Results from Goldstadtpokal 2006 - IDSF International Open Latin 28. janúar 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Goldstadtpokal 2006
Þýskaland - Pforzheim 28. janúar 2006

IDSF International Open Latin 28. janúar 2006

Úrslit

1  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
2  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
3  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
4  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
5  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
6  Andrius Kandelis & Egle Kandelis Litháen
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Evgenij Voznyuk & Katharina Simon Þýskaland
8  Christoph Kies & Blanca Ribas-turon Þýskaland
9  Jevgenijs Suvorovs & Nina Bezzubova Lettland
10  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
10  Aleksandr Makarov & Anastasia Kiseleva Rússland
12  Jan Kliment & Laura Stefanie Hafner Sviss

Fjórðungsúrslit

13  Sergiu Luca & Katarina Vuletic Þýskaland
14  Michal Stukan & Susanne Miscenko Þýskaland
15  Sarunas Greblikas & Viktoria Horeva Litháen
16  Denis Bulanov & Aleksandra Lyubchevskaya Rússland
16  Evgeniy Firstov & Evgenia Fadeeva Rússland
18  Gennady Bondarenko & Natalija Veremeeva Þýskaland
18  Wladislaw Lalafarjan & Maya Tochelovich Þýskaland
20  Sergey Gorbunov & Polina Kolodizner Þýskaland
21  Christoph Jonas & Elena Zverevshchikova Þýskaland
22  Guillem Pascual & Cristina Suarez Spánn
23  Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
24  Marius Iepure & Daniela Beckmann Þýskaland

2. umferð (topp 49)

25  Igor Misyurenko & Kristyna Kotinova Tékkland
26  Juri Kaiser & Aleksandra Kaiser (aka Kistanova) Þýskaland
26  Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
28  Slavik Adjidersky & Lilya Furman Ísrael
28  David Jühlke & Debbie Seefeldt Þýskaland
30  Michael Seidel & Nina Chinju Uszkureit Þýskaland
31  Markus Heffner & Tanja Kuschill Þýskaland
32  Domenik Herrmann & Aldona Nowakowski Þýskaland
32  Thanh Tran & Yvonne Hemlein Þýskaland
34  Ronak Spamer & Tasmin Spamer Þýskaland
35  Sascha Mohl & Maria Pia Arces Þýskaland
36  Julien Brugel & Coralie Romanzin Frakkland
36  Lukas Hojdan & Zuzana Sykorova Tékkland
38  Alexander Seibert & Ilona Bilotserkovska Þýskaland
39  Björn Drews & Marina Rüll Þýskaland
40  Marcus Mnerinsky & Marion Lengl Þýskaland
41  Daniel Hirth & Yvonne Schmidt Þýskaland
41  Emanuil Karakatsanis & Sarah Knapp Þýskaland
41  Reinhard Nissl & Reneta Pawlik (aka Temelkova) Þýskaland
44  Ivan Kostov & Anna Chodyna Þýskaland
44  Simon Völbel & Ines Reiberg Þýskaland
44  Alexander Walger & Sarah Sophie Ritz Þýskaland
47  Samuel Conrad & Beatrice Debrunner Sviss
47  Mark Leweling & Kathryn Höbusch Þýskaland
47  Timur Misirlioglu & Nadine Hoffmann Þýskaland

1. umferð (topp 65)

50  Daniele Varallo & Sonja Schaufler Þýskaland
51  Markus Trissler & Marina Scharin Þýskaland
52  Maxim Stadnik & Kim Pätzug Þýskaland
53  Alexandru Ion & Andra Linte Rúmenía
54  Paul Radtke & Lisa Nüssemeyer Þýskaland
55  Jörg Killius & Ilona Cutenco Þýskaland
55  Michael Schwarz & Janina Wisura Þýskaland
57  Juan Carlos Diaz & Maria Graciela Toba Spánn
57  Anton Pak & Natalya Yegorova Kasakstan
59  Thomas Holzinger & Pamela Wiedenmayer Þýskaland
60  Lucien Krebs & Nicole Dürler Sviss
61  David Kiefer & Selma Berberich Þýskaland
62  Christian Cantzler & Melanie Bauernhansl Þýskaland
63  Giuseppe Parlett & Desiree Cinicola Sviss
64  Jan Hendrik Gaul & Jasmin Kölz Þýskaland
64  Grzegorz Motykiewicz & Agnieszka Motykiewicz Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}