor Akinshin & Kristina Shinkaryuk Rússland
47  [11] Ivan Prokhorov & Ekaterina Kachalina Rússland
48  [10] Petr Tischenko & Alena Ivanova Rússland

2. umferð (topp 98)

49  [35] Aleksandr Khrapov & Anastasiya Volzhina Rússland
49  [35] Viktor Kurenkov & Natalya Makarova Rússland
51  [34] Dmitriy Pozdnyakov & Polina Merkelova Rússland
52  [33] Vadim Maslov & Mariya Barabanova Rússland
52  [33] Aleksandr Shelyubskiy & Julia Belova Rússland
52  [33] Robert Susel & Repka Mercedes Slovakía
55  [32] Andrey Sychevskiy & Anna Bekhtina Rússland
56  [31] Aleksey Chebotar & Ekaterina Khoreva Rússland
57  [30] Aleksandr Shirenin & Alfiya Fakhrutdinova Rússland
58  [29] Dmitriy Vorobev & Anna Kharitonova Rússland
59  [27] Andrey Belyaev & Alena Mentyukova Rússland
60  [23] Arseniy Lavrukhin & Mariya Rakova Rússland
60  [23] Ivan Turbasov & Viktoriya Gunko Rússland
62  [22] Ilya Rykun & Kristina Potapova Rússland
63  [21] Artem Kepper & Irina Zakharova Rússland
63  [21] Artem Shipilov & Julia Movshina Rússland
65  [20] Sergey Avenirov & Alexandra Mangileva Rússland
66  [19] Jussi Jurkola & Karoliina Makinen Finnland
67  [18] Andrey Knizel & Anastasiya Bormotova Rússland
67  [18] Yuriy Markelov & Daria Kretova Rússland
67  [18] Denis Vazhenin & Zhanna Simonova Rússland
67  [18] Maxim Volkov & Aleksandra Babenko Rússland
71  [17] Nikita Trishkin & Mariya Makarkina Rússland
72  [16] Aleksandr Bogomol & Anna Romanova Rússland
72  [16] Dmitriy Khusnutdinov & Lyudmila Zhogina Rússland
72  [16] Alen Lesjak & Emina Musanovic Króatía
75  [15] Dmitri Pakhomov & Margarita Vilkova Rússland
75  [15] Ignat Zaripov & Anastasiya Soloveva Rússland
77  [12] Nikita Aksyutin & Anastasi Krestyanova Rússland
77  [12] Aleksandr Milovatskiy & Evgeniya Yasinovskaya Rússland
79  [11] Anton Larionov & Anastasiya Bezuglova Rússland
79  [11] Erik Nasybullin & Elena Shulipa Rússland
81  [9] Aleksey Babushkin & Yuliya Babushkina Rússland
81  [9] Nugzari Razmadze & Anastasiya Redkina Rússland
81  [9] Maksim Zimin & Darya Tereschenko Rússland
84  [8] Gleb Mishin & Aleksandra Piskulina Rússland
85  [7] Evgeniy Burnevskiy & Ekaterina Bykova Rússland
85  [7] Oleg Chaykovskiy & Natalya Buzina Rússland
87  [6] Georgy Dikarev & Alexandra Kaplina Rússland
88  [5] Mikhail Chuprakov & Natalya Turchaninova Rússland
89  [4] Aleksey Bykov & Dina Adilova Rússland
89  [4] Vadim Golovchanov & Oksana Matvienko Rússland
89  [4] Aleksandr Pelogeevskiy & Yana Markina Rússland
92  [3] Ruslan Elsiev & Anna Truhan Rússland
93  [2] Nikita Bykov & Anastasiya Ryzhkina Rússland
93  [2] Viktor Kazeka & Anna Srabionyan Rússland
95  [1] Aleksander Sokolov & Aleksandra Afonskaya Rússland
95  [1] Vladislav Zvyagin & Anastasiya Schekina Rússland
97  Petr Gorbienko & Inna Sinitsyna Rússland
97  Maksim Seliverstov & Viktoriya Russkikh Rússland

