Results from Gomel Open 2006 - IDSF International Open Latin 9. september 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Gomel Open 2006
Hvíta-Rússland - Gomel 9. september 2006

IDSF International Open Latin 9. september 2006

Úrslit

1  Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
2  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
3  Kirill Nikitin & Elena Gabdrakhmanova Rússland
4  Andrei Prosvirnin & Yulia Rogozina Rússland
5  Norbert Mika & Anna Ramiaczek Pólland
6  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Lettland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergiy Stasyuk & Aliona Khomyakova Úkraína
8  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
9  Dmitriy Nikolaev & Yulya Zhylko Hvíta-Rússland
9  Anton Puzravin & Svetlana Gudyno Rússland
11  Konstantin Kasper & Elena Shabanova Rússland
11  Sergei Salov & Tatiana Perederei Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksei Simakin & Viktorija Puhovika Lettland
14  Dimitri Lomakin & Karina Imaeva Rússland
15  Aleksei Sokolkov & Natalya Ivanova Rússland
16  Artsiom Kazyra & Alena Baranenkova Hvíta-Rússland
17  Alexander Andreev & Irina Domokurova Bandaríkin
18  Anton Baurov & Maria Bakumets Rússland
18  Vasiliy Komarov & Olga Akopova Rússland
18  Vadim Usovitch & Marina Chernoshei Hvíta-Rússland
21  Lucian Dimitras & Elena Samarina Moldovía
22  Albert Akopian & Natalya Abramova Armenía
23  Timur Uteulin & Kristina Zinchenko Rússland
24  Kyryl Shkuryeyev & Kateryna Strelnikova Úkraína

2. umferð (topp 48)

25  Oleksandr Kravchuk & Anzhelika Kumar Indland
25  Mikhail Schepkin & Natalya Knyazeva Rússland
25  Artur Shestovec & Sofia Koifman Hvíta-Rússland
25  Vadim Volkov & Elizaveta Shaposhnikova Rússland
29  Vitaly Bill & Natalia Moshkova Rússland
29  Artem Gorelov & Natalia Detusheva Rússland
29  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
32  Maksim Chebukin & Anastasia Antonova Rússland
33  Pavel Grebenkin & Irina Kazanceva Hvíta-Rússland
34  Dmitri Polikarpov & Marina Frolova Rússland
35  Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
36  Andrei Vavilov & Terje Piho Eistland
37  Aleksey Shamin & Anna Bessarabova Rússland
38  Ovidijus Andriekus & Alisa Dvoretskaya Litháen
38  Igor Ustymovych & Mariya Zaichenko Úkraína
40  Ivan Kononenko & Evgeniya Anikina Hvíta-Rússland
41  Artem Gorbachev & Daria Zubova Hvíta-Rússland
41  Denis Tyagunov & Anastasiya Goncharenko Rússland
43  Gennadiy Tsynkevich & Svetlana Pashkevich Hvíta-Rússland
44  Aleksandr Nesterenok & Valeria Rymareva Hvíta-Rússland
44  Aleksei Pitkevich & Liliya Kondrateva Hvíta-Rússland
44  Artem Putrenkov & Kristina Dinovets Rússland
47  Ilia Parfimovitch & Viktoriya Poleschuk Hvíta-Rússland
47  Dmitriy Sotnikov & Elena Slesarenok Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 62)

49  Dmitri Reut & Grazyna Grabicka Hvíta-Rússland
50  Georgiy Tkachev & Viktoriya Semenova Rússland
51  Denis Naranovich & Aleksandra Pupko Hvíta-Rússland
51  Andrei Sergunin & Evgeniya Kuligina Rússland
53  Aleksandr Sentsov & Valeriya Ivanova Rússland
54  Yuriy Afonin & Anna Kozlova Rússland
55  Alexandr Hudorozhtsov & Aneta Oglezneva Moldovía
55  Dmitriy Yevseev & Darya Sharkova Rússland
57  Yuriy Barkov & Maria Parchevskaya Hvíta-Rússland
57  Aleksandr Shaputko & Anastasia Tabolina Hvíta-Rússland
59  Sergey Zolotoustskiy & Natalya Skorik Hvíta-Rússland
60  Artem Lunkevych & Olga Matvienko Hvíta-Rússland
61  Roman Lobarev & Natalya Mironova Hvíta-Rússland
62  Vasiliy Bobrikov & Yuliya Kashnikova Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}