Results from Grand Prix Dynamo 2010 - Youth Latin 6. mars 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Grand Prix Dynamo 2010
Rússland - Moscow 6. mars 2010

Youth Latin 6. mars 2010

Úrslit

1  Kirill Kolpashchikov & Angelina Sibaeva Rússland
2  Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
3  Yan Sorokin & Veronika Karimova Rússland
4  Artem Efanin & Anastasiya Kornilova Rússland
5  Nikita Golota & Yuliya Kulmatitskaya Rússland
6  Maksim Melikhov & Alisa Kushnareva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrey Semakin & Ksenia Aleksandrova Rússland
8  Maksim Blinov & Mariya Astafeva Rússland
9  Evgeniy Barskiy & Anna Argun Rússland
10  Ilya Beloborodov & Anastasiya Kaschenko Rússland
10  Aleksandr Porozov & Yuliya Remizova Rússland
12  Georgiy Trifonov & Bella Bakarova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Vladislav Khait & Tatyana Loginova Rússland
13  Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
13  Semen Zenkin & Alina Vorontsova Rússland
16  Aleksandr Kurennoy & Yuliya Gorlenkova Rússland
17  Konstantin Andreev & Darya Parshina Rússland
17  Aleksandr Lillo & Margarita Khamzaeva Rússland
19  Kirill Muromtsev & Arina Sadykova Rússland
20  Daniil Kapitanov & Anna Aseeva Rússland
21  Anton Inglikov & Ella Troshina Rússland
22  Tigran Akinyan & Aleksandra Shapovalenko Rússland
23  Sergey Chebyshev & Kseniya Myasnikova Rússland
24  Pavel Zaytsev & Svetlana Bashlykova Rússland

3. umferð (topp 49)

25  Vladimirs Kozevnikovs & Signe Melkina Lettland
26  Dmitriy Ozhogin & Alina Sharonova Rússland
27  Anton Krylov & Viktoriya Masnova Rússland
28  Vadim Antsiferov & Kristina Androsenko Rússland
28  Leonid Khokhlov & Yulia Koshkina Rússland
28  Maksim Morozov & Ekaterina Gorchakova Rússland
28  Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
32  Vladimir Selin & Ekaterina Chastukhina Rússland
33  Artem Starkov & Ekaterina Tolmacheva Rússland
34  Nikita Konotop & Diana Narbikova Rússland
34  Aleksandr Samsonov & Lyubov Vorozhtsova Rússland
36  Ilia Ivanov & Mariya Gorodilova Rússland
36  Valentin Pozdnyakov & Kseniya Lapkina Rússland
38  Gleb Moliy & Darya Stolbova Rússland
39  Aleksey Dolotov & Tatyana Chernik Rússland
39  Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
39  Aleksandr Ivanov & Ekaterina Yarutkina Rússland
42  Boris Basin & Elizaveta Monikaynen Rússland
43  Grach Kazaryan & Viktoriya Kirillova Rússland
43  Andrey Magdisyuk & Ekaterina Knyshova Rússland
45  Dmitriy Aronov & Olga Zakhlenyuk Hvíta-Rússland
45  Anton Bessonov & Tatyana Federyakina Rússland
45  Evgeniy Vinogradov & Yuliya Ganina Rússland
48  Konstantin Khilyuk & Ekaterina Kotik Rússland
49  Aleksandr Reva & Kseniya Popova Rússland

2. umferð (topp 72)

50  Kirill Kalmykov & Karina Pestova Rússland
50  Andrey Ovsyannikov & Olesya Sheveleva Rússland
52  Ivan Tsoy & Natalya Streltsova Rússland
53  Yakov Ponomarenko & Yuliya Ponomarenko Rússland
54  Nikita Fedotov & Elizaveta Gordienko Rússland
55  Mikhail Nazarov & Irina Dobryakova Rússland
55  Roman Nosov & Anastasiya Mashtakova Rússland
57  Andrey Cheshkov & Natalia O''Connor Rússland
57  Aleksey Korolev & Tatyana Podgornaya Rússland
57  Artem Pogudin & Zinaida Larshina Rússland
60  Ivan Khlebutin & Anastasia Solovieva Rússland
61  Andrey Krupskiy & Darya Tereschenko Rússland
61  Artem Pavkin & Yuliya Kuznetsova Rússland
63  Roman Blinov & Natalya Kuznetsova Rússland
63  Aleksandr Lovrich & Anastasiya Kadanina Rússland
65  Petros Avetisjan & Daria Sherstoboeva Rússland
66  Nikolay Chistov & Ekaterina Zaletova Rússland
67  Evgeniy Oganesyan & Elena Egutkina Rússland
68  Aleksandr Zolotarev & Sofiya Gorbunova Rússland
69  Alexander Skvortsov & Kseniya Ivanova Rússland
70  Pavel Schetinin & Olga Shalashova Rússland
71  Roman Mikin & Anastasiya Pashevich Rússland
72  Vladimir Medvedev & Viktoriya Malevannaya Rússland