1. umferð (topp 151)

99  [24] Kirill Kostryukov & Alena Shakhova Rússland
100  [22] Kirill Banatin & Anastasiya Nyrkova Rússland
101  [20] Anton Balavin & Darya Kuzminova Rússland
101  [20] Dusan Klimo & Nikola Dianiskova Slovakía
101  [20] Sergey Shlyakhturov & Elizaveta Karyakina Rússland
104  [19] Aleksey Ivantsiv & Ekaterina Shutenko Rússland
104  [19] Mikhail Mikhalev & Mariya Yushkova Rússland
104  [19] Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
104  [19] Nikita Stepanov & Ekaterina Kozhina Rússland
108  [17] Ilya Gogolev & Mariya Scherbatykh Rússland
109  [15] Valeri Malikov & Vusala Gasanova Aserbædsjan
110  [14] Andrey Scherbak & Natalya Vinogradenko Rússland
110  [14] Mikhail Voronin & Olga Shcherbakova Rússland
112  [12] Ruslan Tolmachev & Aleksandra Kostianenko Aserbædsjan
113  [9] Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
114  [8] Pavel Lebedev & Alina Kurinskaya Rússland
114  [8] Yaroslav Sidorov & Inna Korolkova Rússland
116  [6] Artem Fedorov & Darya Antonova Rússland
116  [6] Sergey Guskov & Alevtina Naumova Rússland
116  [6] Aleksey Polyakov & Viktoriya Vetrova Rússland
116  [6] Dmitriy Tolchenov & Viktoriya Bartseva Rússland
120  [5] Denis Shichkin & Ekaterina Grishko Rússland
120  [5] Ivan Yudin & Darya Yuzhakova Rússland
122  [4] Kirill Krasavin & Anna Chumakova Rússland
122  [4] Maksim Shkurlapov & Arna Zhusupova Rússland
122  [4] Viktor Smetankin & Julia Beketova Rússland
122  [4] Evgeniy Sobolev & Kseniya Loshkareva Rússland
122  [4] German Strelkov & Anastasiya Tavalinskaya Rússland
127  [3] Filip Iliukhin & Kristina Tkach Rússland
127  [3] Nikolay Kozlov & Ekaterina Dontsova Rússland
127  [3] Vladimir Zorin & Natalia Beloshapko Rússland
130  [2] Egor Bolychev & Viktoriya Parfenova Rússland
130  [2] Mikhail Ryabinin & Natalya Denisova Rússland
132  [1] Aramais Movsisyan & Diana Yagudina Rússland
132  [1] Ervin Muratspahic & Enisa Durmo Bosnía og Hersegóvína
132  [1] Matvey Nazarov & Tatyana Baranchuk Rússland
132  [1] Andrey Shevandrin & Nataliya Petrunina Rússland
132  [1] Denis Sidorkin & Anastasiya Kuznetsova Rússland
132  [1] Aleksey Yarygin & Ksenia Motovilova Rússland
138  Denis Dubov & Kristina Belyakova Rússland
138  Artur Durdymuradov & Darya Zavyalova Rússland
138  Kirill Golenkov & Elizaveta Surmenelyan Rússland
138  Valeriy Golub & Tatyana Mayorova Rússland
138  Adnan Kapo & Alma Turkovic Bosnía og Hersegóvína
138  Maksim Kotov & Yana Danilyuk Rússland
138  Andrey Lepikhin & Tatiana Borisovskaya Rússland
138  Nizam Mamedov & Anastassia Demianova Rússland
138  Sergey Nekoval & Elena Vasilovskaya Rússland
138  Artem Samokhvalov & Anastasiya Volzhankina Rússland
138  Maksim Shabanov & Mariya Fazly Rússland
138  Ernest Simonyan & Yuliya Dolgushina Rússland
138  Aleksey Smirnov & Natalya Matveeva Rússland
138  Oleg Svetlakov & Natalya Kirillova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}