1. umferð (topp 126)

73  Sergey Chekanov & Anna Zuykova Rússland
74  Artem Bolotnikov & Olga Efremova Rússland
74  Igor Gorshkov & Anastasiya Razheva Rússland
76  Vadim Chistyakov & Angelina Glazkova Rússland
77  Sergey Pavlov & Bella Aleshina Rússland
78  Mikhail Gusev & Kristina Borisova Rússland
78  Anton Timofeev & Alena Krokhina Rússland
78  Ilya Uscheko & Mariya Mazurak Rússland
78  Konstantin Vasilenko & Tatyana Simonova Rússland
78  Oleg Zyuzin & Anastasiya Bogomaz Rússland
83  Ilya Surkov & Polina Perova Rússland
83  Anil Tulasi & Arina Oganesova Rússland
83  Sergey Zhbakov & Alina Kuznetsova Rússland
86  Artemiy Burdin & Inessa Avakova Rússland
86  Andrey Lvov & Rina Khanukaeva Rússland
88  Alen Bogachev & Elena Borodina Rússland
88  Aleksey Doronin & Diana Bykova Rússland
88  Kirill Levchenko & Polina Kudinova Rússland
88  Andrey Matev & Viktoriya Budnikova Rússland
92  Valeriy Baryshnikov & Valentina Raskina Rússland
92  Aleksandr Tsvetkov & Alena Stadnik Rússland
94  Sergey Chetin & Valeriya Okateva Rússland
94  Anton Drobyshev & Irina Averina Rússland
94  Yury Makshakov & Mariya Gusmanova Rússland
94  Nikita Starikov & Maria Tarasova Rússland
98  Oleg Korepov & Ekaterina Pogrebniak Rússland
98  Yaroslav Ponomarev & Yuliya Konkova Rússland
100  Andrey Bogdanov & Oksana Yakubova Rússland
100  Vadim Emelin & Evgeniya Belousova Rússland
102  Yuriy Kharlamov & Polina Kakunina Rússland
103  Ivan Bykov & Anastasiya Saraykina Rússland
103  Aleksandr Merkulov & Dinara Bilyalova Rússland
103  Vladislav Zvyagin & Kseniya Zubkova Rússland
106  Dmitriy Kramarenko & Yuliya Solodovnik Rússland
106  Nikita Shvedov & Sofya Tarkhanova Rússland
106  Roman Silin & Uliana Sheremetyeva Rússland
109  Ilya Kolobkov & Margarita Chuykina Rússland
109  Georgiy Perelygin & Angelina Grigaytes Rússland
111  Ilya Merzlyakov & Anna Kozyryeva Rússland
112  Vladislav Otsechkin & Elizaveta Zakharova Rússland
113  Kirill Zaruba & Karina Zhakupova Kasakstan
114  Konstantin Akmaev & Mariya Podgorbunskaya Rússland
114  Fedor Patutinskiy & Yuliya Slobodchuk Rússland
114  Andrey Sorokin & Daniella Shuleyko Rússland
117  Vasiliy Drozdov & Tatyana Saveleva Rússland
117  Yaroslav Sapelkin & Mariya Chernyshova Rússland
117  Konstantin Voronin & Ekaterina Snorovikhina Rússland
120  Danila Efimov & Anastasiya Rozeeva Rússland
120  Oleg Kudin & Vera Erpuleva Rússland
122  Vladislav Semenov & Ekaterina Khoreva Rússland
122  Kirill Verekhin & Marina Varichenko Rússland
124  Ivan Borsak & Anastasiya Pronina Rússland
124  Evgeny Rybalkin & Evgeniya Pchelintseva Rússland
124  Pavel Tarabykin & Yana Kovaleva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}